Trang 4 / 6 FirstFirst 123456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 52
    Like
    828
    Bị Band Vĩnh viễn mà không biết lý do thì cái nick tiếp theo thường cũng là vĩnh biệt

Like
    2,418
    Đề nghị các mod có ban ai, dù có thời hạn hay vĩnh viễn, vui lòng thêm vài chữ lý do vào. Thao tác ban kéo dài ra chút, mình có thì giờ cân nhắc coi làm vậy đúng hay quá nặng, và mai mốt có bị càm ràm, coi lại còn nhớ lúc đó làm cái gì.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

3. 2 thành viên Like bài viết này:

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi hoahongden85 View Post
    Nhờ mod gỡ vi phạm banned cho acc (votantruong).Do vì trước đây tài khoản mình không biết vi phạm j mà bị mod ban thời hạn vĩnh viễn, nay mình cần tham gia forum để giao lưu nên nhờ mod gỡ bỏ lệnh ban để em dc tham gia diễn đàn, và mình hứa rằng nếu acc vị phạm nội vi thì xóa nick em cũng ko hối tiếc . Trân trọng cám ơn mod
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Đề nghị các mod có ban ai, dù có thời hạn hay vĩnh viễn, vui lòng thêm vài chữ lý do vào. Thao tác ban kéo dài ra chút, mình có thì giờ cân nhắc coi làm vậy đúng hay quá nặng, và mai mốt có bị càm ràm, coi lại còn nhớ lúc đó làm cái gì.
    Nick này em banned never và khi ban mà không đề lý do thì đó là vô spam vô tội vạ, vô nghĩa. Mod nào muốn lift ban thì cứ mần, em đã khóa thì xem như là xong.
    Thế nhé!

Like
    0

bótay.com

Không biết có phải Mod banner níck bótay.com của tôi không? sao không vào được nhỉ, làm ơn xem lại cho cái, thanks ~!!!

- - - Updated - - -

Không biết có phải Mod banner níck bótay.com của tôi không? sao không vào được nhỉ, làm ơn xem lại cho cái, thanks ~!!!

Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi Flat.vn View Post

- - - Updated - - -

move qua đây nhé!

Nó còn đây mà bác!
    http://www.ddth.com/showthread.php/4...86#post4385986

Vậy là bác clone nick hả?

Like
    10
    chào mod , mình có topic http://www.ddth.com/showthread.php/1...-Gorsun/page72 nay vào xem thì thấy không còn nữa , mong mod có thể tìm lại dùm mình được không vì mỗi ngày mình đếu vào đó 1 lần , chân thành cảm ơn mod

Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi alamantini154199 View Post
    chào mod , mình có topic http://www.ddth.com/showthread.php/1...-Gorsun/page72 nay vào xem thì thấy không còn nữa , mong mod có thể tìm lại dùm mình được không vì mỗi ngày mình đếu vào đó 1 lần , chân thành cảm ơn mod
    dạo này TTGD bị spam bất động sản quá trời, chắc do quá trình dọn rác... mod nào đó đã nhấp nhầm vào thread của bạn, mình đã phục hồi rồi ạ

Like
    34
    Ăn và một chuyện thế này: có nhiều thành viên đăng ký nick vào chỉ để spam thôi, không có bài viết nào có giá trị nhưng khi ban nick thì không thấy xoá bài bay theo thành viên luôn. Mà thực sự không cần phải ban, xoá luôn nick cùng với tất cả các bài rác thì hơn. Các MOD cần chú ý việc này, có lẽ chỉ mất thêm hai cú click chuột, nếu diễn đàn chưa có chức năng xoá nick cùng tất cả các bài thuộc về thành viên thì nên bổ sung. Lý do nên làm việc này: lâu lâu vào đọc các chủ đề hay, đang đọc cứ như nhai phải sạn khi lẫn mấy bài viết spam mà tác giả của nó đã bị ban từ thuở nào.
    "bất khả tri"

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Mod sao xóa threas này vậy mod.
    http://www.ddth.com/showthread.php/1...-7-2015/page28
    Nếu có cãi nhau hay gì thì nên close thôi.

Like
    0
    spam nhiều qus nên bị xóa là đngs rồi con kêu ca gì nữa

Trang 4 / 6 FirstFirst 123456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết