Trang 8 / 12 FirstFirst ... 3567891011 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 120
    Like
    3
    Quan trọng là khi được approved xong rồi lại phải gắn banner của youngad ngay vị trí muốn bán. Như thế sẽ giống PR hộ youngad nhĩ!!! Hi vọng là sẽ sell được gì đó, để đôi bên cùng có lợi.

Forum của mình chuyên về Games & Movies.

Like
    9
    Quote Được gửi bởi 8bongda.com View Post
    Nếu không tìm thấy khách hàng thì sẽ lãng phí lớn và tổn thất cho các chủ website trong thời gian đặt banner demo của Young Ads. Vì chưa đăng ký vào hệ thống của bạn nên tôi chưa rõ bên bạn có cho Pubs gắn code quảng cáo thay thế ở các vị trí đang chờ khách book banner hay không? Các hệ thống như Innity, Vietad đều hỗ trợ chức năng này, và cho phép điều chỉnh tần suất xuất hiện của các loại quảng cáo tại cùng 1 vị trí quảng cáo. Nếu chưa có thì bạn nên thêm vào tính năng này để hỗ trợ Pubs.
    @ Tôi sẽ đưa site mình vào hệ thống, hy vọng sẽ được hợp tác lâu dài với bạn.
    Chúc bạn thành công!
    Cám ơn bạn đã góp ý.Việc đặt banner demo sẽ giúp chúng ta cùng nhau phát triển ^^. Hiện tại mình có quảng cáo thay thế của Agoda, nhưng chỉ trả hoa hồng khi khi có người book phòng (affiliate) và một vài quảng cáo khách cũng thuộc loại affiliate, và mình sẽ đăng thông tin này lên để anh em Pub có thể đặt tạm thời trong khi chờ bên mình đẩy mạnh sale.

Quote Được gửi bởi khuongCOMPUTER View Post
    Đổi cái code quảng cáo lại, dùng JS thuần thôi chủ thớt ơi. Chèn cái jquery 1.5.2 lên web nó xung đột búa lua xua cả.
    Bạn thông cảm, bạn có thể tìm 1 giải pháp khác giúp mình nhé, khi có thời gian mình sẽ điều chỉnh, giờ có nhiều việc mình phải làm trước.

Quote Được gửi bởi 8bongda.com View Post
    @antbk: vừa add website vào hệ thống:
    - click vào "_ads.youngads.com/user/approvals.php" thì nó báo No Pending Approvals!,
    - click vào "_ads.youngads.com/user/websites.php" thì nó báo You don't have any websites! Click Here to add one!
    Lẽ ra ở 1 trong 2 chỗ này phải hiện website tôi vừa add vào và để trạng thái "Pending", còn như thế này add xong cũng không biết đã add được chưa hay bị lỗi.
    Cám ơn bạn, do bên mình cố gắng đơn giản website nên bỏ mất cái này, mình ghi nhận và sẽ fix ngay khi có thể.

Quote Được gửi bởi ceoquangcao View Post
    Min-pay Tầm $5~$10 là tốt để tạo uy tín và thương hiệu chứ 25$ cao quá bác
    Min payout mặc định là 25$, request trên hệ thống khi balance từ 25$, Tuy nhiên các bạn có thể request payout thủ công, min payout là 5$ bằng cách email : ngocdat@friendlybooking.com.

Quote Được gửi bởi ABCShop View Post
    Quan trọng là khi được approved xong rồi lại phải gắn banner của youngad ngay vị trí muốn bán. Như thế sẽ giống PR hộ youngad nhĩ!!! Hi vọng là sẽ sell được gì đó, để đôi bên cùng có lợi.

Forum của mình chuyên về Games & Movies.
    Vâng, xem như giúp qua giúp lại, cùng nhau phát triển ^^.

Like
    50
    {request payout thủ công, min payout là 5$ bằng cách email : ngocdat@friendlybooking.com.

Link: http://www.ddth.com/showthread.php/1...#ixzz25eqLZSiV
    }
    ôi, thủ công thế thì sức đâu bác duyệt :|

Like
    70
    Quote Được gửi bởi antbk View Post

Mình sẽ hạ xuống mức thấp nhất là 5$.

Min 5$ có nghĩa là gần như nếu có người mua banner của bạn thì bạn có thể request payout.
    Bạn làm thế có thấy ổn ko ? Lỡ 1 số pub nhận pay xong gỡ banner thì bạn vỡ mồm đấy.Cứ trách ADS VN chơi ko đẹp nhưng cũng có nhiều Pub chơi chả đẹp tí nào đâu.
    Take care
    NGUYENVANCAO .COM

Like
    9
    Quote Được gửi bởi Kiếm Tiền View Post
    Bạn làm thế có thấy ổn ko ? Lỡ 1 số pub nhận pay xong gỡ banner thì bạn vỡ mồm đấy.Cứ trách ADS VN chơi ko đẹp nhưng cũng có nhiều Pub chơi chả đẹp tí nào đâu.
    Take care
    Cám ơn bạn nhắc nhở. Bạn nói chí phải, thường thì những site vừa và nhỏ giá trị bán banner không lớn lắm mình chỉ hy vọng họ uy tín, nếu không uy tín thì cho vào blacklist để tránh lần sau, những site lớn thì phải có hợp đồng. Thời buổi này mình làm khắc khe thì không ai choi với mình mà mình lơ là thì bị chơi xấu...chỉ hy vọng mọi người sẽ vì 1 cộng đồng cùng nhau phát triển.

Like
    11
    Làm thế nào để bán AD hả ban?

Like
    0
    hấp dẫn đấy nhỉ, bác cứ tiến hành đi )

https://tuminhkiemtien.com/chu-de/kiem-tien-mmo-tong-hop
    Like
    20
    Anh em ủng hộ hết mình

Like
    22
    hehe, đã đăng ký, nhưng đợi khi nào chợ đông mới gắn code lên site

Like
    9
    Quote Được gửi bởi 360showbiz View Post
    Làm thế nào để bán AD hả ban?
    sau khi site bạn được approved, bạn đăng nhập vào setup banner và đặt code lên site của bạn, bên mình tiềm khách hàng mua banner của bạn.
    Quote Được gửi bởi pkthientam02 View Post
    hấp dẫn đấy nhỉ, bác cứ tiến hành đi )
    thank bạn
    Quote Được gửi bởi allstar View Post
    Anh em ủng hộ hết mình
    thank !
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    hehe, đã đăng ký, nhưng đợi khi nào chợ đông mới gắn code lên site
    Bạn đặt code lên site sẽ giúp bên mình dễ bán banner hơn !

Trang 8 / 12 FirstFirst ... 3567891011 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết