Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Nếu em chỉ chuyên PhotoShop thì liệu cơ hội việc làm ... ???

Các pro cho em hỏi nếu em chỉ chuyên sâu về Photoshop thì cơ hội việc làm có nhiều không !!! Nếu có thì nên chuyên về cái gì ?
    Nói thật em quyết định chuyên sâu về PTS nhưng vẫn chưa định hướng được sẽ làm gì khi chỉ chuyên sâu cái đó !!!
    Các pro chỉ giáo giúp với !
    Quote Quote

Like
    0
    Nếu pác chỉ muốn học 1 thứ là PS thui, thì pác nên học cách chỉnh sửa hình ảnh, như trong mấy cái studio hay làm đó, thằng bạn em nó chỉ chỉnh sửa ảnh cho khách thui, mà 1 tháng đã có 1tr9 rùi...

Thứ 2 là pác học thêm cách sử dụng PS để design mấy cái logo, banne$, brochure, áp phích quảng cáo... nếu hướng này pác có khả năng design tốt và có ý tưởng tốt thì chắc chắn sẽ kiếm được nhiều $$ hơn nữa..

gud luck...

Like
    0
    khi đã giỏi về PS thì việc sử dụng Corel, Illustrator ... đối với bạn cũng chẳng khó gì đâu

những gì còn lại thì vit2148 đã nói hết rồi

Like
    0
    học pts song thì làm việc cũng có nhiều nơi đó nhưng mà cũng không ổn định lắm. còn lương lậu chắc là cũng được nếu công việc dều đều. mình thấy ngoài hiệu ảnh mấy chị sửa ảnh tay nghề còn non hơn mình. hic hic vậy mà mình phải nhờ người ta sửa dùm. (

Like
    0
    Đang cần tìm bác nào thiết kế PTS hay Corel giỏi để làm hộ cái graphic design của trang web đây...Có ai quan tâm thì nói nha. Trả lời vô link này. http://ddth.com/showthread.php?p=641228#post641228

Like
    0
    Nhưng các bác cho hỏi công việc cụ thể của thằng thiết kế logo là gì !!! Mình phải tự nghĩ ra ý tưởng hay sếp nó bảo " này cậu : tui có 2 chữ A & S => Cậu nghĩ thế nào thiết kế cho tôi theo thế này ... thế này nữa !!! "
    => ???????? Tui có ông bác làm bên ngành báo chí !!! Liệu xin vào đó có làm được gì không ? Tui cũng chẳng biết thằng học PTS vô công ty báo để làm gì và lương không bít có khá khẩm không ? he he !!!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết