Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 45
    Like
    3

Cả nhà Tư vấn hộ mình nơi học tiếng anh tốt

mình muốn thành thạo tiếng anh giao tiếp các bạn chỉ giùm mình địa chỉ với. Mình học mãi mà ko nói được. thank cả nhà
    Quote Quote

Like
    0
    bạn ở hà nội hay hcm vậy? nếu là hcm thì học giao tiếp ở KTDC Group nhé, trung tâm ở quận 1, lên website tìm hiểu thử nhé

Like
    85
    Học mãi mà không nói được! Bạn có tập nghe chưa? Hay chỉ chăm chăm học nói thôi? Bạn có chú ý để tự tin khi giao tiếp chưa? Bạn có mạnh dạn phát biểu trong lớp học chưa? Xem lại mấy vấn đề đó trước khi chọn trường xịn nhé. Ngày trước tôi thấy trường đại học sư phạm họ dạy đã hay lắm rồi, học vài khoá đã nói khá.

Like
    0
    muốn học giao tiếp tốt thì bạn fai có môi trường t.a, học vs gvnn để luyện tập chứ, tự học thì hơi khó lên level đấy Mình thấy bg nhìu bạn học thầy Paul ở số 8 ngõ 14 Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội nhé. Nếu bạn ở tình khác thì chịu rồi Thấy các bạn ý khen là học thầy vui tính, nhiệt tình mà rất là vào nữa. Hy vọng bạn tìm đc lớp học ưng ý

Like
    2
    Học TA bạn nên kêu gọi một số bạn cùng nữa, tạo thành group nói chuyện với nhau. Cái chủ yếu là mạnh dạn. Bạn đừng sợ sai mà không dám nói .
    VNSEC xử lý DDoS - Deface - Phishing - Malware

Like
    0
    dạo trước mình giao tiếp cũng chán lắm,đi học mấy trung tâm rồi mà học viên đông quá nên chỉ tự tin hơn chút chứ nói vẫn bình thường, mình thử lên mạng học thế là tìm được chỗ này học online trực tuyến hay lắm.lớp 1 thầy người mỹ và 1 trợ giảng người Việt kèm cùng luôn, mình đang học cùng 1 đứa bạn nên chia đôi tiền học mỗi đứa 15$ 1 buổi, học online qua skype(1 phần mềm giống yahoo đó), mà nếu bạn muốn já mềm hơn thì 2 người học giáo viên philipin ở đó cũng được, mỗi người 10$ 1 buổi hay sao ấy, 2 tháng mà nói lên nhiều lắm.bạn dùng skype thì add nick này hỏi xem : hoc1on1. mình quên mất website của họ rồi.
    goodluck

Like
    229
    Internet phát triển, nhu cầu học online tương đối nhiều.

Mình thấy có kiểu học tiếng anh qua skype cũng khá thú vị.

Bạn có thể tham khảo tại :

http://vietnamnet.vn/vn/giao-duc/du-...-viet-nam.html

Like
    0
    Mình cũng giống bác chủ thớt, học mãi chẳng biết cách đọc như thế nào, chỉ có nghe ai đọc ntn thì đọc theo thôi chứ hình như có cách đọc thì phải

Like
    0
    Học giao tiếp thì chỉ có cách giao tiếp với người nước ngoài mới khá lên được. Bạn có thể học online hoặc chọn 1 trung tâm uy tín để học giao tiếp trực tiếp thì càng tốt hơn.

Like
    0
    học giao tiếp thì đến Không Gian hoặc KTDC Group (nếu bạn ở hcm), Không Gian thì rất nổi tiếng cái vụ giao tiếp phản xạ nhưng học phí rất đắt thì phải và nghe đồn chất lượng bữa nay chẳng bằng xưa, KTDC Group cũng dạy tốt giao tiếp

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết