Trang 10 / 19 FirstFirst ... 57891011121315 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 188
    Like
    42
    Mấy bác xem lại cái gsgd.co.uk... nhé, ko load được kiến vào DDTH chậm cực kỳ luôn

- - - Updated - - -

Mấy bác xem lại cái gsgd.co.uk... nhé, ko load được kiến vào DDTH chậm cực kỳ luôn

:w00t::w00t::w00t:

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0

Giận dữ !

cái 4rum này thật là lạ. post cái code lên cũng báo lỗi không đủ 50 post. Nhập kiểu gì cũng không được. muốn giúp gì đó cho bạn kia mà post cái bài viết cũng không được. thật khó chịu.
    chả lẽ lại đi spam cho đủ 50 bài viết...

thế bây giờ cái dấu chấm thì viết văn bình thường cũng phải có. như gọi phương thức trong lập trình mà không dung dấu chấm thì dấu gì hả admin? gõ lại code = tay cũng không xong. lạ thật...

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    3

Ko post hình được?

Chào ban Quản Trị(QT), mình là 1 thành viên mới thôi, hoạt động cũng ko nhiều lắm, nhưng mỗi lần post bài lại có vấn đề khiến mình rất khó chịu nên tinh thần hoạt động cũng giảm rất nhiều. Mình muốn hỏi cái chức năng Insert Image form computer tại sao khi bấm vài hiện lên cho chọn ảnh, mình chọn ảnh đuôi .jpg đúng theo yêu cầu nha, sau đó bấm upload thì chẳng thấy gì hết là sao? bây giờ mình muốn post 1 bài hướng dẫn chi tiết có hình ảnh cho mọi người dễ hiểu, vậy phải làm sao? mong ban QT sớm khắc phục lỗi này!
    Cảm ơn đã lắng nghe ý kiến của mình!
    Tôi chỉ là 1 kẻ tâm...vô thường!!!

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    283
    Quote Được gửi bởi hoithegian View Post
    Chào ban Quản Trị(QT), mình là 1 thành viên mới thôi, hoạt động cũng ko nhiều lắm, nhưng mỗi lần post bài lại có vấn đề khiến mình rất khó chịu nên tinh thần hoạt động cũng giảm rất nhiều. Mình muốn hỏi cái chức năng Insert Image form computer tại sao khi bấm vài hiện lên cho chọn ảnh, mình chọn ảnh đuôi .jpg đúng theo yêu cầu nha, sau đó bấm upload thì chẳng thấy gì hết là sao? bây giờ mình muốn post 1 bài hướng dẫn chi tiết có hình ảnh cho mọi người dễ hiểu, vậy phải làm sao? mong ban QT sớm khắc phục lỗi này!
    Cảm ơn đã lắng nghe ý kiến của mình!
    Muốn bỏ cái ảnh lên thì bạn up lên free host nào đó, ví dụ như imageshack.us, photobucket.com, picasa, flickr, rồi lấy direct link bỏ vào đây, thêm tag [img] và [/img] trước sau link. Không nên dùng chức năng upload hình của forum. Thanks.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    61
    Forum ngày càng chán!

Cứ 1h lại load lên xem thử có tin gì mới không, mà cũng giống như hôm qua.

Mấy cao thủ đi đâu hết rồi.

với tình trạng này chắc ddth chắc cũng như mấy forum khác. Lúc trước tham gia manguon.com giờ ngủm rồi chẵng lẻ ddth cũng sắp như vậy ?
    1 người Like: Tang Duong Trieu

Like
    283
    Biết sao được bạn, cao thủ thì vẫn ẩn danh đâu đó thôi, nhưng hầu hết mọi người vô đều nhờ giải bài tập thì cao thủ nào mà trả lời.

Like
    27
    Xài IE8 login vào lại bị văng ra, admin xem lai dd co bi gì ko?

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    201

Góp ý phần hiển thị bài mới ở trang chủ

Ở trang chủ có phần các bài viết mới, trả lời mới thì hiển thị rất tiện nhưng nó chưa được phân trang.

Nên có thêm shortcut tới trang cuối cùng (hiện luôn là trang đầu tiên)

Nếu là người đang theo dõi chủ đề đó họ phải mất thêm một click để nhảy tới trang cuối cùng khá khó chịu và mất thời gian.

Đề nghị BQT thêm tính năng này.

14. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    203

Giận dữ ! Chào các Mod !

Do mình không tìm đc Sus forum phù hợp nên post vào đây, chỉ mong mấy bạn mod đọc giúp !
    Nick Google Bot của mình Tham gia diễn đàn của mình khá nhiệt tình vậy mà chỉ 1 lần post bài mang tình chất VUI ĐÙA trong mục THƯ GIÃN mà bị banned vĩnh viễn thì vo lý quá ! Mong mod xem xét lại giúp mình ! Thank !
    Bán domain Adsense.com.vn

Like
    10

lỗi đọc bài chi tiết bằng trình duyệt chrome

hiện tại không thể đọc bài chi tiết bằng trình duyệt chrome. mod xem check lại xem nhé

" An error occurred.

Sorry, the page you are looking for is currently unavailable.
    Please try again later.

If you are the system administrator of this resource then you should check the error log for details.

Faithfully yours, nginx."
    i love u

Trang 10 / 19 FirstFirst ... 57891011121315 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết