Trang 2 / 8 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 72
    Like
    0
    Việc quản lý domain của VNNIC hình như có vấn đề! Các bạn có để ý không? Hiện tại các bạn vào thử com.vn hay org.vn hay info.vn! Chỉ có tên miền net.vn hình như chưa ai mua. Những tên miền đó trùng với các từ khóa! Đáng ra ko dc đăng kí mua tên miền cấp 2 như vậy.
    Chỉ cần host hổ trợ sub domain là có thể tạo ra hàng loạt tên miền khác! Các bạn cho ý kiến!?

Like
    0
    Thực chất nó là www.com.vn, www.org.vn, www.info.vn. Mấy ông bên đó đâu có dễ để bạn tạo subdomain cho mấy cái domain đó.
    Ghi thế này mới đúng

www.www.com.vn v...v.... nhưng vấn đề là họ không set cai www record nên ko ai để ý

Like
    0
    Quote Được gửi bởi allgift View Post
    Việc quản lý domain của VNNIC hình như có vấn đề! Các bạn có để ý không? Hiện tại các bạn vào thử com.vn hay org.vn hay info.vn! Chỉ có tên miền net.vn hình như chưa ai mua. Những tên miền đó trùng với các từ khóa! Đáng ra ko dc đăng kí mua tên miền cấp 2 như vậy.
    Chỉ cần host hổ trợ sub domain là có thể tạo ra hàng loạt tên miền khác! Các bạn cho ý kiến!?
    Thưa bác là không phải muốn tạo sub là tạo đâu ạ. Bác thích thì cứ việc mua tạo subdomain thoải mái rồi chi 24m/năm duy trì.

Like
    12
    Rất hay, nhưng phí còn đắt. Có phí duy trì lại có phí đăng ký nữa Năm đầu phí hơn 1tr rồi

Like
    0
    Quy định VNNIC về chi phí tên miền còn liên quan đến sự chỉ đạo từ cấp cao hơn xuống, với lý do đó là Tài Nguyên Quốc Gia phải theo nếu muốn sử dụng

Like
    0
    Bác mua cái www.net.vn Vẫn là tên miền cấp 2 đoàng hoàng hihi

Like
    8
    Cho em hỏi là domain .vn hết hạn thì sau bao nhiêu ngày có thể đăng ký ạ?

Like
    0
    Vấn đề đó phụ thuộc vào VNNIC. Miễn sao whois ma thấy available là được thôi.

Like
    8
    Em muốn biết chính xác để khi domain đó hết hạn sẽ đăng ký được ngay ấy mà. Sợ người khác đăng ký mất. Hì.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thongtinlaptop View Post
    Các ông VNNiC cho đầu cơ hết rồi mới cho mọi người đăng ký tự do đây ! Thế cũng còn may cho mọi người rồi
    Đúng vậy. Những tên miền đẹp đã bị mua hết rồi. Giờ kiếm đâu đc những cái như muaban.vn taichinh.vn thuonghieu.vn ...

Trang 2 / 8 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết