Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32
    nt253vn Guest

Chương trình hay, chuyển từ file *.swf sang Fla để bạn có thể Modify thành của mì

Tui có chương trình này hay lắm é
    nó chuyển tử file *.swf sang *.fla
    dùng nó sửa các file swf thành của mình thì bá cháy, tui đưa lên cho bà con dùng nè, nhớ cảm ơn tui nha, he.he..
    Vào đây để down về nè: http://www.vietmoon.net/forums/show...15&pagenumber=1
    Quote Quote

Like
    0
    Sao bạn không post lên đây luôn ? Vào Vietmoon xem phải đăng ký thành viên nữa, phiền phức quá.

Like
    0
    Định đi kiếm member và quãng có đó mà!
    VietMoon à!!!

Like
    0
    thiệt tình là bây giờ mấy site việtnam đi đâu cũng gặp Forum... riết nhìn thấy oải luôn...hic...

Art Net

Like
    0

download

sao vào link đó thì không thấy hả "Quạ"

The requested URL was not found on this server.

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Khong tim thay o dau ca

Mình không thể tìm thấy chương trình đó ở đâu cả, giúp mình với.

À, cho hỏi luôn cái này, tại làm sao mà những file *.exe được làm bằng flash ở dịch vụ tôi xem được, nhưng khi chép về nhà thì chỉ hiện lên màn hình trắng.
    Trong khi đó thì những file tôi tự tạo tại nhà vẫn có thể xem được bình thường. Làm sao để khắc phục sự cố này và phục hồi những file bị hỏng kia...:.(

Like
    0
    Hi Kar,

Trước kia mình cũng gặp trường hợp như vậy, nhưng khi chép lại là được---> Vậy mình nghĩ nguyên nhân chính là do đĩa mềm thôi. Bạn thử làm như vậy xem có được không nha, bạn chạy Flash Player lên sau đó Open file mà bạn chép về xem có được không. Cái này mình chưa thử nếu thành công bạn cho mình biết với nha...

9Star

Like
    0
    Bạn check xem version trên máy bạn có phải là FlashMX không. Vì mỗi lần release 1 version mới của Flash thì phiên bản cũ không coi được cái .swf của bản mới. Và Flash bản cũ cũng không coi được .fla của bản mới luôn (trừ khi save xuống version trùng với bản củ)

Like
    0
    Hình như là nếu file Animation không thì dù làm bằng FlashMX nhưng Player của Flash 5 vẫn có thể coi được vì Player thực chất chỉ như là một trình biên dịch thôi, nó chỉ hỗ trợ cho lập trình là chính...Không biết có đúng không nữa.

9Star

Like
    0

Giận dữ ! Thua rồi

Mình bó tay, mình đã thử mọi cách nhưng không thể nào làm cho nó trở thành nguyên vẹn được. Mà có chuyện này kinh dị lắm nè. Mình xem trực tiếp nó trên đĩa mềm thì được, nhưng khi chép nó lên ổ cứng thì không xem được nữa (mình đã thử đối với nhiều file khác nhau) thậm chí còn làm tất cả những file flash.exe của mình hỏng theo. Bực không thể tả được... thôi, cám ơn các bạn đã giúp mình. À còn chuyện này nữa, mình không tìm được chương trình convert swf sang fla, các bạn giúp mình luôn ha...

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết