Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    0

Bạn nghĩ gì về các trang TMĐT, rao vặt, mua bán? Bạn có bức xúc hay ý kiến gì cứ quăng vô đây nhé:D

Khảo sát cuối tháng: Mọi người suy nghĩ gì về các trang TMĐT, rao vặt, mua bán hiện tại? Bày tỏ quan điểm hay bức xúc vô đây nào
    Quote Quote

Like
    14

Thu phí

Bức xúc là đăng tin một cái trong lam cha mẹ, 10 phút sau quay lại đã thấy nó trôi đi tận đâu mất rồi

Like
    119
    Em nản nhất là các trang rao vặt mới, em thường xuyên nhận được các cuộc gọi từ các em gái mời gọi sử dụng web của các em ấy. Sáng nay còn gặp 1 em rất chi là hay. Em ấy mời dùng, em hỏi em ấy cho 1 từ khóa để tìm trang của em ấy, em tìm mãi ko ra thế là em ấy cáu, nói thao thao bất tuyệt với 1 tốc độ thần kỳ (khoảng 15 từ/giây) chả quan tâm xem người khác nói gì hay em ý đang nói gì )
    0983064445- Sân vườn đẹp- Hồ cá-Cá cảnh- Cây cảnh

Like
    45
    Quote Được gửi bởi nguyenhaanh_us View Post
    Bức xúc là đăng tin một cái trong lam cha mẹ, 10 phút sau quay lại đã thấy nó trôi đi tận đâu mất rồi
    Trang đấy có vẻ hot. Nhiều tin rao vặt nên topic của bạn bị trôi là đúng rồi

CNTT.ORG, CNTT.BIZ, MeoVat.info, TMDT.ORG, DeKhung.com, HoaHauBikini.com, TT-CNTT.Com, CNTT-TT.Com, KenhTenMien.com,
    Like
    0
    Đang trong thời kỳ khủng khoảng, chưa vô nề nếp được, nhà nhà làm 1 dự án, thiết kế lòe loẹt, không coi trọng chữ tín ,... BóTay.com !

Like
    11
    Giai đoạn này may mắn thì đủ tồn tại, không thì bay vĩnh viễn, Tóm lai giờ làm site đó chỉ chơi chơi thôi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi akikoi View Post
    Em nản nhất là các trang rao vặt mới, em thường xuyên nhận được các cuộc gọi từ các em gái mời gọi sử dụng web của các em ấy. Sáng nay còn gặp 1 em rất chi là hay. Em ấy mời dùng, em hỏi em ấy cho 1 từ khóa để tìm trang của em ấy, em tìm mãi ko ra thế là em ấy cáu, nói thao thao bất tuyệt với 1 tốc độ thần kỳ (khoảng 15 từ/giây) chả quan tâm xem người khác nói gì hay em ý đang nói gì )
    bác giống em
    khi mới mua domain thì có hàng tá em gọi điện đến mời làm web
    cơ mà cũng vui phết vì từ trước đến giờ làm gì có nhiều em gọi đến như thế đâu )

Like
    11
    Hôm nay em vừa lượm được tên miền www.nhahanoi.com.vn hy vọng sẽ phát triển được một trang rao vặt về bất động sản cực mạnh ở Hà Nội

Like
    22
    Tui thì đang buồn, vì site thương mại điện tử đang ế ẩm,, không kiếm được quảng cáo, mà đầu tư tiền bạc công sức thì nhiều, hic!

Like
    2
    Buôn bán rao vặt h ế ẩm quá, mấy site mạnh nó chèn ép chả còn đường mà sống nữa.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết