Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 72
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi lee_huynh306 View Post
    Tớ thấy bit def v10 làm máy chậm đi nhiều quá nên chuyển sang xài KAV và rất vừa ý với nó. Virus VN nó cũng tóm gọn luôn Khá là yên tâm.
    Pác nói vậy chẳng lẽ BIT ko tóm được virus VN à ??

Like
    0
    Nhìn đi nhìn lại chỉ thấy toàn những em quen thuộc như norton,mcafee,bit, .. )
    Theo thiển ý của tui thì dùng mcafee là good, chưa biết nó diệt ra sao nhưng được cái free trong 1 năm (theo tui biết) --> hô hào theo phong trào bản quyền :p

Like
    0
    Quote Được gửi bởi netwalker View Post
    Nhìn đi nhìn lại chỉ thấy toàn những em quen thuộc như norton,mcafee,bit, .. )
    Theo thiển ý của tui thì dùng mcafee là good, chưa biết nó diệt ra sao nhưng được cái free trong 1 năm (theo tui biết) --> hô hào theo phong trào bản quyền :p
    nếu sài hết 1 năm thì sao đây bạn Chả lẽ tới lúc đó lại phải chạy đi kiếm chương trình diệt virus khác. Trong khi 1 năm wa đã quen sài ct Anti cũ

Rồi mai thức giấc , chợt xe bay mất .....
    Like
    0
    Trời đất , ai nói cái pác Kav có bản .411 là mới nhất ?
    Em có bản 6.0.2.546 nè ,Beta hẳn hoi, nhưng em chưa dùng thủ nên chẳng biết nó có ngon hơn gì chú .411 ko nữa . Em cứ phang cái link lên , bác nào cài về dùng thử rồi cho ý kiến anh em cùng tham khảo nhé.

http://www.filehippo.com/download_kaspersky_antivir/

Link này chưa có key, nếu chú này hiệu quả thì em sẽ tìm key rồi up lên cho các bác sau. Em có một số key của Bit và KAV , KIS , bác nào cần em up lên cho một thể , nhưng mọi người hãy chia nhau key mà dùng , đừng dùng chung 1 key nhiều dễ bị tóm vào Black list.......

Like
    0
    Ah mà có bác nói McAfee là mạnh nhất , BIT 10 nặng thì em trả lời rằng : McAfee dùng tương đối hiệu quả trong việc trống Spyware , nhưng chú này chạy hơi nhiều thủ tục ngầm nên làm máy nhiều khi chạy chậm. Chính vì vậy chưa hẳn đã nhẹ hơn Bit đâu .

Máy ram 256 , là chạy Bit ngon lành rùi . Em xài Bit , an toàn tuyệt đối.....

Like
    0
    Còn chú Kav , Kis thì khỏi phải bàn , dân tình ta nghe chừng khoái chú này còn hơn cả chú BIT, riêng mình cũng thấy nó cực hiệu quả. Nhưng theo mình nhược điểm là chú này hay bị Black list hơn chú BIT , lại hay bị xung đột với nhiều phần mềm trong máy (Đặc biệt là BKAV) nên hay dẫn tới nhiều chục trặc.

Nếu các bạn muốn dùng phần mềm free mà khỏi phải quan tâm tới key thì nên dùng chú AGV , vừa nhẹ , vừa hiệu quả đã được khẳng định.

Mình cũng có bản AVG 7.5 pro, key xịn , update vô tư, hiện tất cả các chức năng phòng chống, dùng phê luôn, đảm bảo cực kỳ an toàn. Nếu bác nào muốn em sẽ up lên . Chú AVG ưu điểm là key ít bị black list.........

Like
    0
    Nếu đã sài KIS hay KAV thì ko cần BKAV nữa nên khỏi sợ đụng hàng
    Riêng mình sài KIS 6.0.1.411 với key xịn do 1 bác trên ddth này share sài rất OK. Ko bít blacklist là gì .
    Thanks pro đã share key. Quên nick rùi

Like
    0
    F-secure dùng được đấy, mình dùng mấy năm nay rồi. Chạy nhanh hơn Norton. Bản mới có cả anti-spam nữa

Like
    0
    Trùi ui ! Mình down về hết trơn rùi. Mà ko có cái nào xài được cả. Cái free thì update ko được. Cái update được thì black list.
    Mấy bác làm ơn giúp giùm em nha.
    có thể gởi cho em ít key hay ***** được ko. Tội em quá.
    email: saturday_2277@yahoo.com

Like
    0
    Mình check link vẫn ngon lành cơ mà nhỉ ? Các pác thử lại xem , có khi đường truyền dạo này đang dở hơi nên lỗi đó. Lúc khác các pác thử lại xem. Còn Kaspersky mình cũng có một số key tới năm 2008 , xịn đàng hoàng , hoặc là cái file patch của nó , cũng được update vô tư luôn. Các bác có nhu cầu thì mail cho em gửi trực tiếp cho. Em ngại upload lên quá ....

Chúc vui.......! !

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết