Trang 1 / 19 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 189
    Like
    5

Góp ý luật mới / lỗi chức năng của diễn đàn post vào đây

Do permission tránh spam topic loãng box góp ý nên các admin ko cho phép tạo topic mới trng box này khiến anh em ko biết post góp ý vào đâu.

Để tiện theo dõi, anh em góp ý về những thay đổi mới của ddth vừa qua có thể post vào topic này. Tương tự với việc report lỗi, các chức năng gây khó chịu, em sẽ chuyển tới các bác admin và fix nhanh nhất.

Liệt kê sơ qua các vấn đề gây khó chịu:

• Chặn post link gây ra lỗi với các bài viết dùng link hình ngoài (dùng tag hình vẫn bị xem là link).

Anh em bổ sung tiếp đi nhé.
    Dzooooooooooooooooooooooooooooooooooo
    Quote Quote

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Thử reply với số lượng post 0 tại topic này

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình thấy chức năng mới của ddth thật sự dở tệ và khó chịu ... ban đầu tưởng diễn đàn đang cải tổ để chống spam nhưng giờ thì ddth đang tự sát .

Một diễn đàn về tin học , tức là 90% liên quan đến .com , net ... thế mà trong bài viết chỉ cần có .com , .net là không post được bài .Lẽ đương nhiên , họ sẽ không thèm post bài nữa vì họ là những người muốn chia sẻ , họ không được gì mà lại mất thời gian chỉnh sửa --> không post nữa cho khỏe . Chỉ những người spam thì họ mới cố gắng ở lại ddth để đọc cái nội quy mới và tìm cách post bài thôi .

Vậy những người muốn chia sẻ link hay hoặc những người muốn hỏi tìm tài liệu , tìm thông tin mà cần dẫn chứng thì sao ???
    Mà thật sự mình cũng rất tức mod của ddth . hống hách , cậy quyền , ban nick vĩnh viễn mà không cảnh báo hay cho member có cơ hội sửa chữa ,Ngôn từ thì coi khinh mem , họ cứ nghĩ ai cũng spam - giết còn hơn bỏ sót . mình cũng chẳng có thời gian tìm dẫn chứng . chỉ góp ý thế thôi , như khách hàng góp ý cho công ty vậy .Công ty cố chấp không nghe thì chịu , coi như bệnh cố chấp và coi mình luôn đúng của ddth vậy .

Mong ddth nghiên cứu lại luật mới , nếu không dự đoán trong vòng chưa tới 1 năm nữa ddth chỉ có mod và amind chơi với nhau .

6. 7 thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Bạn ntm2212 nói chí lý

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2,418
    Đồng ý với ntm2212, nhiều bạn post link trong bài viết với mục đích duy nhất là dẫn chứng cũng không được. Diễn đàn không nên lạm dụng thì giờ và sự kiên nhẫn của member mà buộc họ phải lắt léo cho khỏi phạm luật.

Mình đề nghị chỉ giữ lại luật khống chế đặt link trong chữ ký thôi, còn link trong bài viết thì cứ cho phép, nhưng với ràng buộc là link nào không liên quan tới bài viết sẽ bị coi là spam.

10. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    23
    Các bác cho em hỏi tạo chữ ký ntn vậy, e vào usercp nhưng k tìm thấy phần chữ ký

12. Thành viên Like bài viết này:

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

14. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    638
    Quote Được gửi bởi anh2604 View Post
    Các bác cho em hỏi tạo chữ ký ntn vậy, e vào usercp nhưng k tìm thấy phần chữ ký
    Lúc nào bạn đủ 400 post mới có nơi để chỉnh sửa chữ ký mà
    LOL

16. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Hiện đã giảm xuống còn 50posts, còn việc các bác share link trong bài viết thì có thể bỏ http:// và www đi, ai có nhu cầu thì vẫn sẽ vào xem ấy mà.

Việc ko post dc ảnh sẽ fix sớm.
    Dzooooooooooooooooooooooooooooooooooo

18. Thành viên Like bài viết này:

Like
    42
    Báo lỗi: cái thanh navbar bị lỗi tràn xuống phía dưới bảng latest post. Các theard nằm phía trên ko click được.

20. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 19 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết