Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 52
    Like
    245
    Mới xem lại thì thấy có 2 bài:

1.
    Quote Được gửi bởi dinhlocphp View Post

@Bin : Anh xem phóng sự tìm kiếm Osaman BinLaden và cuối cùng xóa sổ trùm khủng bố này. Xác Binladen được thả xuống biển rồi. Có lẽ cũng nên xóa sổ các gì liên tưởng đến Bin đi thôi. Thây ma Binladen không nên có chỗ trên mặt đất em ợ
    2.
    Quote Được gửi bởi TongNghien View Post
    Cách dẫn chứng và diễn giải của bạn 'Osama Binladen' đã đi quá xa so với nội quy của diễn đàn rồi.

Cá nhơn của mình không phê phán là bạn ấy đăng những bài viết chánh trị, nhưng các bạn quản lý có can thiệp hay không thì mình không biết.

Cầu phúc cho Bin !
    Nên có thể kẻ âm thầm hèn hạ chém nick Bin thì 2 lão Ngỏng và lão Dính biết, hoặc hai lão này đề nghị một đao phủ tai điếc mắt mờ nào đó chặt bừa

Like
    137
    Quote Được gửi bởi edavn View Post
    Mới xem lại thì thấy có 2 bài:

1.

2.

Nên có thể kẻ âm thầm hèn hạ chém nick Bin thì 2 lão Ngỏng và lão Dính biết, hoặc hai lão này đề nghị một đao phủ tai điếc mắt mờ nào đó chặt bừa
    Khà khà - Anh không có thời gian rảnh em ạ

Anh góp ý cho em từ góc nhìn chân thành, cách em tranh luận ở thời điểm này theo quan điểm cá nhân anh là không còn mang tính xây dựng, một chút hằn học và có xu hướng thiếu văn hóa.

Đươn giản vậy thôi

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    245
    Quote Được gửi bởi dinhlocphp View Post
    Khà khà - Anh không có thời gian rảnh em ạ

Anh góp ý cho em từ góc nhìn chân thành, cách em tranh luận ở thời điểm này theo quan điểm cá nhân anh là không còn mang tính xây dựng, một chút hằn học và có xu hướng thiếu văn hóa.

Đươn giản vậy thôi
    Bác góp ý chân thành em cảm ơn, thực ra trong các tranh luận em cố gắng giảm bớt thô thiển so với mấy bạn đó khi đáp trả, bác cứ đọc lại các bài em trả lời lại họ là thấy.

Còn về thớt này em lập ra chính xác em không có tính xây dựng mà đang đòi sự công bằng, trước đây các mod cũng âm thầm ban một vài nick khác của em, em cũgn chỉ đòi sơ sơ rồi bỏ qua. Nhưng quá tam ba bận, lần này em đòi đến cùng. Còn việc hành xử có văn hóa hay không thì em nghĩ đợi nhiều người đọc khác phản biện, có thể những lời trái tai khó nghe với các bác thì các bác cho là thiếu văn hóa cả.

Tóm lại vụ ban nick vô cớ này nếu khôgn có giải thích hợp lý, em quyết không bỏ qua

Like
    1,353
    NGôn từ lỗ mãng, Trong tranh luận xúc phạm người khác. Đó là lý do tôi tiễn nick Bin.

Còn như đòi nick ư. Đùng có mơ

Close

6. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    BQT xử lý như thế này là em không chấp nhận nhé.
    Thứ 1: DDTH không có BOX giới thiệu website
    Thứ 2: 2 Đăng tin 2 lần nhưng lần đầu em tìm không thấy nên em đăng vào cái mục TMDT ( Em chập nhận sai )
    Thứ 3: Lần này em đăng vào box tự giới thiệu ( như bên SVIT box này cho thành viên giới thiệu website mình )
    Thứ 4: "1 bài viết mà đem box nào cũng post." Nếu em muốn giới thiệu website thì phải đăng vào đâu trong khi box đó không cho đăng bài giới thiệu website ?
    Em đề nghị BQT không lạm dụng quyền mà ban bừa bải. Đề nghị BQT hãy mở lại tài khoản và cũng như bài viết đó.
    BQT hãy tự suy nghĩ nhé !

Like
    324
    Bạn đã tham gia DDTH.COM rất lâu rồi. Thì bạn phải biết là cái giới thiệu WEB thì nó nằm bên WEB. Ví dụ như
    http://www.ddth.com/forumdisplay.php/31-Hot-Links-!!!

Hoặc bạn bỏ vào các box con liên quan đến WEB thì BQT không có quyền gì cảnh cáo bạn.

Đằng này bạn xả rác bừa bãi. Còn không biết sai lại còn ăn vạ.

3 tháng đối với nick Sống Về Đêm là hợp lý.
    Mỗi clone tạo ra để ăn vạ sẽ cho Never.

Thân

Like
    48
    Chào các bạn thành viên BQT của DDTH. COM

Mình là chủ nhân của account congnghevps. net vừa bị ban cách đây không lâu về việc post bài sai box. Vì tham gia DDTH. COM chưa lâu nên mình còn chưa quen với các quy định sinh hoạt tại đây, mong các thành viên trong BQT chiếu cố cho qua một lần để mình có thể sử dụng lại account cũ là congnghevps. net, với account congnghevps. net mình sẽ support các thành viên trong diễn đàn nhiệt tình hơn, và account cũ mình cũng đã và đang support rất nhiều thành viên, nên muốn giữ liên lạc thông qua inbox riêng với các thành viên đó.

Điều này thực sự rất quan trọng với mình nên hy vọng các bạn trong BQT dành ra ít thời gian quan tâm. Cám ơn và chúc các bạn tuần mới vui vẻ.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    324
    Chào bạn.

Nick congnghevps.net của bạn đi quảng cáo cho cái trang congnghevps của bạn rất lâu. BQT đã theo dõi và hi vọng bạn chỉ post 1 vài post thôi.
    Đằng này bạn được nước lấn tới, đi spam quảng cáo tràn lan, Box đang thảo luận bạn cũng chen vào 1 bài
    Tưởng gì hóa ra là athena giới thiệu về chương trình đào tạo tín chỉ của mình.

-----
    http://congnghevps.net

Link: http://www.ddth.com/showthread.php/1...#ixzz2USZ7adn4
    Hơn nữa, bạn còn PR cho cái dịch vụ của bạn trong box trao đổi về VPS.
    Vì vậy, nick của bạn bị banned 2 năm là đúng.

Xét bạn có đóng góp cho box VPS, giảm nick bạn còn 3 tháng
    Đây là mức banned nhẹ nhất dành cho bạn. Bạn chờ 3 tháng rồi dùng lại nick đó.

Nếu sau này, nick congnghevps hoặc bất cứ nick clone nào của bạn mà vi phạm 1 lần nữa. Tôi hứa là bạn sẽ không có lần thứ 2 đâu nhé.
    Thân

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    48
    Cám ơn các bạn đã trả lời cho thắc mắc của mình về việc khóa thành viên, nói chung thì mình không có ý kiến gì nữa về việc này, nhưng mình có vài điều muốn góp ý cho các bạn, đó là các bạn nếu đang theo dõi ai, thì hãy dành chút ít thời gian ra cảnh báo họ một lần thông qua inbox cũng được hay thông qua hệ thống cảnh cáo, để họ có thể nhận ra là mình làm sai và không đi đúng đường trước khi đưa ra thẳng quyết định ban.

Trong trường hợp của mình thì thực tình là mình nghĩ việc post bài như vậy của mình được chấp nhận bởi các thành viên trong BQT do cũng chưa nghe ai nhắc gì hết, đến khi bạn nói là như thế vi phạm mới té ngữa ra là biết mình sai, nếu như được cảnh báo sơm hơn chắc chắn mình sẽ xem lại các bài viết, remove link không thích hợp, tích cực support thành viên và thôi các bài viết pr trong box vps (hiện giờ cũng có nhiều thành viên pr trong box đó trùng bài với box quảng cáo).

Các bạn có thể coi đây là một lần cảnh báo cho mình được không, bởi ai cũng từng sai sót một vài lần trong việc sinh hoạt, và hơn nữa là diễn đàn online, mọi người sinh hoạt với nhau theo tinh thần tự nguyện là chính thì việc ban nick này nọ chỉ nên mang tính nhắc nhở thay vì hình phạt, mang hình phạt ra vậy cảm thấy có một cái gì đó ngăn cách giữa các thành viên và BQT quá. Nếu các bạn trong BQT cùng coi thành viên là bạn bè thì có gì đó cứ nhắc nhở một tiếng và cần lời xin lỗi là được, dù sao thì như vậy cũng tốt hơn, dù trong diễn đàn có nhiều nick, nhưng mình tin cũng có nhiều thành viên thực sự nghiêm túc và có ý thức.

Dĩ nhiên đây là quan điểm của mình, mình không hy vọng thay đổi cách nhìn nhận và đánh giá của BQT, dù sao mình cũng muốn xin lỗi các bạn vì đã sinh hoạt không đúng với quy định của diễn đàn và cũng cám ơn các bạn đã dành thời gian cho việc duy trì diễn đàn, chúc các bạn thành công trong công việc, cuộc sống. Một tuần vui vẻ nhé các bạn của mình,

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    324
    Chào bạn.
    Chắc trong quá trình dọn dẹp box, đã click nhầm vào topic của bạn trong vô số các topic khác, thành ra topic của bạn bị xóa.

Mình đã khôi phục lại topic cho bạn.

Xin lỗi bạn nhé

16. Thành viên Like bài viết này:

Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết