Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 24 / 24
    Like
    1

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi checksim View Post
    Tháng 3 năm vừa rồi mình cùng thằng bạn qua IDC Pháp Vân đặt 1 em server! Nhân viên dẫn lên phòng rồi để 2 thằng tự lắp! Hỏi có được hỗ trợ gì hok thì lắc đầu! Hai thằng ngán ngẩm vì chả mang theo đồ lại chưa lắp server trong datacenter lần nào! Loay hoay cả buổi chiều rồi cũng xong! Chán bạn Viettel IDC pháp vân!
    Do từng nhân viên trực bác ah! Chắc tại cậu nhân viên giấu dốt!
    Mua Tên miền đẹp giá cao tại Nganhangtenmien.com

Like
    4

Ngạc nhiên

Bác checksim cứ nói quá, nhân viên Viettel mà dốt thì còn ai giỏi được đây, nhìn cái hệ thống của họ như thế thì cũng đủ hiểu nhân viên của họ thế nào. Thằng bạn của em thi lên thi xuống mà có vào được Viettel đâu !

Like
    3

Câu hỏi, cần giúp đỡ

Quote Được gửi bởi hieunq View Post
    Bác checksim cứ nói quá, nhân viên Viettel mà dốt thì còn ai giỏi được đây, nhìn cái hệ thống của họ như thế thì cũng đủ hiểu nhân viên của họ thế nào. Thằng bạn của em thi lên thi xuống mà có vào được Viettel đâu !
    á, bác này có người nhà làm Viettel IDC hay sao mà bênh vực ghê nhưng phải nói làtrong bối cảnh nhà cung cấp dịch vụ Việt Nam nào cũng lởm thì dùng dịch vụ của Viettel IDC cũng tạm ổn, chờ đợi xem có provider nào pro hơn không

Like
    7
    Quote Được gửi bởi checksim View Post
    Tháng 3 năm vừa rồi mình cùng thằng bạn qua IDC Pháp Vân đặt 1 em server! Nhân viên dẫn lên phòng rồi để 2 thằng tự lắp! Hỏi có được hỗ trợ gì hok thì lắc đầu! Hai thằng ngán ngẩm vì chả mang theo đồ lại chưa lắp server trong datacenter lần nào! Loay hoay cả buổi chiều rồi cũng xong! Chán bạn Viettel IDC pháp vân!
    Sau này, nhân viên support không tốt. Bác cứ gọi 1800 8000 phản ánh, nhân viên đó "chết chắc"
    Viettel Data Center-0973490888-YM hoangtuan83a3

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết