Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 56
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi desdevlover View Post
    Không muốn nhưng vẫn phải buột miệng ra là site của bác VNCJ... xấu thật!
    Bảo trước rồi mà, mình cũng biết là xấu nhưng busy on getting money trong lĩnh vực khác nên chưa upgrade nó được, chỉ thỉnh thảo có time làm SEO cho nó thôi.

Cười nhất là thỉnh thoảng có người khen nó mà mình không biết chui đâu.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi desdevlover View Post
    Không muốn nhưng vẫn phải buột miệng ra là site của bác VNCJ... xấu thật!
    Trang của bạn VNCJ trông cũng được đấy chứ,giao diện cũng ổn,đâu đến nôĩ nào,trang tuyển dụng thì cần làm chi cho rườm rà,có điều hơi lạm dụng mấy cái hình chữ nhật góc bo tròn wa,but ý tưởng của bạn thì rất hay,hình như đây là trang đầu tiên chuyên về tuyển dụng it thì phải ( theo mình bít )

Like
    0
    MỌi NgƯỜi Xem ThẤy ThẾ NÀo? RiÊng MÌnh ThÌ MÌnh Tin RẰng MẪu ThỨ 2 ĐÚng LÀ CỦa Ptc RỒi, TrÔng NÓ NgÔ NghÊ HƠn VỀ BỐ CỤc VÀ ThÔ HƠn CÁc Trang KhÁc....ĐÍch ThỊ LÀ CỦa Ptc!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi VnComputerJobs View Post
    Bảo trước rồi mà, mình cũng biết là xấu nhưng busy on getting money trong lĩnh vực khác nên chưa upgrade nó được, chỉ thỉnh thảo có time làm SEO cho nó thôi.

Cười nhất là thỉnh thoảng có người khen nó mà mình không biết chui đâu.
    Có khi em kiếm việc làm từ trang web công ty bác ấy chứ ! add bookmarks rồi đó nha !

Like
    0
    Quảng cáo cho một trang "chuyên nghiệp" trong một trang cực kỳ chuyên nghiệp. Người ta gọi là "Cứ như là..."
    Các bạn cảm thấy tự mình làm ra thì cứ mạnh dạn ad trên một số site lớn đi, mất tiền chút nhưng nó mang tính chuyên nghiệp cao.
    Mình hồi trước cũng như các bạn bây giờ. Nhưng giờ chuyển nghề khác rồi.

Like
    0
    Quảng cáo cho một trang "chuyên nghiệp" trong một trang cực kỳ chuyên nghiệp. Người ta gọi là "Cứ như là..."
    Các bạn cảm thấy tự mình làm ra thì cứ mạnh dạn ad trên một số site lớn đi, mất tiền chút nhưng nó mang tính chuyên nghiệp cao.
    Mình hồi trước cũng như các bạn bây giờ. Nhưng giờ chuyển nghề khác rồi.
    Vừa vào trang http://www.ptc-design.com/
    chẳng biết chuyển giao diện sang tiếng việt ở đâu, dân mình đã có dc bao nhiêu người có thể đọc hiểu tiếng Anh hỡi mấy người.
    Nhìn cái hình cô gái có bóng đổ mà nền lại là bầu trời, không hiểu design ở đó khoe cái gì nữa, nhưng thấy ... khó tả, đại loaị là gây phản cảm cho người mới vào trang này là 80%.

Like
    0
    Trời đất, quảng cáo thôi chứ có gì đâu, người thích làm anh hay việt thì kệ người ta, đã biết chắc là làm cho người việt chưa hay thiết kế cho nước ngoài? Vậy mà cũng có mấy thằng rảnh đăng ký nick vào nói xàm.

Like
    73

Giao diện tạm ổn nhưng hơi xấu

Cái menu và cái banner của bác ixx nhìn vô đúng là không dễ chịu chút nào. Có cần tui design cho 1-2 cái menu và header flash không? Hoàn toàn miễn phí, nếu bác thấy đẹp thì có thể sử dụng còn không thì thôi. Kích thước tùy ý. Từ trước tới giờ tui cũng chưa làm cái gì cho ai miễn phí cả, tại vì đây là cái công ty đầu tiên tui thấy khá hay (bắt đầu tự code là hay lắm rồi).
    p.s: Có cô nhân viên nào xinh hơn một chút thì thay hình cái cô nhân viên trong cái flash banner đi, nhìn chưa được dễ thương lắm.

Like
    0
    Thực sự là chẳng có lời bình luận gì thêm
    Dân nước ngoài có câu này mình ghi nhớ nhất này
    "Đừng nghe cộng sản nói, hãy xem cộng sản làm"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ixx View Post
    Hiện tại chúng tôi tự hào là nhà cung cấp giao diện web có uy tín cho thị trường Việt Nam cũng như quốc tế.
    Cái Flash intro của homepage đã trả tiền cho Template Monster chưa thế ??

Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết