Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31

Chủ đề: Lại e-lifevn

Like
    0

Lại e-lifevn

Chả hiểu vì sao mà suốt ngày nay web của tôi cứ chạy chậm như con rùa vậy. Vào mãi mà không được. Quay qua vào thử web e-lifevn nhờ support nhưng tình trạng cũng chả khá gì hơn. Hic ! Các trang khác vào bình thường. Không biết nó bị gì nữa. Hổng lẽ lại động đất Đài Loan nữa hã. Có ai bị như tui không. Admin e-lifevn đâu...Cứu ! Cứu !
    Quote Quote

Like
    0
    bạn dùng adsl của ISP nào ? mình dùng của vnn, host mình dùng tại e-lifevn, trong các hôm xảy ra động đất và cho đến thời điểm hiện nay, site mình vào vẫn nhanh như bình thường, không có trục trặc nào xảy ra, kể cả trang e-lifevn, mình nghĩ do ISP bạn đang dùng đó

Like
    0
    trong các hôm xảy ra động đất và cho đến thời điểm hiện nay, site mình vào vẫn nhanh như bình thường, không có trục trặc nào xảy ra
    Hay quá vậy anh bạn? Cả nước, thậm chí cả Châu Á chao đảo về vấn đề truy cập ra bên ngoài, ngay cả tớ ko đi vào được mấy forum khác cũng chạy sang đăng ký bên DDTH bưã giờ vì chỉ vào được mỗi DDTH. E-life đặt server ở đâu mà "siêu" thế nhỉ? Chỉ biết vào thời điểm hiện tại tớ mở web nghesithanhthuy.com cuả anh bạn không nổi nè, ra cái title cuả web + màn hình màu xanh lè là chấm hết. ADSL cuả FPT. Thua...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Luu Phuong Tuan View Post
    Chả hiểu vì sao mà suốt ngày nay web của tôi cứ chạy chậm như con rùa vậy. Vào mãi mà không được. Quay qua vào thử web e-lifevn nhờ support nhưng tình trạng cũng chả khá gì hơn. Hic ! Các trang khác vào bình thường. Không biết nó bị gì nữa. Hổng lẽ lại động đất Đài Loan nữa hã. Có ai bị như tui không. Admin e-lifevn đâu...Cứu ! Cứu !
    Chào bạn,

gần đây cũng có 1, 2 khách hàng phản ảnh với chúng tôi tình trạng truy cập chậm như host của bạn. Chúng tôi chưa biết được lý do tại sao, vì các tài khoản host khác nằm cùng Server thì vẫn truy cập bình thường. Chỉ khi vào ban đêm, chúng tôi backup server thì lúc đó việc truy cập gặp khó khăn một chút. Ngoài ra, không hề có trục trặc gì cả.

Dù sao, để đảm bảo tốc độ truy cập, chúng tôi đã đặt mua thêm một Server mới, hiện đang được cài đặt, sau khi hoàn thành, chúng tôi sẽ chuyển ngay tài khoản của bạn qua Server mới ( trong tuần này, khoảng thứ 5 ). Chúng tôi sẽ gửi email thông báo cho bạn khi việc chuyển được tiến hành.

Thân chào !

Like
    0
    Giờ mạng đsng chậm quá đây...hi***...anh em nào biết vì sao không.

Like
    0
    cái này minhmoc nói đúng web tôi vào cũng bình thường kể cả những ngày xảy ra sự cố !

Like
    0
    tôi dùng VNN gói thấp nhất đấy, vào rất okie, mỗi tội là download từ Mega hay Rapid rất chậm còn mấy trang trên server E-Lifevn vào rất nhanh !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi HoanKiemHN View Post
    Hay quá vậy anh bạn? Cả nước, thậm chí cả Châu Á chao đảo về vấn đề truy cập ra bên ngoài, ngay cả tớ ko đi vào được mấy forum khác cũng chạy sang đăng ký bên DDTH bưã giờ vì chỉ vào được mỗi DDTH. E-life đặt server ở đâu mà "siêu" thế nhỉ? Chỉ biết vào thời điểm hiện tại tớ mở web nghesithanhthuy.com cuả anh bạn không nổi nè, ra cái title cuả web + màn hình màu xanh lè là chấm hết. ADSL cuả FPT. Thua...
    cái này quy cho cùng là do ISP, mình có nói ở trên rùi đó bạn, mình dùng MegaVnn, truy cập vào các website đặt host tại E-lifevn nhanh và bình thường trong những ngày xảy ra động đất và đến thời điểm này. Server E-lifevn đặt tại Germany.
    Cuối cùng End Users là người chịu ảnh hưởng nhiều nhất

Like
    0
    Bây giờ là 10h15 tối ngày 4/1/2007. Rồi ! Rồi ! Thôi xong. E-lifevn die mất tiêu không zdô được. Web của tui cũng No! vào được luôn. Hic !

Like
    0
    Chúng tôi đã gửi email cho các bạn rồi mà, bạn check mail nha
    Vi mot so ly do ngoai du kien, chung toi bat buoc phai tien hanh som hon viec chuyen Host cua ban qua Server moi. Thoi gian chuyen se mat khoang 4 tieng. Chung toi se thong bao, ngay sau khi tai khoan host cua ban hoat dong tro lai.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết