Trang 3 / 20 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 195
    Like
    16
    Năm hết tết đến rồi anh em.chuyện gì nhỏ thì bỏ qua đưa lên đây làm gì để ảnh hưởng uy tín của nhau . Chúng ta cùng kiếm bát cơm manh áo cả . Mình cũng hiểu sơ sơ nếu như bạn trẻ C nhận $ và vẫn add quảng cáo cho bạn thì đó k phải gọi là cam quýt bởi người ta ăn qua trung gian một mánh làm ăn cũng bình thường mà . Òn việc ddos site của nhau như vậy ít nhiều cũng làm ảnh hưởng đến việc phát triển của cả 2 .thế tại sao không bỏ qua để cái thời gian ddos đi kiếm $ nhỉ .
    ps:mình không có ý dạy đời ai cả chỉ góp ý vs anh em vậy thôi.

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    Mình chẳng hù dọa ai cái gì, cũng không cần post cái gì lên, vì người ta nhìn vào đủ biết ai đúng ai sai từ những gì bạn cho là "bằng chứng" mà bạn post.

"Nói có sách mách có chứng" nghe quá là buồn cười ) thằng Hoàng nó scam bạn rồi à? Nó ăn được 1 xu nào của bạn rồi à mà gọi là scam? Không hiểu rõ hình thức kinh doanh của người ta, khư khư giữ lập trường bảo thủ và ngu ngốc của mình cho là đúng. Cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi rồi vậy "ông anh Tăng Dương Triều"? Hãy thể hiện mình là người từng trải và trưởng thành xem nào )

Cả cái topic của bạn nó chẳng có ý nghĩa gì, những dẫn chứng mập mờ và rời rạc, nó không quy chung về 1 kết quả nào cả. Thế cuối cùng ý bạn là cái gì vậy? Vu khống thằng Hoàng scam trong khi chưa mất 1 xu 1 đồng nào ) hay vu khống mình scam bạn? Mình scam bạn cái gì? Hay tóm lại chỉ là khoe bạn đã ddos được site mình? =))

Like
    61
    Quote Được gửi bởi DJ247.NET View Post
    Mình chẳng hù dọa ai cái gì, cũng không cần post cái gì lên, vì người ta nhìn vào đủ biết ai đúng ai sai từ những gì bạn cho là "bằng chứng" mà bạn post.

"Nói có sách mách có chứng" nghe quá là buồn cười ) thằng Hoàng nó scam bạn rồi à? Nó ăn được 1 xu nào của bạn rồi à mà gọi là scam? Không hiểu rõ hình thức kinh doanh của người ta, khư khư giữ lập trường bảo thủ và ngu ngốc của mình cho là đúng. Cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi rồi vậy "ông anh Tăng Dương Triều"? Hãy thể hiện mình là người từng trải và trưởng thành xem nào )

Cả cái topic của bạn nó chẳng có ý nghĩa gì, những dẫn chứng mập mờ và rời rạc, nó không quy chung về 1 kết quả nào cả. Thế cuối cùng ý bạn là cái gì vậy? Vu khống thằng Hoàng scam trong khi chưa mất 1 xu 1 đồng nào ) hay vu khống mình scam bạn? Mình scam bạn cái gì? Hay tóm lại chỉ là khoe bạn đã ddos được site mình? =))
    Bạn muốn nói người khác cái gì thì phải đưa ra bằng chứng.

giờ thì tâm trang của bạn giống như bị dồn về đường cũng rồi hốt cát chọi vậy đó

Trúng được cài nào trúng !
    1 người Like: Tang Duong Trieu

Like
    15
    Cá nhân mình ko ủng hộ việc ddos site người khác. Bên dj247 đã khởi nguồn cuộc chiến và cũng là người chịu hậu quả. Mình cho rằng đó cũng là bài học cho những kẻ nào thích đem ddos đi doạ người khác
    Hợp tác mua host giảm giá cho bạn

6. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    Quote Được gửi bởi tangduongtrieu View Post
    Bạn muốn nói người khác cái gì thì phải đưa ra bằng chứng.

giờ thì tâm trang của bạn giống như bị dồn về đường cũng rồi hốt cát chọi vậy đó

Trúng được cài nào trúng !
    Bằng chứng gì hả bạn? Mình thấy đâu có gì phải nghiêm trọng hóa vấn đề lên, bởi bản thân tụi này không scam ai, không lừa gạt ai, cây ngay không sợ chết đứng thì đưa bằng chứng cái gì? Chính bạn mới là người đưa ra bằng chứng:
    1. Hoàng lừa gạt bạn bao nhiêu tiền? Thời gian chuyển tiền? Biên lai ngân hàng như thế nào?
    2. Mình và ck mình lừa gạt bạn cái gì? Chỉ là ddos qua lại, bạn cũng ddos site bên mình mà ) có qua có lại huề nhau thôi, bộ bạn chịu đấm 1 mình hay sao mà la làng lên thế )

Like
    61
    Thú thật lúc đâu viết cái thớt này tớ cũng không nghĩ là dễ dàng tìm ra, attacker đến vậy.
    Giờ đây thì mọi việc đã rỏ, ai đọc hết thớt là sẽ hiểu.

Like
    24
    Thú thật lúc đâu viết cái thớt này tớ cũng không nghĩ là dễ dàng tìm ra, attacker đến vậy.
    Giờ đây thì mọi việc đã rỏ, ai đọc hết thớt là sẽ hiểu.
    Vâng, đọc sẽ hiểu =)) thằng Hoàng vừa send. Lớn tuổi rồi mà 2 cái sừng trâu chưa bẻ

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    61
    Quote Được gửi bởi DJ247.NET View Post
    Vâng, đọc sẽ hiểu =)) thằng Hoàng vừa send. Lớn tuổi rồi mà 2 cái sừng trâu chưa bẻ

chà giống ý như thật!

chắc ngồi làm cũng công phu lắm đây

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    chà giống ý như thật!

chắc ngồi làm cũng công phu lắm đây
    Chống chế à? Có phải thách thức người ta và thái độ như thế nào mới bị ghét ai có mắt nhìn có đầu óc suy nghĩ thì hiểu. Stop.
    Còn bạn vẫn treo ddos site mình từ nãy giờ mặc dù mình đã ngưng và gỡ bỏ, thì thôi bọn này không nói nữa. 1 tháng popup bên bạn coi như xong, bạn làm cho site mình die không treo pop của bạn đc đấy nhé, đừng bảo scam nữa tội lắm )

Like
    24
    Thêm nè ) lớn rồi mà hù dọa trẻ con. Định gài hàng mình hay sao đó. Thủ đoạn quá ông bác ơi.

Chính tangduongtrieu là người thách thức, xúc phạm người khác, yêu cầu người ta ddos site hắn. Cũng chính hắn vừa ăn cướp vừa la làng mọi người chú ý khi làm ăn với 1 người lươn lẹo và thủ đoạn như thế này nhé. Nhất là đừng sửa máy móc gì ở site hắn dienlanhsodo.com coi chừng tiền mất tật mang

Trang 3 / 20 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết