Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13
    Like
    0

Diễn đàn chuyên lập trình lớn nhất Việt Nam: diendan.congdongcviet.com

Thành lập năm 2006 với mục đích chia sẻ, thảo luận về lập trình nhằm xây dựng nền tảng lập trình vững mạnh đối với cộng đồng lập trình Việt Nam. Hiện nay đang thu hút hơn 30 nghìn người ghé thăm mỗi ngày thảo luận về lập trình C, lập trình C++, lập trình C#, lập trình Objective-C, ... trên nhiều nền tảng khác nhau: Windows, Mac OSX, Linux, Mobile, ... Đặc biệt nhất là, Cộng đồng C Việt không chứa các diễn đàn 'chém gió, ngoài lề lập trình, ...' mà tập trung vào sự chuyên nghiệp.

Diễn đàn cộng đồng C Việt hiện nay đang nhận được sự chú ý lớn của các công ty tuyển dụng có tiếng trong việc tìm kiếm những người có khả năng cho các vị trí công việc.

Không cần giới thiệu thêm nữa, chỉ cần một lần tham gia bạn sẽ hiểu rõ ràng hơn gấp nhiều lần mình giới thiệu ở đây.

Mình thấy hay thì giới thiệu, nếu bạn không thích thì không chặt chém mình nhé!
    Được sửa bởi Than Dieu lúc 11:20 ngày 16-02-2012
    Quote Quote

Like
    0
    Cộng đồng C Việt hiện nay đang xây dựng chương trình giảm giá cả các sản phẩm CNTT cho thành viên. Rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người để chương trình này được phát triển rộng rãi.

Xin trân trọng cảm ơn!

Like
    3
    Lớn nhất VN? để em coi thử nào

Like
    0

Bạn đánh giá diễn đàn cộng đồng C Việt hiện nay như thế nào?

Để nâng cao chất lượng hơn nữa, hữu ích hơn nữa, ... diễn đàn cộng đồng C Việt đã lập topic công khai để nhận đánh giá của của bạn.

Đây là link tới topic đánh giá: Bạn đánh giá diễn đàn cộng đồng C Việt hiện nay như thế nào?

Nếu bạn có tâm huyết với nền CNTT ở Việt Nam, vui lòng không ngần ngại tham gia đánh giá...

Xin trân trọng cảm ơn!

Like
    2
    Ngày trước còn đi học cũng hay vô site này tham khảo học hỏi, h đi làm rùi không có liên quan gì đến C... nữa nên it vô, vote cho bác, vote cho cộng đồng C Việt

Like
    0
    Xin cảm ơn bạn đã ủng hộ, cộng đồng C Việt đang có những kế hoạch phát triển mạnh và rộng hơn nữa! Ngoài việc tham gia chia sẻ, các thành viên tham gia sẽ có nhiều quyền lợi thiết thực hơn, dễ dàng khẳng định bản thân mình trong lĩnh vực CNTT!

Trân trọng cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm ủng hộ!

Like
    0
    Theo ý nguyện của số đông, diễn đàn lập trình cộng đồng C Việt bắt đầu mở rộng thảo luận đối với các ngôn ngữ nằm trong nhóm C-Like như: Java, PHP, ...

Bước đầu tiên của kế hoạch mở rộng này là thử nghiệm với Diễn đàn lập trình Java

Hi vọng đây sẽ là một diễn đàn lập trình Java hữu ích, được bạn tham gia ủng hộ, giới thiệu cho bạn bè, người thân, đàn em, ...

Trân trọng cảm ơn bạn!

Like
    0
    Để đáp ứng cho sự mong mỏi đối với dân lập trình Mac OS, iOS, diễn đàn lập trình Objective-C đã được thành lập. Hãy bắt đầu trải nghiệm, chia sẻ và tham gia vào quá trình phát triển lập trình Objective-C bằng việc tham gia ngay hôm nay bằng việc ghé thăm: Diễn đàn lập trình Objective-C

Objective-C là bạn sinh thời cùng với C++ được Apple hỗ trợ tối tra trên nền tảng của Apple. Chỉ cần bạn có một chút cơ bản về lập trình C, bạn có thể dễ dàng để bắt đầu lập trình Objective-C.

Like
    6
    trang này không biết ổn định chưa, trước mình có lên trang này liên tục thấy suốt ngày đang nâng cấp.... (cách đây khoảng 3-4 năm)
    thietkewebcongty. vn

Like
    0
    3-4 năm trước, chắc bác vào đúng lúc đang nâng cấp! Lúc mới thành lập, chưa có nhiều kinh nghiệm nên ổn định không cao!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết