Trang 7 / 20 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 196
    Like
    215
    Quote Được gửi bởi DJ247.NET View Post
    Bạn có hiểu và phân biệt được teencode và icon không? =)) mình có viết teencode à? =)) thiếu hiểu biết như bạn thì mọi phát biểu đều không có giá trị. Có nói thêm cũng chứng tỏ bản thân có tật giật mình, không nịnh thì cũng dây mơ rễ má liên quan vào kiếm lợi lộc. Mình chẳng biết bạn lớn đến đâu mà dạy với chả dỗ, nhưng cho dù lớn mấy mà chuyện vặt vãnh thế này cũng không phân biệt được đúng sai thì về kêu con nó dạy lại cho nhé )
    Xin lỗi bạn, "=))" khi nói chuyện với đối tác là thái độ của trẻ trâu. Chắc bạn không hiểu được đâu. Còn vấn đề đang bàn ở topic này, Bác Triều đồng ý teamview log chat yahoo rồi, bác bảo thằng em bác vào xác nhận đi. mọi người mời 1 mod check log là biết ngay ai đúng sai. bác đừng trình bày dùm nó nữa nghe bựa lắm.

Like
    24
    Quote Được gửi bởi massage sai gon View Post
    Xin lỗi bạn, "=))" khi nói chuyện với đối tác là thái độ của trẻ trâu. Chắc bạn không hiểu được đâu. Còn vấn đề đang bàn ở topic này, Bác Triều đồng ý teamview log chat yahoo rồi, bác bảo thằng em bác vào xác nhận đi. mọi người mời 1 mod check log là biết ngay ai đúng sai. bác đừng trình bày dùm nó nữa nghe bựa lắm.
    Mình trình bày cho mình đấy chứ. Mà bạn là đối tác của mình khi nào nhỉ? ) hỏi hết những bạn bè từng làm ăn với mình xem thái độ của mình ra sao? Tùy người tùy việc mà ứng xử, ai cũng lịch sự được sao kể cả khi người ta chẳng đáng để mình tôn trọng à? ) thằng Hoàng vào hay không là việc của nó, cái đáng nói là "bác Triều quý hóa" của bạn cố tình ddos chết site người ta để thể hiện bản lĩnh đàn anh :-j để thể hiện câu nói "đụng tới tao thì tụi bây bỏ site đi" ) trong khi người ta đã biết sai, pm riêng muốn giải quyết nhưng 1 mực ép người ta vào đường cùng ) đó là hành động của bậc đi trước à? ) TÔI KHINH

Like
    215
    Quote Được gửi bởi DJ247.NET View Post
    Mình trình bày cho mình đấy chứ. Mà bạn là đối tác của mình khi nào nhỉ? ) hỏi hết những bạn bè từng làm ăn với mình xem thái độ của mình ra sao? Tùy người tùy việc mà ứng xử, ai cũng lịch sự được sao kể cả khi người ta chẳng đáng để mình tôn trọng à? ) thằng Hoàng vào hay không là việc của nó, cái đáng nói là "bác Triều quý hóa" của bạn cố tình ddos chết site người ta để thể hiện bản lĩnh đàn anh :-j để thể hiện câu nói "đụng tới tao thì tụi bây bỏ site đi" ) trong khi người ta đã biết sai, pm riêng muốn giải quyết nhưng 1 mực ép người ta vào đường cùng ) đó là hành động của bậc đi trước à? ) TÔI KHINH
    tôi nói cách trình bày trong câu chuyện này với bác Triều, chứ bác trình bày với tôi làm gì. mà sao thằng em bác nó nó không mà bác cứ cãi cho nó. Bảo nó vào teamview cho mod xem đi. Cãi nhau với bác tôi cũng mệt, cái tôi muốn biết là sự thật nó như nào chứ phải ngồi cãi với bác. nếu thằng em bác nó không dám vào thì nó có vấn đề.
    Bác gặp thằng nào nhỏ hơn bác mà nói chuyện bố láo xem bác có nóng không. Tôi đi ngủ đây, hy vọng sáng mai có kết quả về câu chuyện fake hình ảnh đang bàn luận.
    Chúc ngủ ngon, massage Sài Gòn đi trước đây.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    Quote Được gửi bởi massage sai gon View Post
    tôi nói cách trình bày trong câu chuyện này với bác Triều, chứ bác trình bày với tôi làm gì. mà sao thằng em bác nó nó không mà bác cứ cãi cho nó. Bảo nó vào teamview cho mod xem đi. Cãi nhau với bác tôi cũng mệt, cái tôi muốn biết là sự thật nó như nào chứ phải ngồi cãi với bác. nếu thằng em bác nó không dám vào thì nó có vấn đề.
    Thế bảo thằng Triều post biên lai ngân hàng này nọ lên xem có phải scam không nào? Hay là vu khống người ta? =)) Sao? Muốn biết sự thật mà không có não suy nghĩ thì hóng làm gì vậy? muốn biết cái gì tự đi mà nói nó, mà đối chấp với nó =)) nghĩ sao yahoo chụp lại rồi mà dám nói là giả, tin nhắn trong yahoo xóa được mà, xóa sạch là xong có team qua cũng chả thấy )

Còn bạn Triều à mình bảo bạn nghe, một câu xưng anh hai câu cũng xưng anh với mình mà không đáng mặt đàn anh, chỉ biết thách thức, kênh kiệu, dùng đồng tiền để mua dư luận, dùng lời nói và thái độ đáng khinh để chèn ép đàn em thì để mình xem sau này uy tín bạn giữ được bao lâu.

Like
    7
    Đọc từ đầu đến cuối chẳng hiểu gì cả

A nói B scam

B tức quá về nói với C

C ddos site A

A ddos lại site của C

Đến giờ A và C vẫn còn cãi nhau trong khi nhân vật B lặng đâu mất.Tết đến rồi,dĩ hòa di quý đi mấy cậu ơi!
    P/s:Vẫn thắc mắc cái lịch sử log chat của yahoo xóa được với fake được hả?

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    Quote Được gửi bởi sathanhtran View Post
    Đọc từ đầu đến cuối chẳng hiểu gì cả

A nói B scam

B tức quá về nói với C

C ddos site A

A ddos lại site của C

Đến giờ A và C vẫn còn cãi nhau trong khi nhân vật B lặng đâu mất.Tết đến rồi,dĩ hòa di quý đi mấy cậu ơi!
    P/s:Vẫn thắc mắc cái lịch sử log chat của yahoo xóa được với fake được hả?
    Ừ mình vẫn không hiểu Triều nó nói fake là fake cái gì nữa ) còn xóa thì xóa được mà. Có hình thùng rác góc trên cùng bên phải hay sao đó ^^

Mấu chốt vấn đề là nhân vật A muốn thể hiện, mặc cho C đã bỏ code ddos rồi vẫn cố tình chơi chết C để bỏ tật "đụng đến tao thì tụi bây bỏ site đi"! Thế đó ^^

Like
    159
    thớt này công nhận buồn cười thật. thui bác tangduongtrieu ạ, để cho các em ý làm ăn. chấp làm gì mà ...
    rel="nofollow" dizzzz:mad:

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Nói chung là có tí cơn mưa ngang qua góp vui với thớt này tí,
    Bác tangduongtrieu thì mình ko biết nhưng mình thấy cái pic yahoo chat cu H nào nào đó đưa rõ là photoshop hoặc fake theo kiểu gì đó (nhìn hàng chữ thấy ngay)
    Còn vợ chồng nhà DJ247 thì làm ăn đúng kiểu trẻ con thật vì mình có phi vụ làm ăn với nhà này 1 lần rồi, cuối cùng mất công mất tgian mà ko dc gì chỉ lấy bực vào người

Tiếp vấn đề Ddos của 2 nhà này thì stop here là nên ( để tgian ddos nhau mà kiếm tiền ra giêng còn ăn chơi đập phá

TAO KHÔNG BIẾT MÀY LÀ AI, NHƯNG NẾU MÀY ĐỌC REP NÀY THÌ CHÚC MÀY NĂM MỚI VUI VẺ )
    (ah đây là nick mình mới lập mấy hôm để làm việc, mình có nick ở forum này khá lâu nhưng ko tiện log vào để reply)

Like
    12
    bác DJ247,net bị thằng em quăng qua tấm hình bị chỉnh sửa mà không biết, ngồi đó múa cho thiên hạ xem. Không biết nó có lừa đảo ai không, chứ anh nó mà nó còn lừa thì trong thiên hạ nó chừa ai. Em út kiểu này chôn nó đi là vừa.

Like
    99
    2 pác nên hóa với nhau đi, mội người nhịn 1 chút , tranh thủ mà qua tết còn trụ lại nữa . chứ cái kiểu này cả 2 đều xuống, sẽ có thằng khích 2 pác để nó lên thui ( sorry em ko chỉ trích ai cả, em chỉ nói theo quan niệm mình thôi )

14. Thành viên Like bài viết này:

Trang 7 / 20 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết