Trang 1 / 9 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 85
    Like
    12

Có nên làm kênh phân phối của amway hay không?

Hi all,

Nói thật 2 tháng nay bạn bè mình gọi điện cafe và nói về amway rất nhiều. bán hàng theo mạng lưới (đa cấp) mình cũng ngại.

Có ai nhận định về amway có sự khách biệt gì so với các cty lô hội ở việt nam hay không? Được biết AW có nhà máy ở Biên Hòa, sản phẩm dùng rất tốt nhưng hông biết thực hư thế nào.

Nhờ a/e cho ý kiến

Thanks
    VPS chất lượng giá 300k / l.h 0903031009
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    83
    nếu bán muốn thành thằng đi án nước rửa bát thì ok , bạn làm đi nghĩ ngợi làm gì . còn ko thì thôi lượn đi cho lành , thằng bạn mình trước nó rủ mình vô , nhưng nói thực mình ko tin vào cái hệ thống đa cấp , hệ thống này ở đâu sống được chứ VN thì ko , mà chủ yếu vào đó nó dạy mình cách gạt người thui . lần bị thằng bạn thân cấp 3 nó dắt đi như con bò , dụ tới Thiên Ngọc Minh Uy nhốt từ sáng tới tối mới thả :-< . haiz

à thằng bạn rủ mình và amway nó cũng bỏ lâu rùi , mặc dù ban đầu quyết tâm lắm
    Học lái xe oto tại Hà Nội

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Bọn này kinh doanh đa cấp, đừng có dính vào. Hôm trước mình vào Thanh Hóa ở KS Sao Mai thấy bọn nó cũng tổ chức sự kiện ở đấy.
    Mua bán ô tô xe máy, xe hơi - http://choxe.net

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    Thế bọn này cùng 1 ruột với lô hội, lừa đảo để mua sản phẩm của nó à. hic vậy thôi pp
    VPS chất lượng giá 300k / l.h 0903031009

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    22
    Amway rất tốt, không lừa đảo ai, sản phẩm cũng chất lượng.

Chỉ có duy nhất một điều không tốt là bạn sẽ bị mất đi rất nhiều bạn bè, tạo ra ấn tượng xấu với gia đình và người thân do suốt ngày bị bạn lải nhải bán hàng và mời vào hệ thống.

10. 5 thành viên Like bài viết này:

Like
    9
    tốt cái gì,mua 1 bán 5.con bạn mình cũng bán oriframe nếu bán được thì lãi nhưng sản phẩm toàn nâng lên vài lần so với giá gốc,mở cửa hàng chắc cũng chả ai mua mấy,bán trên mạng cũng ko ăn thua vì nhiều người biết cái trò đó rồi chỉ còn cách mang về quê bán cho họ hàng anh chị em rùi mang đi gạ gẫm mấy đám bạn may ra nó mua cho

Like
    37
    Nên tham gia, ở đây có lớp đầo tạo kỹ năng sale rất chuyên nghiệp , không bổ chiều ngang cũng bổ chiều dọc . Về sản phẩm, ban đầu cứ mua dùng thử, hiệu quả thì giới thiệu .

13. Thành viên Like bài viết này:

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi born2trade View Post
    Nên tham gia, ở đây có lớp đầo tạo kỹ năng sale rất chuyên nghiệp , không bổ chiều ngang cũng bổ chiều dọc . Về sản phẩm, ban đầu cứ mua dùng thử, hiệu quả thì giới thiệu .
    mua đi đắt bỏ bà, chất lượng cũng dạng thường thôi, tớ bị dụ rồi, giờ thấy nó thì cạch luôn.

Like
    12
    Bác chủ nên lo học đi , đừng nghĩ ngợi j đến mấy chuyện này nữa . Học xong kiếm 1 công việc ổn định , đừng có mơ làm giàu với những kiểu bán hàng này.

Like
    83
    Nói thật là những sản phẩm của nó có tốt thì cũng đắt vãi , có ma nó mua , mà mình có tư vấn cho bạn cũng bảo mua cái gì rẻ rẻ thôi , sinh viên mà lị hoặc ..... nhà mình ko có điều kiện ko cần phải sài hàng cao cấp đâu mẹ ợ . đằng kia cái gì nó cũng đắt @@! , ừ thì dùng lâu , cơ mà trong cuồng quay công nghệ , lâu là tụt hậu , quan trọng là dùng ok , quan điểm marketing là thế !!

học đi , đừng ham hố, chỉ khổ bố mẹ :-< . mình nể bạn rùi đến có ngày chửi nhau , mất cả bạn đấy . hzzzz . thằng bạn lừa mình ý , giờ mình ko chửi nó thì thôi , nó u mê , mê muội chửi mình ngu nữa chứ , lại còn làm cho 2 đứa bạn học cùng lớp mình sợ phát khóc lên . mình cũng bó tay thôi
    Học lái xe oto tại Hà Nội

Trang 1 / 9 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết