Trang 13 / 19 FirstFirst ... 81011121314151618 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 121 đến 130 / 185
    Like
    0
    Thân gửi các bạn và Textlink.vn
    Mình đã nhận tiền 1 lần từ Textlink.vn rồi. Hiện đang còn ít tiền, khi nào đủ 1 triệu thì rút.
    Mình thấy site pr 4 thì đông khách hơn. Nên các bạn muốn chơi thì nên cố gắng lên 4 nha.
    Kiểm tra thử các site đặt link trên trang mình thì đều thấy từ khóa lên top10 cả.
    Chỉ có điều mình thấy là giá hơi cao. Các bạn bán quảng cáo thì thích nhưng người mua lại đắn đo.
    Kết quả, thấy hiện giờ khách đặt ít hơn, người đặt rồi không thấy gia hạn.
    Có lẽ Ban quản trị Textlink.vn nên xác định giá chính xác hơn để khách hàng sẵn sàng bỏ tiền và các chủ web có thể giảm thu nhập 1 link nhưng lại tăng thu nhập của cả web.
    Trọng Hiệp

Like
    82
    Mình là một người bán text link với số lượng và giá trị cũng có thể nói là khá lớn (có hợp đồng 30 triệu). Nhưng mình thấy giá của text link để chênh khá cao so với giá của publicsher. Mình thử add mấy site pr 5-7 của mình bán vào thấy định giá đắt hơn 50% giá mình bán ở ngoài, thực ra như vậy làm mình không vui vì số lượng link bán /lần và thời hạn không đáng kể gì cả. Trong khi mình giao dịch ở ngoài với khách toàn là những người mua lâu dài với số lượng lớn.
    Textlink.vn nên có phần cho publicsher đề nghị giá bán link site của họ sau đó định giá lại để đưa ra 1 thỏa thuận phù hợp.

Like
    10
    Trang này uy tín phết đấy các bác . hôm nọ dc 5$

Tòa nhà Charmvit Tower, 117 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội
    Like
    3
    Quote Được gửi bởi dtrhiep View Post
    Thân gửi các bạn và Textlinkvn
    Mình đã nhận tiền 1 lần từ Textlinkvn rồi. Hiện đang còn ít tiền, khi nào đủ 1 triệu thì rút.
    Mình thấy site pr 4 thì đông khách hơn. Nên các bạn muốn chơi thì nên cố gắng lên 4 nha.
    Kiểm tra thử các site đặt link trên trang mình thì đều thấy từ khóa lên top10 cả.
    Chỉ có điều mình thấy là giá hơi cao. Các bạn bán quảng cáo thì thích nhưng người mua lại đắn đo.
    Kết quả, thấy hiện giờ khách đặt ít hơn, người đặt rồi không thấy gia hạn.
    Có lẽ Ban quản trị Textlinkvn nên xác định giá chính xác hơn để khách hàng sẵn sàng bỏ tiền và các chủ web có thể giảm thu nhập 1 link nhưng lại tăng thu nhập của cả web.
    Trọng Hiệp
    Quote Được gửi bởi nguyentronghvq View Post
    Mình là một người bán text link với số lượng và giá trị cũng có thể nói là khá lớn (có hợp đồng 30 triệu). Nhưng mình thấy giá của text link để chênh khá cao so với giá của publicsher. Mình thử add mấy site pr 5-7 của mình bán vào thấy định giá đắt hơn 50% giá mình bán ở ngoài, thực ra như vậy làm mình không vui vì số lượng link bán /lần và thời hạn không đáng kể gì cả. Trong khi mình giao dịch ở ngoài với khách toàn là những người mua lâu dài với số lượng lớn.
    Textlinkvn nên có phần cho publicsher đề nghị giá bán link site của họ sau đó định giá lại để đưa ra 1 thỏa thuận phù hợp.
    Cám ơn các bạn đã đóng góp ý kiến cho TextlinkVN và TextlinkVN sẽ ghi nhận những ý kiến của các bạn để nghiên cứu, sửa đổi phù hợp hơn - Với mong muốn mang lại doanh thu tối ưu nhất cho Publishers và hiệu quả trong SEO tốt nhất cho Advertisers, TextlinkVN sẽ luôn thay đổi, hoàn thiện và cập nhật những tính năng mới nhất để đáp ứng các yêu cầu của mọi người
    Bạn đã là VUA, nhưng đã có HOÀNG HẬU chưa ?

Tòa nhà Charmvit Tower, 117 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội
    Like
    3
    Quote Được gửi bởi xcoder View Post
    thằng này lừa đão , mình dc 6$ trong tk chưa kịp rút, bán vừa hết tháng , vào lại ko thấy xu nào , pó tay
    Chào bạn, bạn nên phân biệt giữa tài khoản Advertiser và Publisher nhé, mình tin số tiền $6 bạn có vẫn nằm trong tài khoản Publisher, còn khi bạn chuyển sang tài khoản Advertiser để mua textlink thì tất nhiên sẽ không thấy số tiền đó nữa. Bạn có thể chuyển tiền từ tài khoản Pub sang tài khoản Adv để sử dụng hoặc tặng cho người khác nha
    Bạn đã là VUA, nhưng đã có HOÀNG HẬU chưa ?

Like
    843
    ĐĂng ký đã lâu, đã định giá xong xuôi mà sao lâu có đơn đặt hàng zữ vậy Textlink ????

Like
    0
    Quote Được gửi bởi xcoder View Post
    thằng này lừa đão , mình dc 6$ trong tk chưa kịp rút, bán vừa hết tháng , vào lại ko thấy xu nào , pó tay
    Bác đã hỏi kỹ lại người ta chưa? Nhỡ bác nhìn nhầm thì sao? Người việt chưa quen với các gọi Advertiser và Publisher nên hay nhầm 2 tài khoản này. Có 6$ mà cứ cuống hết cả lên, bó tay :|

Like
    843
    Đặt link rồi mà sao nó báo "Link chưa đặt" là sao ta???

Like
    34
    Pr2 nên mãi chả có đơn hàng, buồn ghê

Like
    1
    Mình cũng đã nhận tiền từ Textlink được 2 lần, và bán được khoảng 18 sales trên 15 blog, mình thấy textlink trả tiền rất uy tín đúng hạn, về giá textlink thì mình thấy cũng xấp xỉ giá của text-ads-link là một chương trình của nước ngoài, tuy nhiên mạng này rất khó approve và đòi English nên textlink có thể nói là mạng môi giới textlink số 1 VN hiện nay.
    Mình nghĩ về định giá của textlink hiện nay là hợp lý, không nên down giá thấp quá thiệt cho pub nhưng có thể linh hoạt một phương án cho phép pub tự định giá không được cao hơn so với giá textlink đặt.
    Ngoài ra vì mình đang bán được một số link trên trang tĩnh HTML và trang trên blogspot nên rất muốn có plugin cho blogspot để đỡ phải đặt textlink bằng tay rất tốn time

Chúc Textlink thành công như kỳ vọng của pub Việt

Trang 13 / 19 FirstFirst ... 81011121314151618 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết