Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 79
    Like
    0
    cũng dể ,mua hàng 2nd là rẻ hơn tầm nữa ngay,tương đương mấy em buffalo của japan

^miruki bác ko bit tính toán gì cả ,bỏ 3tr ra mua thêm cái ổ cứng chỉ để copy phim từ hdd trong máy ra ngoài thì phí phạm lắm,bỏ 1tr ra làm em E1000 hay chơi luôn EA2700 xem ko dây có phải tiện hơn ko

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoanghonchieuve View Post
    Dân VN mình có cái là muốn rẽ nhưng phải chất lượng thì mới chịu, mà cái này thì khó mà có thể à.
    Tiền nào của nấy thôi, bỏ ra khoản tiền chừng 3-4 chai là có thể rinh em router ngon lành về sử dụng rồi, chứ bây giờ mua những loại vài trăm, chắc là phải thay thường xuyên đấy.

Like
    1
    Ngoài chất lượng ra thì mẫu mã của EA4500 nhìn cũng đẹp, có thể làm vật trang trí phòng khách luôn các bác ha...nhưng còn trở ngại đối với nhiều người về cái giá em ấy thôi.

Like
    4
    Cái giá này em thấy cũng không đến nổi nào đâu, vài người share ra cũng như mỗi người tậu một em Tenda thôi, nhắc tới Tenda em bức xúc dùm đứa em ghê các bác, cứ mỗi lần em nó làm nhiệm vụ là mạng lại lag.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi duongnhunholai View Post
    Cái giá này em thấy cũng không đến nổi nào đâu, vài người share ra cũng như mỗi người tậu một em Tenda thôi, nhắc tới Tenda em bức xúc dùm đứa em ghê các bác, cứ mỗi lần em nó làm nhiệm vụ là mạng lại lag.
    Em mà gặp trường hợp này chắc là đập vài cái rồi đấy bác, được thì xài không được thì cho đi luôn.

Like
    4
    lỗi do xung đột DNS thôi ,cái này do 2 nguyên do 1 là modem còn lại là thiết bị đang dùng nên cũng khó tìm cách fix triệt để nhưng mấy hàng cao cấp thì thường ít bị

Like
    0
    Quote Được gửi bởi androidkt View Post
    làm sao để giải quyết triệt để cái lỗi mạng bị chấm thang các bác ,thấy lỗi này là ức chế nhất khi dùng wifi nên ở nhà mình toàn cắm cáp cho lap
    Dấu chấm thang có phải là do wifi tỏa sóng yếu không các bác? Mạng công ty em lâu lâu cũng bị dấu chấm thang...

Like
    0
    chắc cũng ko xa đâu thấy cũng đang phát triển lắm dù cứ đứt cáp miết.với 1mb/s thì phải dùng EA 2500 mới chất rồi

Like
    0
    EA2500 có kiêm luôn modem không vậy hay chỉ là router phải mua thêm modem nữa mới dùng đc cái bác

Like
    0
    Muốn mạng nhanh, tốc độ... thì các bác phải đầu tư đường truyền nữa nha, xài đường truyền bèo bọt mà đầu tư linh kiện coi như tiền của trôi sông hết

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết