Trang 14 / 19 FirstFirst ... 911121314151617 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 131 đến 140 / 188
    Like
    6
    mình cũng bị trường hợp này

Like
    6
    Quote Được gửi bởi ntm2212 View Post
    Mình thấy chức năng mới của ddth thật sự dở tệ và khó chịu ... ban đầu tưởng diễn đàn đang cải tổ để chống spam nhưng giờ thì ddth đang tự sát .

Một diễn đàn về tin học , tức là 90% liên quan đến .com , net ... thế mà trong bài viết chỉ cần có .com , .net là không post được bài .Lẽ đương nhiên , họ sẽ không thèm post bài nữa vì họ là những người muốn chia sẻ , họ không được gì mà lại mất thời gian chỉnh sửa --> không post nữa cho khỏe . Chỉ những người spam thì họ mới cố gắng ở lại ddth để đọc cái nội quy mới và tìm cách post bài thôi .

Vậy những người muốn chia sẻ link hay hoặc những người muốn hỏi tìm tài liệu , tìm thông tin mà cần dẫn chứng thì sao ???
    Mà thật sự mình cũng rất tức mod của ddth . hống hách , cậy quyền , ban nick vĩnh viễn mà không cảnh báo hay cho member có cơ hội sửa chữa ,Ngôn từ thì coi khinh mem , họ cứ nghĩ ai cũng spam - giết còn hơn bỏ sót . mình cũng chẳng có thời gian tìm dẫn chứng . chỉ góp ý thế thôi , như khách hàng góp ý cho công ty vậy .Công ty cố chấp không nghe thì chịu , coi như bệnh cố chấp và coi mình luôn đúng của ddth vậy .

Mong ddth nghiên cứu lại luật mới , nếu không dự đoán trong vòng chưa tới 1 năm nữa ddth chỉ có mod và amind chơi với nhau .
    Mình cũng chỉ viết ví dụ tên miền: không htttp://, không www, không link thế mà vẫn không được phép

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi minhchau18 View Post
    Mình cũng chỉ viết ví dụ tên miền: không htttp://, không www, không link thế mà vẫn không được phép
    50 bài nhe bác

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    171
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    50 bài nhe bác
    Mình muốn các diễn đàn ở Việt Nam mình nói riêng và các sản phẩm của Việt Nam mình nói chung ngày càng cải tiến, chất lượng tốt hơn.

Muốn biết diễn đàn mình còn yếu điểm nào, cách tốt nhất là hãy đi so sánh với một diễn đàn khác có nhiều điểm tương đồng.

Hiện nay, mình thấy diễn đàn tin học cũng có nhiều nét giống với diễn đàn tài chính www.f319.com . Mình thấy web www.ddth.com còn rất nhiều điểm yếu nếu so sánh với f319. Bộ phận kỹ thuật của ddth cần ngồi lại cải thiện thêm các chức năng sau:

1.avatar. thành viên muốn tải hình lên làm avatar không được. hoặc rất khó khăn

2.khi một thành viên quote một thành viên khác phải có thông báo cho thành viên được quote ngay lập tức.

3.những hình biểu cảm rất nghèo nàn, cần cải thiện nhiều ( tham khảo f319, skype...)

4.cần phải có thanh công cụ để người viết bôi đậm, in nghiêng để nhấn mạnh ý mình muốn nói....

Nhiều lắm, Chủ website và các Mod cần nổ lực nhiều hơn nữa để website ngày càng chuyên nghiệp, có thể cho quảng cáo để website có kinh phí hoạt động, các mod có thêm thu nhập.

Nếu cải thiện các chức năng trên, mình tin diễn đàn tin học sẽ có lượng người truy cập ngày càng tăng.

www.nocndeal.com

Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi NOCNDEAL View Post
    Mình muốn các diễn đàn ở Việt Nam mình nói riêng và các sản phẩm của Việt Nam mình nói chung ngày càng cải tiến, chất lượng tốt hơn.

Muốn biết diễn đàn mình còn yếu điểm nào, cách tốt nhất là hãy đi so sánh với một diễn đàn khác có nhiều điểm tương đồng.

Hiện nay, mình thấy diễn đàn tin học cũng có nhiều nét giống với diễn đàn tài chính www.f319.com . Mình thấy web www.ddth.com còn rất nhiều điểm yếu nếu so sánh với f319. Bộ phận kỹ thuật của ddth cần ngồi lại cải thiện thêm các chức năng sau:

1.avatar. thành viên muốn tải hình lên làm avatar không được. hoặc rất khó khăn

2.khi một thành viên quote một thành viên khác phải có thông báo cho thành viên được quote ngay lập tức.

3.những hình biểu cảm rất nghèo nàn, cần cải thiện nhiều ( tham khảo f319, skype...)

4.cần phải có thanh công cụ để người viết bôi đậm, in nghiêng để nhấn mạnh ý mình muốn nói....

Nhiều lắm, Chủ website và các Mod cần nổ lực nhiều hơn nữa để website ngày càng chuyên nghiệp, có thể cho quảng cáo để website có kinh phí hoạt động, các mod có thêm thu nhập.

Nếu cải thiện các chức năng trên, mình tin diễn đàn tin học sẽ có lượng người truy cập ngày càng tăng.

www.nocndeal.com
    Chắc bạn chưa set đúng thôi.
    Vào Usercp của chính acc của bạn.
    Chỗ My Settings, chọn vô phần My Account nhấn vào Thay đổi tùy chọn
    Kéo xuống phía dưới chọn vô Standard Editor - Extra formatting controls, sau đó nhấn Lưu thay đổi.

Thoát ra khi viết bài bạn sẽ thấy giao diện đầy đủ và rất dễ thao tác.

Các tùy chọn khác như hình đại diện hoặc chữ ký nó cũng ở trong đó, bạn có thể đặt chữ ký tá lả và tào lao như mình vậy, không cần viết chữ ký giả như ở dưới của bài trên... sẽ bị xem là spam và bị xóa bài đấy ạ.

Chúc bạn mạnh khỏe.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    171
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    Chắc bạn chưa set đúng thôi.
    Vào Usercp của chính acc của bạn.
    Chỗ My Settings, chọn vô phần My Account nhấn vào Thay đổi tùy chọn
    Kéo xuống phía dưới chọn vô Standard Editor - Extra formatting controls, sau đó nhấn Lưu thay đổi.

Thoát ra khi viết bài bạn sẽ thấy giao diện đầy đủ và rất dễ thao tác.

Các tùy chọn khác như hình đại diện hoặc chữ ký nó cũng ở trong đó, bạn có thể đặt chữ ký tá lả và tào lao như mình vậy, không cần viết chữ ký giả như ở dưới của bài trên... sẽ bị xem là spam và bị xóa bài đấy ạ.

Chúc bạn mạnh khỏe.
    Thanks ! Bác: nino bỏ cái gạch ngang tên mình dùm nhé ! Thanks again !

Like
    31
    Bác ơi cho em hỏi nếu muốn đổi tên nick thì vào đâu ạ? Em xin đổi tên thành Quờ Quạng. Thanks!
    No content.

Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi quang9292 View Post
    Bác ơi cho em hỏi nếu muốn đổi tên nick thì vào đâu ạ? Em xin đổi tên thành Quờ Quạng. Thanks!
    Hiện nay diễn đàn không cho đổi tên nick ạ

Like
    3
    sao mình không thấy nội quy của diễn đàn vậy add

Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi hungtri View Post
    sao mình không thấy nội quy của diễn đàn vậy add
    Quy định chung thì bác cuộn xuống cuối cùng, bên phải ạ.
    Ngoài ra các box có một số quy định riêng cho từng box, các thành viên cần tuân thủ.

Trang 14 / 19 FirstFirst ... 911121314151617 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết