Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 73

Chủ đề: Khoe hình con gái

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi lqkhoi View Post
    Chúc mừng em. Khởi động mà chạy gì lẹ dữ vậy em )

Twin này hình như cùng trứng hả em? Vậy mai mốt lớn nó giống nhau y chang thì vui lắm.

Còn cái vụ giống ai thì em yên tâm khoảng tối thiểu 5 6 tháng thì nó mới chính xác là giống ai, còn mới đẻ đến 1 2 tháng thì đứa con nít nào cũng giống nhau hết á.

Chơi cú này xong là tính đủ chưa? Hay còn plan mần tiếp 1 cặp nữa?
    "Dù gái hay trai, chỉ hai là đủ", bạn Mập này mất quan điểm quá chưa kể bi giờ giai ế đầy ra, thêm nữa mà làm gì.

Có cô bạn đồng nghiệp của bà xã, hai vợ chồng chữa vô sinh gần 10 năm, tiêu cũng phải ... vài cái gia tài, đùng một phát ra một cặp vịt giời, tụi nó đòi ăn cùng lúc, bệnh cùng lúc, khóc cùng lúc. Hai vợ chồng phờ phạc với tụi nó nên mất cảnh giác, 9 tháng sau tự nhiên có bầu nữa. Lần này là 2 thằng con trai. May phước là cả hai bên gia đình nội ngoại đều khá giả và có số hưởng nên giờ nhà đó có 3 bà maid rất tốt, một bà lo cơm nước cho 4 đứa bé, một bà lo dọn dẹp nhà cửa, bà còn lại là ... sub của hai bà kia và backup đằng sau. Gia đình đó mỗi lần đi outing cực kỳ vui, cả công ty xúm xít quanh 4 thằng nhóc con nhóc tròn quay, nghịch như quỷ sứ.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

Like
    1,353
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    hai đứa nhỏ giống hệt má nó
    Khác có cái mặt

Like
    419
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    hai đứa nhỏ giống hệt má nó
    Thế xác suất 2 đứa cùng cha là nhiu % anh?

Gì thì gì cũng chúc mừng mẹ của Hana nhé, cô đã có 1 lúc 2 cháu ngoại trăm phần trăm luôn
    Tôi đại diện cho tôi, ko muốn ai đại diện cho tôi

Like
    612
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Hai vợ chồng phờ phạc với tụi nó nên mất cảnh giác, 9 tháng sau tự nhiên có bầu nữa.
    Chứng tỏ chưa thật sự là phờ phạc

Like
    73
    2 đứa là em đã khờ luôn rồi, không nhờ có bà ngoại chắc em không chăm nổi, tối đi ngủ cũng phải nhờ bà ngoại ôm một đứa, mình em không thể ôm hết chúng nó. Được cái chúng nó cũng ngoan bú xong là ngủ nên cũng đỡ, ít quấy khóc, chỉ có dạo gần đây tự nhiên đang ngủ lại giật mình dậy khóc, không biết làm sao để khắc phục nữa.

@ Pác Kiệt: vậy là Pác có quà cho 2 cháu rồi hả? cảm ơn Pác Kiệt nhiều nhé.
    @ Hảo cầm đồ: hehehe anh ơi không có đứa nào tên như vậy hết, chia buồn với anh nhé. hai bé của em một là Quỳnh Giang, một là Hà Giang, nickname của bé là Mina và Lina vì mẹ nó là Hana rồi .
    @ lqkhoi: em không chắc lắm, hôm trước ku Út hết hỏi em sinh con trai hay gái, em nói gái cái nó chúc mừng em nói "đỡ tốn đất cho" có đúng không nhỉ? vậy có nên sinh nữa không?

Like
    3,392
    Quote Được gửi bởi lqkhoi View Post
    Chúc mừng em. Khởi động mà chạy gì lẹ dữ vậy em )

Twin này hình như cùng trứng hả em? Vậy mai mốt lớn nó giống nhau y chang thì vui lắm.

Còn cái vụ giống ai thì em yên tâm khoảng tối thiểu 5 6 tháng thì nó mới chính xác là giống ai, còn mới đẻ đến 1 2 tháng thì đứa con nít nào cũng giống nhau hết á.

Chơi cú này xong là tính đủ chưa? Hay còn plan mần tiếp 1 cặp nữa?

Đọc cái nầy thì biết bác Khôi rành vụ nầy lắm.Thôi thì hỏi đại bác:làm sao mà sinh một lúc được 2 đứa con,ý tớ là làm sao mà có song thai ấy!?Tớ thích như vậy lắm mà cả đời rồi làm không được.Giờ hỏi cho biết.
    Khó quá, không thèm ký

Like
    86

Re: Khoe hình con gái

Dễ lắm bác Cả, bác cứ tập sao cho mấy con chút chít nhà bác nó bơi đua mà làm sao có trên 2 con đồng hạng nhất là bác có vài đứa để ôm cùng lúc à )

Sent from my Galaxy Nexus using Tapatalk 2

Like
    3,392
    Bác dặn trể quá rồi!Hồi đó tớ lịnh chúng nó theo trật tự hàng một ,tiến.Giờ đâu có ban lịnh mới được.Sửa đi sửa lại hoài hết linh!
    Khó quá, không thèm ký

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi hana_vip View Post
    @ Hảo cầm đồ: hehehe anh ơi không có đứa nào tên như vậy hết, chia buồn với anh nhé. hai bé của em một là Quỳnh Giang, một là Hà Giang, nickname của bé là Mina và Lina vì mẹ nó là Hana rồi .
    @ lqkhoi: em không chắc lắm, hôm trước ku Út hết hỏi em sinh con trai hay gái, em nói gái cái nó chúc mừng em nói "đỡ tốn đất cho" có đúng không nhỉ? vậy có nên sinh nữa không?
    1. 15 năm nữa, có một thằng nhóc tì mon men đứng trước cửa thì thào "Giang ơi !", hai con mắm từ trong nhà thò đầu ra hỏi "Giang nào ?". Hồi đó có quen một cô tên Phượng trong xóm giáo xứ Bùi Phát. Tối mình rủ cổ đi uống cà phê, tới bên hông hẻm hét lên cửa sổ cái nhà 4 tầng "Phượng ơi !", năm cái đầu thò từ năm cửa sổ khác nhau thò ra nhìn mình rồi ai cũng bảo "khônng phải của tao" . Cô thứ sáu từ nhà bên cạnh hét be be lên "ơi, ơi !". Nhà đó có 7 cô con gái đều tên Phượng, cô mình biết là Bích Phượng nên nếu tới nhà kiếm phải hỏi tên Bích
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

11. 3 thành viên Like bài viết này:

Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết