Trang 1 / 17 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 168
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Điểm phim Việt Nam

QP được 1 anh bạn thông báo cho biết đã có trailer trên Youtube. Chia xẻ cùng các bạn (QP xin miễn bình luận về bộ phim này)

Được sửa bởi Arkain lúc 16:26 ngày 25-02-2012
    Quote Quote

Like
    17
    Quote Được gửi bởi QuocPham View Post
    QP được 1 anh bạn thông báo cho biết đã có trailer trên Youtube. Chia xẻ cùng các bạn (QP xin miễn bình luận về bộ phim này)
    http://www.youtube.com/watch?v=CKMknHIhG4s

Like
    0
    việt nam cũng làm film được đấy

Like
    146
    Hi hi... tin vui cho những ai khoái cải lương... Võ Lâm Truyền Kì của VN giống như một loại hình thể nghiệm mới của cải lương... điểm khác là hổng có đờn cò với ca vọng cổ thôi... còn lại từ trang phục cho tới trang thiết bị đều cải lương hết, cái chiêu bay bay này video clip Lam Trường trong bài Tình đơn phương do Kim Lợi làm cách đây gần chục năm coi còn sướng mắt sương... không tin mấy bác lục lại coi thử coi, màu sắc hồi đó không quay được như máy móc bay giờ, nhưng màu mè trông y hệt phim nhựa... còn cái màu này nhìn vô là biết phim VN liền...

Coi sơ sơ để biết tết này đỡ tốn tiền mua vé vì em không khoái cải lương...

Ai khoái cải lương thì xin mời...

À, coi xong em học hỏi được cái chiêu đá cái bay xa thiệt xa... mới đầu thấy là lạ, coi kĩ lại thì bị lộ ra cái chiêu fast motion... hehe...

Mấy bác nhớ đi coi để mua vé ủng hộ phim Việt nhá...

Ps: À, dù sao cũng cám ơn anh Quốc đã chia sẻ cái link này. Chúc anh vui!

Sợ mấy bác nói em nói xạo, mấy bác cứ tham khảo hai cái link dưới này thì biết, 2 cái clip này được làm mấy năm trước rồi... xin lỗi em bức xúc với phim Việt nhà mình quá... sau mấy năm thì cũng học hỏi thêm được mấy cái vụ 3D nhưng coi cũng còn nản lắm. Sao mấy bác đó ko lựa những đề tài tâm lý xã hội hay hình sự mà làm. Học đòi bắt chước làm phim chưởng, ai dè ra cải lương chưởng... (xin lỗi, em chỉ không thích cái kiểu "Đứng núi này trông núi nọ")

http://www.youtube.com/watch?v=4f5zr64AyW8
    http://www.youtube.com/watch?v=W67z8IHn2pA

Nghe nói bộ phim "Cải ơi" chuyển thể từ truyện ngắn của Nguyễn Ngọc Tư đang quay... ui các bạn ơi, đây mới là bộ phim đáng mong đợi nè...
    Không đi làm sao tới.

Like
    0
    Tui lại thấy thích những gương mặt diễn viên Việt Nam mình trong những film như vầy, trước giờ chỉ thấy các gương mặt diễn viên Tàu thôi. Coi được đó chứ VN cố lên

Like
    17
    Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    Hi hi... tin vui cho những ai khoái cải lương... Võ Lâm Truyền Kì của VN giống như một loại hình thể nghiệm mới của cải lương... điểm khác là hổng có đờn cò với ca vọng cổ thôi... còn lại từ trang phục cho tới trang thiết bị đều cải lương hết, cái chiêu bay bay này video clip Lam Trường trong bài Tình đơn phương do Kim Lợi làm cách đây gần chục năm coi còn sướng mắt sương... không tin mấy bác lục lại coi thử coi, màu sắc hồi đó không quay được như máy móc bay giờ, nhưng màu mè trông y hệt phim nhựa... còn cái màu này nhìn vô là biết phim VN liền...

Coi sơ sơ để biết tết này đỡ tốn tiền mua vé vì em không khoái cải lương...

Ai khoái cải lương thì xin mời...

À, coi xong em học hỏi được cái chiêu đá cái bay xa thiệt xa... mới đầu thấy là lạ, coi kĩ lại thì bị lộ ra cái chiêu fast motion... hehe...

Mấy bác nhớ đi coi để mua vé ủng hộ phim Việt nhá...

Ps: À, dù sao cũng cám ơn anh Quốc đã chia sẻ cái link này. Chúc anh vui!

Sợ mấy bác nói em nói xạo, mấy bác cứ tham khảo hai cái link dưới này thì biết, 2 cái clip này được làm mấy năm trước rồi... xin lỗi em bức xúc với phim Việt nhà mình quá... sau mấy năm thì cũng học hỏi thêm được mấy cái vụ 3D nhưng coi cũng còn nản lắm. Sao mấy bác đó ko lựa những đề tài tâm lý xã hội hay hình sự mà làm. Học đòi bắt chước làm phim chưởng, ai dè ra cải lương chưởng... (xin lỗi, em chỉ không thích cái kiểu "Đứng núi này trông núi nọ")

http://www.youtube.com/watch?v=4f5zr64AyW8
    http://www.youtube.com/watch?v=W67z8IHn2pA
    Uh, kiểu như X-files mà tụi Mỹ làm, ít có hiệu ứng mà coi rất chi là hấp dẫn, hoặc kiểu phim Hài theo mô tuýp Hong Kong, ít tiền nhưng bảo đảm sẽ có tui mua vé vào xem. Còn cái phim võ lâm truyền kỳ này thì cho tui xin kiếu, ngay từ cái poster của nó là tui đíu ưa nổi rồi.

Phim Viet Nam thì tới giờ tui chỉ coi phim gái nhảy với những cô gái chân dài, chủ yếu là coi giò coi cẳng mấy em . Còn phim truyền hình thì chỉ có mỗi phim đất phương nam. Tui phải công nhận rằng đây là phim truyền hình duy nhất của đài vietnam làm tui theo dõi từ đầu đến cuối .
    Được sửa bởi thagnv lúc 09:58 ngày 30-01-2007

Like
    0
    Hay lắm...cám ơn các bác...hi vọng sẽ đc xem.

Like
    146
    Quote Được gửi bởi ngocquang19877 View Post
    Uh, kiểu như X-files mà tụi tư bẩn thối nát Mỹ làm, ít có hiệu ứng mà coi rất chi là hấp dẫn, hoặc kiểu phim Hài theo mô tuýp Hong Kong, ít tiền nhưng bảo đảm sẽ có tui mua vé vào xem. Còn cái phim võ lâm truyền kỳ này thì cho tui xin kiếu, ngay từ cái poster của nó là tui đíu ưa nổi rồi.

Phim Viet Nam thì tới giờ tui chỉ coi phim gái nhảy với những cô gái chân dài, chủ yếu là coi giò coi cẳng mấy em . Còn phim truyền hình thì chỉ có mỗi phim đất phương nam. Tui phải công nhận rằng đây là phim truyền hình duy nhất của đài vietnam làm tui theo dõi từ đầu đến cuối .
    Chú này coi bộ luyện nội công dữ quá bị tẩu hỏa nhập ma rồi...
    Không đi làm sao tới.

Like
    4
    Xem demo thấy có vẻ chuối chuối

Like
    0
    Đúng là phim truyền hình Việt Nam thì phim duy nhất coi từ đầu đến cuối chỉ có Đất Phương Nam. Còn lại vứt hết. Còn phim VLTK coi bộ cũng được chứ đâu có tệ? Chắc là tại có anh Bo đóng phim nên nhìn dở cũng hóa hay

Trang 1 / 17 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết