Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 25 / 25
    Like
    0
    Wordpress ? frogsthemes.com/theme-switcher/?demo=foliogridpro
    Clone 1 cái sang .net tên pinhot.vn ks với bác
    Mua textlink site Giáo dục

Like
    0
    ko phải em dùng wp đâu bác ạ. Theme đó thì em đang sử dụng cho http://dinhcao.vn

là người lead team clone hotpin em xin nhận trách nhiệm về việc đã clone “siêu tốc” dẫn đến khả năng có thể “dục tốc bất đạt” như trong bài viết. Thực sự thì 3 ngày qua trên linkhay team em cũng chịu ném đá rất nhiều rồi. Nhưng điều đó là cần thiết để cho ra 1 sản phẩm hoàn thiện hơn trong tương lai. Xin cảm ơn bài phân tích của anh Hungld. Nhóm em xin rút kinh nghiệm và sẽ cố gắng hoàn thiện sản phẩm sao cho tốt hơn.
    Được sửa bởi anhbeu22 lúc 11:48 ngày 05-03-2012

Like
    0
    Sau sự thành công của Pinterest tại Việt nam đã bắt đầu nổi lên một số trang clone như

hayateen . com

Liệu những trang clone này có thành công tại Việt Nam như chính phiên bản của nó hay không?

Like
    1
    Mới soi souce thấy có một số nơi còn vươn lại tiếng China nhiều quá. Chắc là 1 source nào đó bên china mới nhập khẩu sang. Pác đừng nên công bố tên source nhập khẩu! kẻo có n hotpin.vn xuất hiện thì khổ.

Pác nên custom lại cái phần view photo thay thì chuyển qua trang khác thì show hẳn 1 modal box như facebook vậy, có hỗ trợ fullcreen và các sự kiện cho các phím trái-phải nữa.

Update:
    Thấy bên Freecode đang share code chưa Việt Hóa: http://freecode.vn/for@um/showthread...lone-Pinterest
    Được sửa bởi ichuot lúc 10:22 ngày 13-04-2012

Like
    3
    trang này bị lổi rùi có vào được nữa đâu.

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết