Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 65
    Like
    0
    Chả thấy gì cả. Bỏ tính năng block pop-up rồi bấm vô banner thì được cho vào website học về quản trị kinh doanh X( là sao ?

Like
    0
    Mình có học lớp speaking & writing for IELTS của cô Tes bên phía trung tâm GLN, cô dạy rất sôi nổi, nhiệt tình khiến lớp học vui vẻ & hào hứng. Mình mới thi IELTS được 6.0 thôi, mình định học tiếp để lấy 6.5 ra tết này.

Like
    0
    Bạn ơi, đi học ở GLN vui mà hiệu quả lắm. Tớ đã học 2 khóa ở đây rồi, h đang luyện để ra tết thi rùi. Thầy cô dạy rất nhiệt tình và thân thiện, giáo viên nước ngoài thật luôn chứ ko phải tây ba lô dạy như ở các trung tâm khác đâu bạn ạ. Tư vấn viên thì lúc nào cũng tươi cười và rất thoải mái nữa, mình cần tài liệu nào đều nhờ các chị í tìm hộ, hí hí, đỡ tốn thời gian và tiền bạc của mình. Bạn đi học sớm đi nhé, đừng chần chừ nữa!

Like
    0
    Hi bạn, mình thì vừa mới đăng ký khóa Pre Ielts sắp tới ở GLN đấy, mình cũng chưa học khóa nào nhưng chị gái mình thì đang học khóa thứ 3 ở đây rùi. Hồi tháng 12 chị ấy thi bên BC đã được 6.0 rùi, nhưng vẫn còn thời gian học tiếp nên cố lên 6.5 cho yên tâm, ^^. Mình thấy chị mình học ở đây rất hiệu quả, mình cũng muốn theo bước chị nên cũng đký học ở GLN luôn, hihi. Bạn thử qua đó xem thế nào nhé, see you there!

Like
    0
    GLN cũng hay đó, các bạn cứ thử vào đây xem thêm thông tin về một kinh nghiệm học và thi IELTS của một số bạn được điểm thi IELTS cao nhé:http://gln.edu.vn/article/c151/giao-luu-voi-hoc-vien

Like
    0
    GLN có trung tâm ở TPHCM ko anh chị

Like
    0
    Bạn ở TP HCM ah? Tiếc nhỉ, hiện tại thì GLN mới chỉ có ở Hà Nội thôi bạn ah...

Like
    0
    lâu lắm mình không vào topic này để xem thế nào, hôm trước ghế qua thăm GLN, ở đấy có câu lạc bộ Tiếng anh vào chiều thứ 7 hàng tuần, cũng rất hữu ích cho các bạn muốn học tiếng anh mà tiết kiệm chi phí http://glnenglishclub.blogspot.com/

Like
    0
    Uh, đúng đó, câu lạc bộ tiếng anh ở đó khá bổ ích cho các bạn sinh viên, thân thiện và rất vui nữa. Tuần này , clb có chương trình sinh hoạt ngoài trời tại công viên Hòa Bình - một địa điểm mới ở Hà Nội. Ngôn ngữ sử dụng bằng tiếng anh. Các bạn vào đây xem thêm nhé: http://glnenglishclub.blogspot.com/

Like
    0
    theo mình nếu sống tại sài gòn thì nên đến ILI 22c trường sơn quạn 10 là luyện ok nhât

Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết