Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Ngạc nhiên Tự học lập trình thật dễ dàng tại ICTSharing - Hoàn toàn miễn phí

Xin chào tất cả các bạn sinh viên,

Tôi đã từng là một sinh viên “vô cùng đam mê công nghệ thông tin”, và hơn ai hết tôi thấu hiểu được những khó khăn mà các bạn đang gặp phải trên con đường chủ các công nghệ mới và nếu chỉ học trong nhà trường thôi là chưa đủ. Chúng ta cần tiếp cận với những kiến thức thực tế hơn nữa để đảm bảo rằng: Ngày ra trường là chúng ta sẽ tự tin ứng tuyển vào bất cứ vị trí nào, ở bất cứ một công ty nào mà không còn e dè, lo lắng về đòi hỏi kinh nghiệm cũng như kiến thức của bạn nữa.

Cách đây hơn 1 năm tôi đã bắt đầu thành lập mạng chia sẻ có tên “ICTSharing”, với những video đầu tiên về chủ đề “Tự học SQL Server 2008”, sau khi phát hành, tôi đã nhận được rất nhiều sự ủng hộ từ các bạn trên khắp mọi miền đất nước. Từ việc các video ra đời còn đơn giản, tôi đã dần có cải tiến qua từng ngày để hướng tới sự chuyên nghiệp. Nhưng dù đơn giản hay chuyên nghiệp thì có một điều không bao giờ thay đổi, đó chính là: “Nội dung video được tạo ra dựa trên những kinh nghiệm cũng những khó khăn của chính bản thân tôi đã từng phải trải qua khi những ngày đầu lần mò từng dòng code, và tôi tin những kinh nghiệm đó sẽ hữu ích với bạn”.

Hiện tại, tôi đang tiếp tục có nhiều video mới tiếp tục series video về “Tự học SQL Server 2008” với mong muốn giúp các bạn tiếp tục hiểu sâu hơn khi làm việc với SQL Server. Và dự kiến sắp tới đây là các series khác như: “Tự học thiết kế website với HTML/CSS”, “Tự học Javascript/jQuery”, “Tự học WCF”,… với sự cộng tác của các đồng nghiệp của tôi đến từ FSoft, CMC, Tinh Vân. Tôi tin tưởng rằng chúng tôi sẽ tạo ra một sự đổi thay trong cách học, cũng như cách các bạn tiếp cận với lập trình.

Hãy nhớ rằng, tất cả đều miễn phí với bạn!

Nào, vậy thì các bạn sẽ nhận đươc các bài học này ở đâu? Các bạn có thể xem các bài học theo một trong các cách sau:
    1. Các bạn có thể xem tất cả các video của tôi tại kênh Youtube: http://www.youtube.com/user/ictsharing tại đây, các bạn nhấn vào nút “Subscribe” hoặc “Đăng ký” (nếu ở chế độ Tiếng Việt) để trở thành thành viên theo dõi ICTSharing.
    2. Truy cập vào blog: http://ictsharing.wordpress.com, nhấn vào nút “Dõi theo Blog” (Follow) để cập nhật thông tin từ ICTSharing, và nhận thông báo khi có các bài viết/ video mới.
    3. Like cho Facebook fanpage tại địa chỉ http://www.facebook.com/pages/ICTSha...67766649994962 để cập nhật thông tin từ ICTSharing hàng ngày, hàng giờ qua facebook của bạn nhé.

Nào, còn bây giờ thì hãy tham gia ngay cùng với ICTSharing và nói cho chúng tôi biết về cảm nhận của bạn nhé!

Thân mến,
    ICTSharing
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    miễn phí là tốt .

Like
    2

Bạn chưa có video về tự học lập trình website à bạn

bao giờ thì bạn làm video dạy về PHP/MYSQK vật u

Tags for this Thread