Trang 41 / 81 FirstFirst ... 363839404142434446 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 401 đến 410 / 803
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi taisaobanedtoi View Post
    êh InTerLet Mày có phải là thằng Tân ko hã
    Mình là thành viên mới nên không phải là Tân, tại vì mình tức wá tức cái thằng Medialet đó nên mới vào tham gia ý kiến ý kò chút đỉnh gọi là

Đúng là media này làm ăn ngày cáng tầm bậy, GOOGLE ƠI!!! LÀM SAO ĐỂ DOWNLOAD NHANH ĐÂY, XIN GOOGLE CHO LỜI KHUYÊN- tại vì lên google search toàn thấy medialet bị chửi te tua và không cho forward pord gì hết, cho nên GOOGLE ơi cho anh em mình lời khuyên đi

Khi nào còn ADSL còn lết ta còn post bài tham gia diễn đàn

Tự nhiên đang nói lại muốn chửi thề, moá noá ... đ.....i.....t sờ mothers nó, DO AND EAT AS PENIS, DO AND EAT AS PENIS AND MORE

Like
    0
    Medianet dựa trên mạng cáp đồng trục của SCTV.Tùy chất lượng mạng cáp từng nơi mà Media ổn định hay ko.Mưa=>TAP(nơi mà tụi TH Cap kéo dây vô nhà bạn ý) bị vào nước=>ẩm và ướt=>tín hiệu suy hao cao=>rớt mạng(để ý cái đèn downstream trên modem sẽ thấy,thường thì sau khi mưa nó chớp cả 6 đèn,cái ở giữa ko còn màu xanh lục mà chuyển qua màu cam).Bạn khỏi hỏi tụi hỗ trợ của Media cho mắc công.Nói thẳng với nó luôn là TAP nhà anh bị vô nước,em nói tụi bảo trì đấu nối cho đàng hoàng dùm anh=>nếu nó đấu nối lại thì bạn xài rất OK.Good luck.

Like
    0

Ngạc nhiên

Quote Được gửi bởi tinhgiomay View Post
    Medianet dựa trên mạng cáp đồng trục của SCTV.Tùy chất lượng mạng cáp từng nơi mà Media ổn định hay ko.Mưa=>TAP(nơi mà tụi TH Cap kéo dây vô nhà bạn ý) bị vào nước=>ẩm và ướt=>tín hiệu suy hao cao=>rớt mạng(để ý cái đèn downstream trên modem sẽ thấy,thường thì sau khi mưa nó chớp cả 6 đèn,cái ở giữa ko còn màu xanh lục mà chuyển qua màu cam).Bạn khỏi hỏi tụi hỗ trợ của Media cho mắc công.Nói thẳng với nó luôn là TAP nhà anh bị vô nước,em nói tụi bảo trì đấu nối cho đàng hoàng dùm anh=>nếu nó đấu nối lại thì bạn xài rất OK.Good luck.
    có ai làm theo sự chỉ dẫn của ông này chưa ? cho biết ý kiến của các bác nào ??????

Like
    0
    Cục Quản lý chất lượng Bưu chính, Viễn thông và Công nghệ thông tin đã nhận được email của ông/bà phản ánh về dịch vụ truy nhập Internet ADSL của EVN Telecom có chất lượng không đảm bảo.

Cục Quản lý chất lượng BCVT&CNTT đã chuyển ý kiến của ông/bà đến doanh nghiệp để giải quyết và yêu cầu doanh nghiệp báo cáo kết quả giải quyết về Cục.

Cục Quản lý chất lượng Bưu chính, Viễn thông và Công nghệ thông tin
    Điện thoại: 04-782 0990
    Email: ptqc@mpt.gov.vn

Like
    0
    tôi gời lên bộ bưu chính viễn thông nó trả lời như vậy đó có ức chế ko cơ đấy báo với cáo kết quả á

Like
    0
    Có ai théc méc nữa ko mấy bạn?Bộ Bưu Chính làm theo qui trình nên các bạn phải chờ thôi.Và tui đoán Media cũng có cách để trả lời thui.Quên việc nhờ Bộ Bưu Chính đi.

Like
    0
    ờ tôi tin bộ bưu chính đâu mà vẫn báo cáo với họ đều đều đó

Like
    0
    MediaNet là của ai vậy mấy bác?

Like
    2
    dạo này madialet bị xù tiền nhiều quá hay sao ấy mà chưa tới 15 tây đả gọi điện rồi gởi giấy báo giục đóng tiền.

Like
    15
    Ặc, mình quá 3 tháng không đóng nó cũng chẳng nói năng gì, có lẽ bị chửi quá nên đường dây thu tiền tê liệt rồi? Nhưng mà vài bữa nay đường truyền có vẻ xài được, download/upload vi vu như mới , ko biết kéo dài bao lâu.

Trang 41 / 81 FirstFirst ... 363839404142434446 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết