Trang 50 / 50 FirstFirst ... 4547484950
Hiển thị kết quả từ 491 đến 493 / 493
    Like
    0
    Ừ, thôi.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2007 TẤT CẢ CÁC BÁC !

Like
    0
    Tôi nhận thấy mọi người đã không còn ý kiến nào mới về vấn đề này nữa, vì thế tôi mạn phép đóng thread.

@nasavn: tất cả mọi ý kiến trên diễn đàn này đều đồng ý em Trí có lỗi và sẽ phải chịu xử phạt vì lỗi đó. Có điều cách xử lý và phát ngôn của một số quan chức Bộ GD lại có những sơ sót làm mọi người cảm thấy không thoải mái và phân tích những điểm đó. Tôi nghĩ kiến thức về pháp luật, nhà nước, viên chức của mọi người trên diễn đàn này đủ để sống và làm việc theo hiến pháp và pháp luật, chúng tôi, BQT, không cần phải có định hướng thêm cho các thành viên. Có lẽ bạn đã quá tập trung tinh thần vào điểm khác mà không nhận ra được điều đó.

@VPPC: với tư cách của bạn, tôi nghĩ bạn đúng là một ví dụ tồi về công chức nhà nước để mọi người nhìn vào. Diễn đàn là 1 xã hội thu nhỏ, cũng có đủ mọi thành phần như ngoài xã hội, cho nên đôi khi cũng phải chung sống với những phần tử thuộc loại "vô lại". Thôi thì cũng coi như "chung sống với lũ" vậy.

Like
    0
    Anh Kiên đã gọi ĐT cho vikhoa để xác nhận về nick kienct06. Vì vậy bây giờ các bạn đã có thể yên tâm rằng đó thật sự là lời nói của anh Kiên, quản trị website của MOET.

Trang 50 / 50 FirstFirst ... 4547484950

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết