Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 45
    Like
    20
    .edu thì ngon hơn hê

Like
    12
    Quote Được gửi bởi cuibapvn View Post
    chào các bác ,
    Sau vài ngày vớ vân em đã quất đc con Tuoitre(.)info (con này đc đk từ năm 2004 )
    Không biết làm gì với cái này đây các bác )
    Bác làm 1 trang kiến thức tổng hợp dành cho tuổi trẻ thì ngon

Like
    12
    mềnh cũng có một còn .info www.iphim.info nhưng mà chẳng làm
    một con. org www.vk4.org cũng chẳng biết làm gì nốt ai cần để mình nhượng lại.
    WE ARE 301 VIP FAMILY

Like
    28
    www.help4pc.net
    hay
    vbbsoft.com
    freesite4u.com
    n5e.net
    có em nào đáng để bán không a e nhỉ?

Like
    1
    Đúng là info không có giá cho lắm, hiện nay nếu mua .com hay .co của Godaddy được khuyến mãi luôn .info
    Em cũng có con dienmay.info (Điện Máy) để không chẳng làm gì, bác nào mua giá 230.000vnđ em cho đi luôn! )

Like
    23
    Ui zời nó đăng ký từ 2004 nhưng bác vừa đăng ký lại thì nó là domain mới toanh rồi

lập 2012 kìa :-S chả có vé domain 2004 nữa đâu

em cũng có con sieunhan.info bác nào mua em bán rẻ cho về làm trang bán đồ chơi cho trẻ con

[ khá hot ]

Like
    22
    Quote Được gửi bởi truongphinguyen View Post
    Bác làm 1 trang kiến thức tổng hợp dành cho tuổi trẻ thì ngon
    làm 1 trang tông hợp kiến thức thì thu được cái gì? Định thu tiền từ quảng cáo chắc? Tiền không có bạn có vui không? thực tế chút đi

Like
    110

Hạnh phúc

mình có cái TaiKhoanVIP.com ko biết làm gì, bác nào cần inbox nhé, PR tí

Like
    41
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    mấy bác chơi domain toàn tự sướng là chính. . Net hay chấm gì cũng là hàng loại rồi. giờ chỉ có . com là có giá trị, khi bác có . com thì tất cả những thằng khác đều trở nên nhạt nhòa và nó có phát triển đến đâu cũng chỉ là đi marketing cho . com của bác thôi.

Mua tên miền là nghĩ đến cách làm sao để phát triển nó để kiếm ra tiền chứ tích đó sang năm renew vỡ cả mặt ra. Em mỗi đợt giảm giá đều mua 1 cái xong qua 1 năm mà ko phát sinh lợi nhuận gì thì đẹp cũng vứt sọt rác hết (trừ những cái rất hay).

Tên miền thương hiệu thì bắt buộc là . com còn không thì nó phải là tên miền chứa từ khóa hot, được nhiều người tìm kiếm. ví dụ *** . com hay xemphim . com, nghenhac . com, phim . com

Em thấy mấy bác nào ý rao cái domain dài ngoằng ngoăng ra còn bày ra cả ý tưởng phát triển này nọ. Em nói thật các bác đừng tự ái chứ chỗ domain ấy rao cả năm nữa cũng chẳng ai mua cả vì nó ko theo xu hướng nhu cầu. Người như em thì chả bao giờ hỏi mua cả vì em khó tính khi đánh gia tên miền. còn với những người kinh doanh thì nó chả trùng với cái thương hiệu quái nào cả mặc dù là .com và nó ko theo xu hướng hot.

Em chỉ cần lấy 1 ví dụ đơn giản. tên miền Gangnamstyle . com mới được đăng ký cach đây vài tháng đó hay tên miền hoa hậu chẳng hạn. Khi các bác biết đc 10 hay 5 nàng lọt vào top thì máy các bác sắn sàng nhấn nút mua luôn cả 10 em thì. Chắc các bác hiểu ý em
    bác nói chuẩn quá !
    -Không hiểu sao mình lên đây hỏi làm gì với nó , thì lại nhều bác lao vào rao bán rồi chém gió ,
    ---> tên miền của các bạn đẹp nhưng khó bán vậy sao ??
    -Còn chấm gì thì chấm , ngay các bác có . com đẹp mà không có năng lực để phát triển nó và cũng không bán đc thì cũng vậy cả thôi !

Like
    0
    Con sieunhan.info bao nhiêu tiền thế?

Quote Được gửi bởi ước mơ View Post
    Ui zời nó đăng ký từ 2004 nhưng bác vừa đăng ký lại thì nó là domain mới toanh rồi

lập 2012 kìa :-S chả có vé domain 2004 nữa đâu

em cũng có con sieunhan.info bác nào mua em bán rẻ cho về làm trang bán đồ chơi cho trẻ con

[ khá hot ]

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết