Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    14

Điểm thi tốt nghiệp 2012, diem thi tot nghiep thpt

Như vậy là đã kết thúc kỳ thi tốt nghiệp 2012, các thí sinh trong cả nước đang háo hức để biết được kết quả của mình, chúng tôi sẽ giúp bạn có được điểm thi tốt nghiệp năm 2012 chính xác nhất và sớm nhất.
    Theo quy định của Bộ Giáo Dục Và Đào Tạo Việt Nam thì các sở Giáo Dục - Đào Tạo phải công bố kết quả tốt nghiệp tạm thời cho thí sinh trước ngày 18-6 và trước đó phải gửi dữ liệu kết quả tốt nghiệp về Bộ.
    Hội đồng chấm thi của Hà Nội gồm 4 phân hội đồng chấm môn thi tự luận, 1 phân hội đồng chấm môn thi trắc nghiệm, 1 phân hội đồng làm phách và 1 bộ phận hồ sơ thi. Các hội đồng chấm bộ môn tự luận và hội đồng làm phách được chia thành các tổ để không làm phách và không chấm bài HS của trường mình. Tại mỗi hội đồng chấm bộ môn có một tổ thanh tra chấm thi giám sát toàn bộ quy trình làm việc của giám khảo, việc nhập điểm vào máy tính và chất lượng bài đã chấm.

Theo quy định của Bộ GD-ĐT, các sở GD-ĐT phải công bố kết quả tốt nghiệp tạm thời cho thí sinh trước ngày 18-6 và trước đó phải gửi dữ liệu kết quả tốt nghiệp về Bộ.
    Công bố điểm tốt nghiệp:
    + Sở GD ĐT và các trường THPT: In, cấp giấy chứng nhận tạm thời; trả hồ sơ dự thi cho thí sinh.

+ Các thí sinh có nguyện vọng nộp “Đơn xin phúc khảo” cho các trường THPT.

Ngày 29/6: Hạn cuối trả kết quả phúc khảo cho các trường THPT.

Ngay từ bây giờ bạn có thể đăng ký nhận điểm thi tốt nghiệp của mình bằng cách soạn tin nhắn theo cú pháp:

DT1_Mã Tỉnh_Số Báo Danh Gửi 8793

Ví dụ bạn có số báo danh 123456 thi tại tỉnh daklak
    Thì soạn tin theo cú pháp DT1 daklak 123456 gửi 8793

Nguồn: diem thi dai hoc 2012
    Quote Quote

Like
    0
    Xem kết quả tốt nghiệp cấp 3 tại đây

ĐIỂM THI TỐT NGHIỆP
    Bạn muốn có Kết quả điểm thi Tốt nghiệp được tự động gửi tới điện thoại của bạn ngay ? Hãy soạn tin:

Soạn tin: DAG SBD TenTinh gửi tới 8732

Ví dụ: Bạn ở tỉnh Quảng Ninh (Tên tỉnh: QuangNinh) Số báo danh: 01234
    Soạn tin : DAG 01234 QuangNinh gửi 8732
    Chú ý: Ngay từ bây giờ, khi bạn gửi tin nhắn tới hệ thống và hệ thống sẽ gửi kết quả điểm thi về máy điện thoại của bạn ngay.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết