Trang 11 / 12 FirstFirst ... 689101112 LastLast
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 120
    Like
    0

Rất hay !

rút về ACB đi bác e đang dùng rất ok
    Paypal rút về ACB chờ ~7 ngày là có tiền nhé hii

Like
    0
    Mình đã từng rút tiền tai Paypal nhưng mình dùng Visa ACB nên chưa gặp chuyện này bao giờ. Việc tiền bị thất thoát khi vướng mắc ở VN thì hay xảy ra, như việc mình bị tạm giữ tiền ở Techcombank khi thanh toán cho Google.

Lời khuyên của mình cho ai sắp và đã sử dụng Paypal là: Nên dùng thẻ của ACB

Like
    2
    Bác thớt này chắc mới xài Paypal lần đầu )
    Hosting Chất Lượng Aluhost. com YM!: aluhost_sale

Like
    5
    Tiêu chí của paypal bây giờ là "Tôi cần bạn hay bạn cần tôi" vì nó đã quá phổ biến

Like
    2

Rất hay ! Paypal được cái uy tín trong thanh toán nhưng cực kỳ cẩn trọng trong mọi giao dịch

Có lần mình rút 4000$ cho KH ở HN do anh này sai địa chỉ số nhà, nên tiền về tới Eximbank HN, họ xác nhận báo có nhưng không cho nhận dù anh đó là NV nhà nước. Nên VCB refund và bị mất do chênh lệch khá nhiều do từ:

PP -> Eximbank --> Mất 1 ít do chuyển đổi.

Sau đó Eximbank refund lại PP thế là mất thêm 1 ít.

++ 2 lần đó họ mất khoảng 8.000.000 VNĐ.

Sai 1 ly đi có 1 khúc, nhưng cũng may KH họ hiểu do a đó làm kế toán cho cơ quan nhà nước.

Like
    5
    Theo mình thì cứ Tiên trách kỷ, hậu trách nhân thôi. Nếu bác điền thông tin chính xác 100% thì chắc không gặp vấn đề gì đâu. Khi nhập bank account đúng là hơi lôi thôi nhưng nó hướng dẫn kỹ càng rồi. Còn với số tiền của bác chỉ $1.6K thì ăn thua gì mà nó bóc lột
    Em đã chuyển vài lần nhiều hơn số đó nhiều rồi mà chưa gặp vấn đề gì. Có cái bác nói đúng là tỉ giá quy đổi quá thấp, haizz. Nhưng mà không có nó thì cũng móm nặng đấy bác ợ
    Xem phim hay nhất PhimHay1[.]com

Like
    5
    Theo mình thì cứ Tiên trách kỷ, hậu trách nhân thôi. Nếu bác điền thông tin chính xác 100% thì chắc không gặp vấn đề gì đâu. Khi nhập bank account đúng là hơi lôi thôi nhưng nó hướng dẫn kỹ càng rồi. Còn với số tiền của bác chỉ $1.6K thì ăn thua gì mà nó bóc lột
    Em đã chuyển vài lần nhiều hơn số đó nhiều rồi mà chưa gặp vấn đề gì. Có cái bác nói đúng là tỉ giá quy đổi quá thấp, haizz. Nhưng mà không có nó thì cũng móm nặng đấy bác ợ
    Xem phim hay nhất PhimHay1[.]com

Like
    9
    network chơi chán thế đấy

- - - Updated - - -

network chơi chán thế đấy

Like
    0
    Từ paypal về nó đã trừ đi tí rồi. tỉ giá ít hơn thị trường ( theo paypal) rồi khi ko nhận dc thì ngân hàng trả lại lại phí lần nữa chung quy lại nếu đi lại vài lần như thế nữa thành phí hao mòn hết. chẳng còn gì luôn. mà 1k6 mà lo gì thế này gọi là tiền mua xăng nhiều hơn tiền mua xe đó ta

Like
    194

Dùng paypal cho vui ấy mà

Tiền chuyển từ ACB vào paypal rõ nhanh, không mất tiền nhiều. Nhưng khi làm ăn được tí tiền từ bên tây về mà dùng vào paypal rút về ACB thì chịu, chưa bao giờ rút được. Tiền đi có một chiều thôi, refund và trừ tiền 3 lần rồi nên sợ lắm. Không dễ kiếm tiền từ người tây mang về. Hay do ngân hàng VN và paypal hợp tác kém nhỉ. Tiền từ ngân hàng đi vào paypal dễ thế chỉ 1 ngày là ok. Còn rút thì mãi mãi vẫn ko ra

Ghét paypal thật

Trang 11 / 12 FirstFirst ... 689101112 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết