Trang 75 / 81 FirstFirst ... 707273747576777880 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 741 đến 750 / 803
    Like
    0
    Rối cuối cùng cũng nhận được câu trả lời:"Lớp mạng của anh sau khi kiểm tra thì thấy bình thường, việc download là do lúc này lúc kia"
    Mình nói: "Mình chạy wa thằng đối diện nhà xài gói 1 (tất nhiên là medianet) download mediafire, speed gần như lý thuyết, chạy về download ở nhà mình thì 60-65KB/s."
    Mình hỏi: "Vậy rốt cuộc là các anh không sửa được, pó tay đúng không?"
    KTV trả lời: "Khả năng tới đó thôi anh, chào anh!"

p/s: Mình download megaupload có ACC, cũng chỉ có 60-65KB/s
    >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> The End <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nvcken View Post
    Rối cuối cùng cũng nhận được câu trả lời:"Lớp mạng của anh sau khi kiểm tra thì thấy bình thường, việc download là do lúc này lúc kia"
    Mình nói: "Mình chạy wa thằng đối diện nhà xài gói 1 (tất nhiên là medianet) download mediafire, speed gần như lý thuyết, chạy về download ở nhà mình thì 60-65KB/s."
    Mình hỏi: "Vậy rốt cuộc là các anh không sửa được, pó tay đúng không?"
    KTV trả lời: "Khả năng tới đó thôi anh, chào anh!"

p/s: Mình download megaupload có ACC, cũng chỉ có 60-65KB/s
    >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> The End <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
    trả lời gì khốn nạn thế. giờ chẳng phải chuyển sang gói 1 sao

Like
    0
    Tui thì mới wa bắt FPT rồi mà tui có 1 thằng bạn xài gói 2 nhưng hông bị tình trạng này nhưng nó xài thuê bao vậy >> riết chã biết thằng medianet làm ăn cái kiểu gì.
    Tính cho cùng thì gói cước 1 đóng nhiều hơn gói cước 2 đó nên chắc tui nó ưu tiên cho gói 1 chăng tài gói 2 đóng 275k bao truyền hình cáp còn gói 1 đóng 220k + 66k truyền hình cáp . Nếu mà tui thấy trường hợp của tui thì gói 2 trên gói 1 host trong nc chã có nhiêu trong khi ra host nc ngoài thua thiệt wá nhiều.
    Với wa FPT hiện đang down host trong nước với tốc dộ 280-340kBs nhanh hơn nhiều so với anh media lết.còn mediafire hiện server buổi tối sao hay bị khùng khùng vô hông cho down nên chưa test còn down MU với free acc là 90-110kBs.

Like
    0
    Vậy hóa ra mình là 1 trong những người kiên trì nhất với thằng medianet này.xài được 3 năm rồi mà tốc độ luôn đạt như lí thuyết.vậy mà sau tết này tốc độ thảm quá.tuần sau , mình cũng đi đăng ký bên FPT thôi.Nhà bên quận 11 chắc là có port.
    @nvcken : ah`, nick mình là stevens_lee.2601.Hân hạnh quen biết bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bugmenottoo View Post
    Vậy hóa ra mình là 1 trong những người kiên trì nhất với thằng medianet này.xài được 3 năm rồi mà tốc độ luôn đạt như lí thuyết.vậy mà sau tết này tốc độ thảm quá.tuần sau , mình cũng đi đăng ký bên FPT thôi.Nhà bên quận 11 chắc là có port.
    @nvcken : ah`, nick mình là stevens_lee.2601.Hân hạnh quen biết bạn
    Anh với tôi là đôi bạn thân ...là ..lá ...la ) ..cũng dùng medianet từ lúc nó mới mở , rất hài lòng vì những gì mình trả tiền ..Dùng gói 1 luôn download dc 130KB/s bất kể sáng/đêm . ngoài nước hay trong nuoc .. Nhưng mà Tết tới nay nó giở chứng . Bấm bụng chuyển lên gói 2 cho nó cải thiện ...Oh trời , lên gói 2 dc 2 tuần rồi mà nó lết còn chậm hơn gói 1 nữa chớ ..

Thôi, con chào vĩnh biệt Media Lết ..Ráng hết tháng này đóng tiền ngu cho nó (ngu ở chỗ từ n1 chuyển lên n2) rồi quay sang VNN . Nghe bảo VNN đang có tăng tốc độ gì đó

Like
    2
    tui là ngừoi sài từ lúc có khuyến mải 11 k tiền truyền hình cap,nhưng tói nay thì hết chịu nổi rồi,ko biết nó làm cái qué gì mà emule và utorrent down ko nổi.vừa mói chuyển quA viettel,tuy tốn kém hơn chút nhưng down emule phe phé.vĩnh biệt mediaA LẾT

Like
    0
    sau khoảng hơn 1000 ngày bài viết này được lập ra đến nay thì vẫn chua cải thiện tí nào.
    thật là buồn cho internet việt nam nói chung.

Like
    0
    Chúng ta hãy chấp nhận một sự thật đó là Media lết ngày càng coi thường khách hàng. Bây giờ anh em có than thở hay gọi cho nó chửi mắng nó cũng chi tổn hao sức lực mà thôi. Đó chính là Vietnam Style, khó có thể thay đổi được. Vì vậy, nếu được thì cứ chuyển wa mạng khác mà xài. Hi vọng trong tương lai (chắc cũng lâu), tụi nước ngoài được vào đầu tư về lĩnh vực này thì mới khá được. Lúc đó, tất cả các thằng mạng VN DIE hết. CHO NÓ BIẾT HẬU QUẢ THẾ NÀO KHI COI THƯỜNG THƯỢNG ĐẾ LÀ CHÚNG TA ĐÂY. HEHE

Like
    1
    nói đi nói lại thì củng vì medianet nó toàn đi thuê của ngừoi ta,không có gì là của nó hết nên chất lượng bi hạn chế củng phải,internet thì của thằng điện lực,cap thì là sctv,nay sctv lại tách ra chơi vói thằng vnn,tui nghĩ là medianet sắp tiêu rồi.

Like
    0
    càng ngày càng chậm. Xài trọn gói 275k/tháng mà tốc độ download ban đêm cũng chỉ có tầm 50kb/s. Còn torrent thì iem thua luôn rồi -,,-
    Phí quá ( (
    có mấy trang nước ngoài vô ko đc x( x(
    nửa đêm hứng hứng nó rớt mạng luôn -,,-
    nhà iem xài modem cắm dây, mà mỗi lần chuyển dây cắm từ desktop wa laptop là lại phải tắt modem bật lại thì nó mới vô đc -,,-
    gọi lên dịch vụ nó thì cứ bắt chờ mà đek có ai bắt máy
    bực bội quá đêeeeeeeeeeeeeeeeee.
    Hết tháng này iem định đổi wa dịch vụ khác, mà giờ lung tung quá ko biết nên xài cái nào cho tốt. Hix

Mấy bác giúp iem với

Trang 75 / 81 FirstFirst ... 707273747576777880 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết