Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 29
    Like
    29
    Em cũng đang quan tâm cái này, php thì nó đứng sừng sững lâu rùi, theo nó thì ăn chắc mặc bền ko sợ chết đói. Nhưng đông người thì chật đất.

Cái Android này cũng đang thịnh tuy nhiên tương lai ko biết vài năm sau ra sao cả. Không biết hiện tại lương cty của cái ngành này có ~ 15m ko nữa. Còn nếu làm tự do thì sẽ đc thêm bao nhiu ?

Ngồi hóng ý kiến của các bác cao thủ zậy.
    cannot be longer than 50 characters

Like
    0
    học lập trình android đi cho nó chất

Like
    1
    nếu bạn có thời gian thì nên đi học, đi học chả có ji là ko cả, càng biết nhiều thì càng giúp được mình nhiều trong công việc sau này thôi

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    152
    Cảm ơn các tiền bối, em quyết định rồi sẽ đi học 1 khóa Android xem thế nào, hy vọng sẽ ko chọn sai bây giờ em cũng mê Android quá

Còn 1 điều nữa, theo Google thì chắc sẽ ko sai, vì Google chưa bao giờ lùi bước, càng ngày Google càng thống trị thế giới, hy vọng sẽ có tương lai tốt đẹp
    Ahihi...

Like
    29
    Bác ở sg phải k ? bác định học ở đâu và chi phí bao nhiu vậy :P cho em biết với.
    cannot be longer than 50 characters

Like
    152
    Quote Được gửi bởi maicon View Post
    Bác ở sg phải k ? bác định học ở đâu và chi phí bao nhiu vậy :P cho em biết với.
    http://nhatnghe.com/?id=lt_android
    Mình thì thấy ở đây cũng tạm, vì mình vừa học xong 1 khóa PHP ở đây thấy học phí cũng trung bình, dạy cũng dễ hiểu, đi chỗ khác thì ko biết thế nào vì vậy chưa tính tới chuyện đi tìm chỗ khác nếu bạn thấy có chỗ nào hay hơn thì chỉ giúp mình nhé

Còn nếu ko có chỗ nào khác hay hơn thì ở đây vào 11/3/2012 có khai giảng lớp Android đó, nếu bạn đăng ký khóa này thì có thể 2 mình sẽ học chung lớp
    Ahihi...

Like
    1
    android đang là HĐH phổ thông và sẽ phát triển mạnh trong thời gian tới. Theo quan điểm của mình, HĐH này chính là HĐH trong tương lai cho tất cả các thiết bị di động

Like
    0
    game mobile bgio đang rất phổ biến và cần tuyển người nhưng mà đòi hỏi bạn phải biết về nhiều hệ điều hành cũng như flash cho game, chắc còn phải học nhiều bạn ạ

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    152
    Quote Được gửi bởi ddl.omega01 View Post
    game mobile bgio đang rất phổ biến và cần tuyển người nhưng mà đòi hỏi bạn phải biết về nhiều hệ điều hành cũng như flash cho game, chắc còn phải học nhiều bạn ạ
    chấp nhận học thì phải cố gắng thôi, còn sợ thì ko nên học gì hết, ở nhà đi bán vé số thôi bạn à
    Ahihi...

Like
    0
    mình thấy cái này đang rất thịnh hạnh nên các bạn nên nghiên cứuv à học tập đi nhé

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết