Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    0
    hồi trước tôi có mua 1 gói shared us của digi sau đó tự nhiên bị cắt ngang , gởi mail lên thì được trả lời một cách lếu láo là : " chúng tôi không tìm thấy tài khoản nào với tên domain đó" , lúc tôi nói là tôi sẽ đem biên lai và bản hợp đồng lên thì bên kia ngang nhiên cúp máy , rất là vô văn hóa và bất lịch sự , thiếu sự tôn trọng khách hàng

Like
    0
    Quote Được gửi bởi t3h View Post
    hồi trước tôi có mua 1 gói shared us của digi sau đó tự nhiên bị cắt ngang , gởi mail lên thì được trả lời một cách lếu láo là : " chúng tôi không tìm thấy tài khoản nào với tên domain đó" , lúc tôi nói là tôi sẽ đem biên lai và bản hợp đồng lên thì bên kia ngang nhiên cúp máy , rất là vô văn hóa và bất lịch sự , thiếu sự tôn trọng khách hàng
    Chào bạn,

1. Rất có thể do quá trình sử dụng ten domain của bạn có đựoc change lần nào đó hoặc bên cty mình có nhầm lẫn.

2. Hệ thống ĐT support EVN hiện nay rất hay rớt cuộc gọi nên có thể làm bạn nghĩ bên mình ko tôn trọng bạn.

GIờ trước hết mình thay mặt cty gửi đến bạn lời xin lỗi và mong bạn thông cảm vì chuyện xảy ra. Thứ đến thì mời bạn ghé cty cùng bản hợp đồng, cty sẽ giải quyết cho bạn đúng theo quy định.

Trân trọng,

Like
    0
    Chỉ còn 3 ngày cuối cùng... nhanh lên nào....

Setup VPS mỏi tay luôn.

Like
    0
    đã order trên web rồi nhưng chiều thứ 7 digi đóng cửa
    chẳng có ai nhận điện thoại luôn

làm sao thanh toán đây Digi ?
    mai chủ nhật có ai làm việc ko Digi ?

Like
    0
    Miễn là order của bạn nằm trong khoảng thời gian trước 0:00am ngày 1/5/2007 là có giá trị. Bạn có thể thanh toán luôn qua ATM hoặc tại VP của chúng tôi từ ngày 2/5. Hiện nay chúng tôi nghỉ lễ.

Nếu thanh toán qua ATM vui lòng gửi receipt qua billing@digipower.vn để chúng tôi có thể tiến hành tạo host sớm.

Trân trọng cảm ơn đã lựa chọn DV của DigiPower
    Được sửa bởi DigiPower lúc 02:21 ngày 29-04-2007

Like
    34
    Quote Được gửi bởi kmmediavn#7 View Post
    thật không may là tôi đã đến muộn.
    Đến muộn những... gần 3 năm, kiểu này mà đi cưới vợ có khi sớm đủ để góp gạo làm con rể của cô định cưới làm vợ mất
    "bất khả tri"

Like
    2
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Đến muộn những... gần 3 năm, kiểu này mà đi cưới vợ có khi sớm đủ để góp gạo làm con rể của cô định cưới làm vợ mất
    viếng thăm cố nhân. Về thấy cái mộ, tiếc thương quá, nên đào lên đứng khóc đây mà =))

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết