Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Rất hay ! Học java thì học về mảng nào bây giờ!

Java cho destop, winform, di động...mình nên học cái gì mà dễ xin việc và kiếm được nhiều tiền nhỉ. Các bác chỉ dùm em nhé.
    Quote Quote

Like
    0
    di động đi cái này giờ lương cao lắm đấy giới điều kiện phải good tiếng anh tí
    Sửa+bảo trì web, viết addon cscart,..(01266371311)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguyentung2013 View Post
    Java cho destop, winform, di động...mình nên học cái gì mà dễ xin việc và kiếm được nhiều tiền nhỉ. Các bác chỉ dùm em nhé.
    Mình thì đang làm về Java web, mặc dù làm web bằng Java ít hơn so với các ngôn ngữ khác như .NET hay PHP, nhưng ít thì đương nhiên thành hàng hiếm . Tiếng Anh cũng là một thứ rất cần thiết đó bạn vì muốn lương cao phải làm cho các cty nước ngoài ấy
    Blog - "Coder Sơn Trang"

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5

Nên học theo ý thích

Nên học theo ý thích .
    Java đủ rộng thích cái gì thì học thôi .
    Bác nào quân tâm đến trang tự động lấy tin PM

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chienptit View Post
    Mình thì đang làm về Java web, mặc dù làm web bằng Java ít hơn so với các ngôn ngữ khác như .NET hay PHP, nhưng ít thì đương nhiên thành hàng hiếm . Tiếng Anh cũng là một thứ rất cần thiết đó bạn vì muốn lương cao phải làm cho các cty nước ngoài ấy
    e thấy mọi người bảo có bên iMicroSoft dạy được lắm chả biết thế nào, bảo dạy mình được làm dự án thực tế luôn ý, e xem trang web của bên ấy thì cũng đc, đặc biệt các mô hình của họ thấy mê luôn các bác ạ. http://imicrosoft.edu.vn
    Được sửa bởi nguyentung2013 lúc 15:21 ngày 12-11-2013

Like
    0

Học android tại NIIT-ICT Hà Nội

Mình đang học android ở đây, chất lượng ok, nhưng mà chương trình này nó không dạy lại java cho bạn đâu. Đi học thêm giờ cũng loạn vì nhiều chỗ quá, cho nên phải tìm hiểu kỹ trước khi tham gia hoặc có bạn bè học rồi là tốt nhất ( kiểm thử chất lượng )

Like
    0
    Java chủ yếu hiện tại ở Việt Nam phổ biến 2 mảng là web và di động. Tùy khả năng và sở thích cũng như các yếu tố khác mà bạn chọn mảng nào thôi.

Về công nghệ thì đi mảng web sẽ hiểu được nhiều hơn mảng di động vì thư viện cho mảng di động bị giới hạn, không thể mạnh như mảng web được.

Like
    26
    Ăn roi đi, mảng web chỉ có các ứng dụng lớn mới dùng thôi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi gamer View Post
    Ăn roi đi, mảng web chỉ có các ứng dụng lớn mới dùng thôi
    thế bạn học Java để làm mấy ứng dụng nhỏ à?

Like
    0

TLCĐ:Học java thì nên học về mảng nào bây giờ?

Theo như mình thấy giờ học xong java core (java cơ bản), kiến thức ok thì bạn học lên mảng nào cũng dễ xin việc như J2EE (lập trình web), Android, 2 mảng này thì mình thấy tuyển dụng nhiều mà. Nên cụ thể là dự định và mục tiêu của bạn lựa chọn thôi. Mình có đứa bạn mới tham gia một khóa học J2EE bên công ty Stanford, học xong nó được công ty giới thiệu việc làm luôn. giờ bắt đầu tham gia vào dự án về java rồi. Mình thấy công ty Stanford đào tạo rất tốt: uy tín, lại thiên nhiều về thực hành. Bạn nên tìm hiểu xem sao.
    Được sửa bởi loanbinhhd lúc 10:08 ngày 13-12-2014

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết