Trang 2 / 8 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 79
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi duongnhunholai View Post
    Tenda em chán vãi ra rồi các bác, ban đầu về thấy khoái lắm nha, nhưng bây giờ thấy nó sao sao á, mạng cứ rớt lên rớt xuống, bỏ thì tiếc nhưng dùng thì tức lắm.
    Xài một món hàng mất tiền để mua, mà lại cảm thấy ko vui, thì bác xài để làm gì?

Like
    1
    linksys của thằng cisco mà hỏi sao không chất 1 trong những ông trùm về mạng ,nếu không ngại cái giá thì chắc ai cũng sắm linksys rồi

Like
    6
    Quote Được gửi bởi tomoya View Post
    linksys của thằng cisco mà hỏi sao không chất 1 trong những ông trùm về mạng ,nếu không ngại cái giá thì chắc ai cũng sắm linksys rồi
    Tiền nào của nấy, giá chua chua vậy chứ chất lượng khỏi bản. Em sợ đi mua mấy cái vài trăm, xài không được bao lâu đâu bác.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi Chuột Rain View Post
    Xài một món hàng mất tiền để mua, mà lại cảm thấy ko vui, thì bác xài để làm gì?
    Chắc là mới đầu bác ấy không biết thôi, với lại thấy em ấy cũng giá mềm, tưởng là ngon rồi, ai ngờ vậy ? Em thì có tiền tậu luôn linksys, không thì thôi.

Like
    4
    Mấy model tầm vài trăm em thấy xài một máy còn sợ bị rớt lên rớt xuống, vậy mà nhà trọ kế bên, xài tới 7 máy, không biết thế nào. Mua một cái xài cho đáng, 1 máy mà mua linksys thì thế nào các bác?

Like
    4
    Quote Được gửi bởi duongnhunholai View Post
    Mấy model tầm vài trăm em thấy xài một máy còn sợ bị rớt lên rớt xuống, vậy mà nhà trọ kế bên, xài tới 7 máy, không biết thế nào. Mua một cái xài cho đáng, 1 máy mà mua linksys thì thế nào các bác?
    1 máy thì mua model EA 2700 là ổn rồi,con này nghe nói dùng hơn chục máy mà tốc độ và sóng vẫn ốn định dù có đặc pass

Like
    0
    linksys của nc nào thế các bác ,đang tìm mua mấy hãng có tiếng của us vỉ mạng thì mỹ là trùm nhất rồi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi androidkt View Post
    của Cisco system Mỹ bác ạ ,1 trong những hãng tên tuổi nhất trong làng mãng mẽo truyền thông các thứ đấy mấy em tenda thì chỉ xách dép thôi
    Nếu nhà to rộng, mua đại mấy em cao cấp, chứ xài hàng cùi có mà tức xịt khói nhỉ?

Like
    0
    mấy thằng tenda em thấy nó cũng thiết kế đẹp mà các bác có điều hay bị lỗi khi dùng 24/24 nếu dùng ít thì ko sao chẳng hiểu sao nữa

Like
    0
    Linksys thì yên tâm rùi bác, chuẩn luôn

Trang 2 / 8 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết