Trang 1 / 6 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 52
    Like
    0

Cần chú ý ! Góc Chí Phèo Ăn Vạ (2017)

Xin hỏi Mod về trường hợp nick nguyentronghvq
    Sau mấy hôm nghỉ tết, hôm nay vào thấy bị banner, lý do chỉ có đúng 1 chữ là "rác"
    Xin hỏi lý do bị ban nick?
    Vì mình ko rao vặt quảng cáo hay spam mà cũng thấy ban thì thật khó hiểu. Nếu có thì cũng cho 1 cái lý do thỏa đáng.
    Xin cảm ơn!
    Được sửa bởi 8bongda.com lúc 21:51 ngày 22-04-2017 Reason: sửa năm cho phù hợp
    Quote Quote

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi trongnv89 View Post
    Xin hỏi Mod về trường hợp nick nguyentronghvq
    Sau mấy hôm nghỉ tết, hôm nay vào thấy bị banner, lý do chỉ có đúng 1 chữ là "rác"
    Xin hỏi lý do bị ban nick?
    Vì mình ko rao vặt quảng cáo hay spam mà cũng thấy ban thì thật khó hiểu. Nếu có thì cũng cho 1 cái lý do thỏa đáng.
    Xin cảm ơn!
    Sau khi kiểm tra thấy nick nguyentronghvq bị ban ngày 02-01-2013.
    dạo này diễn đàn bị spam quảng cáo, có mod mỗi này ban trên 300 nick, có lẽ trong lúc chọn và ban nhiều như thế nick của bạn đã bị ban cùng với những nick spam tràn lan kia, mặc dù kiểm tra thấy bạn hoàn toàn không "xả rác".
    Thay măt BQT mình xin lỗi bạn vì sự nhầm lẫn trên và lift ban nick nguyentronghvq.
    Một lần nữa xin lỗi bạn!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    Sau khi kiểm tra thấy nick nguyentronghvq bị ban ngày 02-01-2013.
    dạo này diễn đàn bị spam quảng cáo, có mod mỗi này ban trên 300 nick, có lẽ trong lúc chọn và ban nhiều như thế nick của bạn đã bị ban cùng với những nick spam tràn lan kia, mặc dù kiểm tra thấy bạn hoàn toàn không "xả rác".
    Thay măt BQT mình xin lỗi bạn vì sự nhầm lẫn trên và lift ban nick nguyentronghvq.
    Một lần nữa xin lỗi bạn!
    Uhm, ko sao, may mà nhầm, tưởng mình phạm tội gì.

Like
    0

Đang có một bàn tay bẩn trong diễn đàn này !

Vài ngày gần đây do rãnh rổi tôi có vào DDTH này và có comment lại vài lần trong một topic vì thấy những điều mà một thành viên khác phát biểu một cách hàm hồ theo cái tôi độc đoán không đúng với thực tế ,,, Và rồi topic đó đã bị âm thầm xóa đi, Tôi hiểu vì sao nó bị xóa đi và người xóa chắc cũng tự hiểu nên tôi hoàn toàn không có để ý gì đến việc đó.

Nhưng hôm nay tôi vào và thấy comment của mình ở một topic khác và tôi khẳng định rằng comment đó không hề qui phạm nội qui của diễn đàn này là:
    Lấy chồng đi
    Ở topic: ddth,com/showthread,php/1183215-Xin-Vi%E1%BB%87c-c%C3%B3-kh%C3%B3-kh%C3%B4ng

Tôi xin hỏi ban quản trị của DDTH cái comment đó có vi phạm nội qui của diễn đàn không ?
    + OK nếu có, thì tạm biệt đây là lần cuối cùng tôi vào cái diễn đàn này !
    + Còn không, thì hãy tìm ra người đã xóa comment của tôi !

Và tôi cũng thừa biết ai đã xóa cái comment đó, qua những bài viết của anh ta, thì chắc chắn anh ta là một trong những thành viên quản trị cái diễn đàn này, Những comment trước của tôi trong cái topic cũ đã bị âm thầm xóa đi đã chỉ ra những cái "thiếu hiểu biết" của anh ta ! Chắc có lẽ vì vậy mà nó bị xóa

Theo tôi diễn đàn là nơi trao đổi học hỏi, vì vậy nếu có những phát biểu sai thì cũng không có gì là to tát cả, nhưng người làm sai lại lấy "cái tôi thiển cận" và cái tâm "eo hẹp" ra để xử lý vấn đề thì có xứng đáng hay không ? Lấy cái quyền ra để che đậy cái "thiếu hiểu biết" của chính mình ?

Like
    324
    Chào bạn th3m3n
    Topic của bạn đưa ra rất đúng và nghiêm túc. Topic đó đang bàn về việc tư vấn xin việc làm. Bạn OK chứ.
    Topic của member đang nhờ tư vấn xing việc làm có khó không? Đang thảo luận nghiêm túc thì bạn vào comment 1 bài rất "nghiêm túc"
    Lấy chồng đi
    Các mod và smod có trách nhiệm định hướng topic và dọn dẹp những bài viết không đi đúng trọng tâm của topic. Nhiều khi có sự nhầm lẫn trong công việc dọn dẹp thì có mod hoặc smod hoặc chính BQT DDTH.COM xin lỗi công khai trên forum. Bạn OK chứ.
    Xét trường hợp của bạn nhé.

Topic đang thảo luận nghiêm túc. Bạn vào spam 1 bài không liên quan và đi sai định hướng của topic. Mod và smod có trách nhiệm dọn dẹp theo quy định là:
    Những bài viết vi phạm sẽ bị xóa không cần báo trước
    Bạn may mắn là chưa bị thẻ phạt của smod đấy .

Đằng này bạn lại bù lu bù loa lên là bị oan, và chụp mũ xúc phạm đến smod đã xóa bài bạn.
    Chiếu theo nội quy forum và yêu cầu của bạn
    Tôi xin hỏi ban quản trị của DDTH cái comment đó có vi phạm nội qui của diễn đàn không ?
    + OK nếu có, thì tạm biệt đây là lần cuối cùng tôi vào cái diễn đàn này !
    + Còn không, thì hãy tìm ra người đã xóa comment của tôi !

Link: http://www.ddth.com/showthread.php/1...#ixzz2IlHHWKBy
    Thay mặt BQT. Tôi ban nick never của bạn.
    Mọi khiếu nại bạn vui lòng gởi lên tại topic này.

Thân chào

Like
    2

Thắc mắc việc nick thanhtamntp bị khóa!

Xin lỗi mod, em không thấy chỗ nào để thắc mắc nên post tạm vào đây.
    Mod có gì bỏ qua.

Hôm em vào Box LAN - WAN thấy có bài
    Chủ đề: Hỏi về wifi của khách sạn ?
    (Chưa đủ post nên em không post được link)

Em có biết nhiều ks lớn ở HN họ có dùng nomadix để authen, vì cũng chỉ biết có vậy ko chi tiết hơn nên em đã post link trang chủ của họ. Với ý chỉ là để mọi người tham khảo, nhưng acc đã bị banned không thương tiếc với lý do quảng cáo.

Vậy nhờ mod kiểm tra và mở lại giúp em
    acc: thanhtamntp

Cảm ơn.

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi kttam View Post
    Xin lỗi mod, em không thấy chỗ nào để thắc mắc nên post tạm vào đây.
    Mod có gì bỏ qua.

Hôm em vào Box LAN - WAN thấy có bài
    Chủ đề: Hỏi về wifi của khách sạn ?
    (Chưa đủ post nên em không post được link)

Em có biết nhiều ks lớn ở HN họ có dùng nomadix để authen, vì cũng chỉ biết có vậy ko chi tiết hơn nên em đã post link trang chủ của họ. Với ý chỉ là để mọi người tham khảo, nhưng acc đã bị banned không thương tiếc với lý do quảng cáo.

Vậy nhờ mod kiểm tra và mở lại giúp em
    acc: thanhtamntp

Cảm ơn.
    Đã kiểm tra, thấy nick thanhtamntp bị ban 30 ngày do quảng cáo... kiểm tra kỹ lại thì có lẽ mod vừa ban một mem quảng cáo thì bạn vào giới thiệu cái AP kia... chắc mod nghĩ cũng quảng cáo nên treo nick 30 ngày cảnh cao vì tội spam quảng cáo , thật tình thì thấy không phải bạn đã spam.

Đã lift ban nick thanhtamntp và nhắc bạn, nếu có thắc mắc gì thì vào http://www.ddth.com/showthread.php/1...2012%29/page28

Nhắc các mem không post bài vào khu vực Nhắc nhở - Vi phạm

Like
    245

Ai hèn hạ âm thầm banned nick của Bin?

Thật nực cười khi có người hèn hạ âm thầm ban nick của Bin, Éo xin lập thớt này đòi công bằng.

Thứ nhất: Yêu cầu kẻ nào hèn hạ lén lút vung đao lao ra chém Bin từ trong bóng tối thì nên xưng danh ra.

Thứ 2: Nếu đã dám xưng danh thì hãy nêu lý do cụ thể, từ đó Bin sẽ nêu những kẻ có thể còn vi phạm hơn Bin nhiều lần đang núp danh smod, mod hoặc dân... thường nào đó được ưu ái với những dẫn chứng cụ thể các bài viết của họ và đề nghị trảm hết mấy nick đó.

Thứ 3: Nếu không kẻ nào dám đứng ra nhận trách nhiệm thì đề nghị tòa án tối cao của Làng Mùi đứng ra xử công bằng cho Bin, trả lại tên cho em

Like
    828
    Vụ gì mà lại đi banned vậy?

Like
    245
    Quote Được gửi bởi thaychuastudio View Post
    Vụ gì mà lại đi banned vậy?
    Không rõ, thấy ghi no reason, tức là lão nào bênh gái,hoặc hứng lên rồi pặp Bin thôi, hèn hạ quá...

Rất mong mọi người hỏi giúp Bin lý do cái!

Trang 1 / 6 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết