Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 97
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi david beckham View Post
    Iem iu cô ấy, mà ai cũng khuyên can rằng nó (cô ấy) không fải là người ..tốt . Tiếc rằng trong những người khuyên can em có 1 nhỏ là bạn rất thân với cô ấy(nó), cũng là bạn (ko thân lắm) của iem . Iem fải làm sao đây ???
    Ông bà xưa đã nói "Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã". Nếu bạn thân của cô ấy gọi cô ấy là ngưu, thì cô bạn thân đấy cũng là ngưu, gọi là mã thì cả hai đều là mã. Trong trường hợp này, bạn là người chăn trâu cưỡi ngựa, muốn chăn dắt thế nào thì tùy.

Nếu bạn không tin cô ấy là người không tốt, bạn cứ tìm cách thuyết phục những người khác cũng tin cô ấy không phải là người không tốt. Ông bà cũng có câu: "Mưa dầm thấm sâu". Cứ từ từ rồi cũng thấm. Cẩn thận, nếu ba mẹ hay ông bà đã khuyên, thì phải suy nghĩ thật kỹ.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bathazar View Post
    Tình huống này của đứa bạn hỏi em mà em không biết trả lời sao thử hỏi Quý Phi vậy:

Nếu mình có người yêu. Nhưng gần đây người yêu mình có những biểu hiện khác so với lúc trước (ít quan tâm, hay giận hơn....) và trong lòng mình có sự nghi ngờ về tình yêu của người đó. Quý Phi có thể tư vấn 1 cách để có thể giải tỏa mỗi nghi ngờ đó không?
    1. Cách đơn giản nhất để giải tỏa mối nghi ngờ là không nghi ngờ nữa.

2. Nếu không áp dụng được cách thứ nhất thì thử chiêu "Bánh ít cho đi, bánh quy cho lại". Cứ ít quan tâm và hay giận cô ấy thử xem sao.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Đắng! View Post
    Quý Phi đại tỉ tư vấn cho em với, chuyện là thế này: Không biết vì lý do gì, tự dưng dạo này em rất ghét đàn ông, cứ nghĩ tới, nghe nói tới, nhìn thấy là ghét cay ghét đắng rồi. Em luôn bị ám ảnh bọn đàn ông toàn bọn giả dối, đạo đức giả, đểu cáng,sở khanh (tất nhiên là trừ ba em rồi vì ba em cưng chiều em lắm). Chị giúp em với, vì em rất muốn có bạn trai, rất them được cưng chiều, nhưng cứ nhìn thấy bọn con trai là lại ghét rồi.
    Giúp em với đại tỉ.

Cách thứ nhất là hỏi ba của em.
    Cách thứ hai là chuyển đối tượng từ "bọn con trai" sang "đám con nít" hay "lũ ông già" xem sao.
    Cách thứ ba là đổi nick của em thành Ngọt!. Và phải thường đăng đàn nhiều hơn. Mỗi lần đăng nhập em lại nghĩ từ Ngọt là tự nhiên thấy bớt chua chát, đắng cay.

Like
    0
    Chuyện cụ thể của muội là thế này: muội yêu tha thiết một người, người đấy trong muội luôn là tất cả. Thế rồi một ngày đẹp trời, người ấy lặn biến đi không một chút sủi tăm manh mối sau khi đã lấy mất của muội cái ngàn vàng kèm theo 100 triệu tiền mặt. Cái ngàn vàng mất đã đành, nhưng 100 triệu của muội là mồ hôi, sức lao động của muội làm ra từ những công việc chân chính. Từ đấy trong muội bất cứ thằng nào được gọi là giống đực nào mà cứ vò vè tán tỉnh muội chỉ là một lũ đểu cáng, sở khanh.
    Muội phải làm gì bây giờ Quý Phi tỉ tỉ ? Cán ngàn vàng của tỉ đã bị mất chưa? Theo tỉ thì cái ngàn vàng so với 100 triệu mà mất thì cái nào tiếc hơn? Tỉ chia sẻ với muội nhé, muội đơn độc quá.

Từ khi tỉ mở ra cái mục này, muội thấy xuất hiện nhiều "cò" quá đi mất. Mà không biết các "cò' này là dạng gì hả tỉ: Cò gỗ? Cò thật? hay Cò trong tranh?

Nói thật với tỉ, với tình cảnh này của muôi thì tất cả nam phụ lão ấu của cái làng Mùi này cứ là giống đực là muội ghét roài còn biết sao được chúng có chịu chơi không. Cái đó tỉ đi mà tìm hỉu.Muội không tư vấn ngược được vì đâu có ham.

Like
    146
    Chuyện cụ thể của muội là thế này: muội yêu tha thiết một người, người đấy trong muội luôn là tất cả. Thế rồi một ngày đẹp trời, người ấy lặn biến đi không một chút sủi tăm manh mối sau khi đã lấy mất của muội cái ngàn vàng kèm theo 100 triệu tiền mặt. Cái ngàn vàng mất đã đành, nhưng 100 triệu của muội là mồ hôi, sức lao động của muội làm ra từ những công việc chân chính. Từ đấy trong muội bất cứ thằng nào được gọi là giống đực nào mà cứ vò vè tán tỉnh muội chỉ là một lũ đểu cáng, sở khanh.
    Muội phải làm gì bây giờ Quý Phi tỉ tỉ ? Cán ngàn vàng của tỉ đã bị mất chưa? Theo tỉ thì cái ngàn vàng so với 100 triệu mà mất thì cái nào tiếc hơn? Tỉ chia sẻ với muội nhé, muội đơn độc quá.
    Ôi trời... cưng đã tự trả lời thế mà còn hỏi khó chị Quí Phi nữa, mà thời buổi này cái ngàn vàng đâu còn nằm ở giữa đùi nữa cưng. Cái ngàn vàng nằm ở cách cư xử và thể hiện qua hành vi con người, còn cái ngàn vàng giữa đùi thì vô Từ Dũ nói người ta vá cho, trừ khi te tua quá thì khó vá thôi chứ còn kiểu gì mà vá không được.

Cưng có quyền ghét giống đực, anh ủng hộ. Anh cũng ghét giống đực lắm, cho nên chẳng bao giờ anh yêu ai là giống đực cả... Người ta nói tiên trách kỷ... cưng phải kiểm điểm lại bản thân mình coi sao chứ anh nghe cưng kể thì anh cũng muốn nhào vô kiếm chút quá... cũng dễ ăn nghe, xách 100tr đi ngon ơ... thôi chuyện đã qua, cưng đừng tiếc 100tr nữa làm gì... nên vô Từ Dũ vá cái ngàn vàng và chờ đợi một sự sung sướng mới cưng ơi... nếu thù đàn ông thì có thể sử dụng tay được mà... ôi trời... cái thằng đó sao mà nó tài thế nhỉ?
    Không đi làm sao tới.

Like
    0
    thangnv xưng anh, thấy người ta có tiền lại muốn xông vào lừa có thể thangnv là giống đực.
    Là giống đực sao lại hiểu chuyện vá víu ở Từ Dũ? Lại biết vá xong thì sung sướng thế nhểy?
    thangnv là "cò" vá cho Từ Dũ chăng?
    Trời ôi, sao lúc nào mình cũng nghi nghi ngờ ngờ thế nhỉ. Mình chẳng phải "chim" trúng tên sao cũng sợ đậu phải cành cong thế này?
    Quý Phi tỉ tỉ ơi, giúp muội hay là giúp mấy lão làng Mùi đấy.

Like
    0

âcc

mình iu mà người ta không yêu gọi là tình nhơn
    người iu mình mà mình không yêu gọi là vợ

âcc chời đang iu mà bác chứ có phải iu lâu giống bác đâu bác suy bụng ta ra bụng người ko

Like
    146
    thangnv xưng anh, thấy người ta có tiền lại muốn xông vào lừa có thể thangnv là giống đực.
    Là giống đực sao lại hiểu chuyện vá víu ở Từ Dũ? Lại biết vá xong thì sung sướng thế nhểy?
    thangnv là "cò" vá cho Từ Dũ chăng?
    Trời ôi, sao lúc nào mình cũng nghi nghi ngờ ngờ thế nhỉ. Mình chẳng phải "chim" trúng tên sao cũng sợ đậu phải cành cong thế này?
    Quý Phi tỉ tỉ ơi, giúp muội hay là giúp mấy lão làng Mùi đấy.
    Nick của tui là thagnv chứ không phải là thangnv...
    Có những chuyện đâu cần phải thử mới biết hả cưng?
    Thử vào google mà search với từ khóa "vá màng trinh" thử xem!
    Không đi làm sao tới.

Like
    0
    Ô hay, hóa ra Đắng là "đờn bầu" à !!!!
    Đang nhờ tư vấn phát triển site tạo blog bên kia lại sang đây nhờ tư vấn tình cảm bên này ????
    Đừng tưởng Quý Phi cùng giới mà tư vấn được đâu, Quí Phi là chúa tư vấn bậy đó Đắng.
    Thôi Đắng ạ, có phải đàn ông ai cũng như người tình của Đắng đâu mà Đắng căm thù dữ vậy???
    Đắng gì mà đắng dữ vậy Đắng ơi.
    Đắng theo chị Quý Phi vào làng Mùi là ngọt thịt ngay ý mà, đổi tên thôi Đắng ơi.

Like
    0
    Qui fi ơi,
    tôi ghét U Ét quá, ko phải vì nó xâm lược VN mà là nó đã cướp đi người tui thương nhất. Giờ tui phải làm sao? Đi xúi mọi người ghét U Ét tiếp hả?

Trang 3 / 10 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết