Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Mượn/mua/xin/chung tiền mua Win 7 (professional)

Hi cả nhà,

Cả đời dùng win c-rack hoặc dùng key của công ty. Giờ phải đi làm ở nước ngoài = laptop của mình, windows của mình nên phải lo mua key.

Lý do: dẫu biết là cũng khó phát hiện mình dùng win c-rack nhưng chẳng máy có 1 soft hay antivirus nào đó của cty phát hiện thì nhục lắm. Mình đã biết nhiều trường hợp ng VN bị đuổi về nước giữa chừng vì dùng c-rack, chơi game, v.v. khi công tác ở nước ngoai. Có thể mọi người chưa hình dung đc nhưng bọn Tây nó làm nặng vụ bản quyền này lắm.

Vậy nên ai có key xịn mà có thể cho "Mượn/mua/xin/chung tiền" thì contact mình vào phuyem[aCòng]gmail[dot]com nhé.

Thankz mọi ng
    Quote Quote

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi phuyem View Post
    Hi cả nhà,

Cả đời dùng win c-rack hoặc dùng key của công ty. Giờ phải đi làm ở nước ngoài = laptop của mình, windows của mình nên phải lo mua key.

Lý do: dẫu biết là cũng khó phát hiện mình dùng win c-rack nhưng chẳng máy có 1 soft hay antivirus nào đó của cty phát hiện thì nhục lắm. Mình đã biết nhiều trường hợp ng VN bị đuổi về nước giữa chừng vì dùng c-rack, chơi game, v.v. khi công tác ở nước ngoai. Có thể mọi người chưa hình dung đc nhưng bọn Tây nó làm nặng vụ bản quyền này lắm.

Vậy nên ai có key xịn mà có thể cho "Mượn/mua/xin/chung tiền" thì contact mình vào phuyem[aCòng]gmail[dot]com nhé.

Thankz mọi ng
    bạn đã có quan điểm như thế là tốt rồi, đã đi làm tận nước ngoài (không biết là mần ở Lào hay Cam hở bác) thôi thì đã mang tiếng thế thì bác hãy cố lên tý nữa, không dùng được bản Pro thì dùng bản Home cố lên bạn ơi.

Like
    0
    hehe, mình vẫn mang tinh thần VN, tăng xin giảm mua bạn à .

Tiền thì k thiếu :P. Chỉ là tiếc thôi

Up

Like
    283
    vậy bạn sử dụng bản trial 1 tháng, hết 1 tháng nó sẽ expire rồi cài lại, sử dụng thêm 1 tháng nữa... tiếc tiền thì phải chơi cơ bắp vậy thôi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi pinochu View Post
    vậy bạn sử dụng bản trial 1 tháng, hết 1 tháng nó sẽ expire rồi cài lại, sử dụng thêm 1 tháng nữa... tiếc tiền thì phải chơi cơ bắp vậy thôi

Bác này nói cũng phải. Nhưng...... cũng có kha năng.......

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết