Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 30
    Like
    46
    Quote Được gửi bởi vuonghongtien View Post
    được bạn ah. mình tạo cả chục cái rồi
    Chục cái nhưng cùng một họ tên của bạn trên chục cái thẻ hả bạn?

Like
    0
    mình gần chục cái vẫn sống nhăn mấy năm nay. Nói chung hên xui thôi

Like
    109
    Cho em hỏi thêm mọi người là nếu em có 1 thẻ paypal liên kết với 1 visa rồi thì có thể tạo nhiều email trong Paypal không nhỉ.
    Em có đọc được 1 bài viết có nội dung như thế này : http://www.vnpaypal.com/2010/12/them...an-paypal.html
    Em thực hành thì đúng là có thể add được tối đa 7 mail. Vậy dùng những mail phụ này để đăng nhập và mua hàng được không nhỉ mọi người . Thanks

Like
    0
    paypal cua mi`nh sa`i 6 the cung duoc co sao dau

Like
    11
    Nếu mỗi thẻ của bạn là ở những ngân hàng khác nhau thì bạn hãy yêu cầu ngân hàng thay đổi địa chỉ của thẻ trước khi add paypal, làm cho các thẻ đó không giống địa chỉ với nhau thì được.

Trong trường hợp này, bạn chỉ nên verify paypal này và dùng để mua hàng, hoặc nếu có thu nhập về thì bán tiền trong paypal cho các bác khác đang cần, hoặc tìm cách khác để rửa tiền , nên hạn chế withdraw ... vì nhiều khi có trục trặc gì đấy nó đòi verify lại thì mất công mệt mỏi.

Còn 1 paypal mà add nhiều thẻ thì vô tư, nhưng làm thế chẳng có lợi gì, lỡ bị limit thì các thẻ đó ko dùng đăng ký cái khác được

Đó là trường hợp của mình, xài 2 thẻ của 2 ngân hàng, cùng địa chỉ ... bị xúc luôn cả 2!!

Like
    4
    Quote Được gửi bởi boyneu View Post
    Cho em hỏi thêm mọi người là nếu em có 1 thẻ paypal liên kết với 1 visa rồi thì có thể tạo nhiều email trong Paypal không nhỉ.
    Em có đọc được 1 bài viết có nội dung như thế này : http://www.vnpaypal.com/2010/12/them...an-paypal.html
    Em thực hành thì đúng là có thể add được tối đa 7 mail. Vậy dùng những mail phụ này để đăng nhập và mua hàng được không nhỉ mọi người . Thanks
    Mình là người viết bài đó, dùng mail phụ để đăng nhập, giao dịch, nhận tiền được như mail chính luôn nha bạn. Bạn cũng có thể bỏ mail chính đưa một mail phụ khác lên chính cũng được.
    Tư vấn, hướng dẫn về Paypal, Payza...

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    97
    Quote Được gửi bởi chuteo007 View Post
    5 tài khoản cùng 1 tên hả bạn, cái clear cache và đổi ip thì mình rất cẩn thận. NÓI THIỆT LUÔN LÀ MUỐN ĐĂNG KÝ NHIỀU PAYPAL ĐỂ MUA NHIỀU TÊN MIỀN GIÁ RẺ (không dùng cách nhiều email chung 1 tài khoản được vì nhà đăng ký như namecheap, godaddy phát hiện ra dựa vào email chính, business name, paypal id...)
    Vừa mua 150 domain namecheap qua 1 tài khoản paypal nè, toàn nói linh tinh ko à

Like
    13

Hấp dẫn đây !

Quote Được gửi bởi VNPayPal.Com View Post
    Mình là người viết bài đó, dùng mail phụ để đăng nhập, giao dịch, nhận tiền được như mail chính luôn nha bạn. Bạn cũng có thể bỏ mail chính đưa một mail phụ khác lên chính cũng được.
    Có cách nào để người gửi tiền cho mình không biết thông tin người nhận không bạn.
    Tức là A gửi tiền cho B, thì A chỉ biết địa chỉ paypal của B để gửi tiền, ngoài ra không biết tên tuổi địa chỉ của B. Chắc là không có
    Đã ký

Like
    3
    Quote Được gửi bởi Tràng lông rân View Post
    Có cách nào để người gửi tiền cho mình không biết thông tin người nhận không bạn.
    Tức là A gửi tiền cho B, thì A chỉ biết địa chỉ paypal của B để gửi tiền, ngoài ra không biết tên tuổi địa chỉ của B. Chắc là không có
    Hình như mình có thể dispute transaction rồi báo cho PP, nếu nó đồng ý sẽ cung cấp thông tin cho bạn đó.

Like
    0
    Nói chung cứ thử sẽ biết, mất gì đâu, tài khoản muốn hoạt động ngon thì phải verified đầy đủ. Nếu 4 cái đều được verified thì ổn!

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết