Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    189

Mobifone tự ý hủy ketnoidailau & mobiportal account của KH

hi mọi người,
    Mình có sim mobifone sử dụng từ 2007 đến giờ. Năm đó mình cũng đăng ký mobifone portal và ketnoidailau account luôn. Và mọi chuyện suôn sẻ cho đến một ngày kia, 04/01/2012 mình tính login vào xem thử ketnoidailau của mình được bao nhiêu điểm rồi, trước đó lâu lâu mình cũng kiểm tra. Nhưng bất ngờ là, mình không thể đăng nhập mobiportal cũng như tài khoản ketnoidailau . Tưởng sai password, dè đâu để ý kĩ thấy nó bảo số đt chưa đăng ký?!
    Từ hồi mình đăng ký đến now, có khi nào mình tự ý cancel mấy cái tài khoản portal này đâu, tức ghê gớm. Mình ráng đăng ký lại tài khoản mobi portal, khi login vào xem ketnoidailau lại càng đau đầu hơn, nó bảo mình chưa đăng ký dịch vụ ketnoidailau!

Và hôm nay, 10/01/2012, mình mới hỏi support online của mobifone, và nhận được trả lời đại ý như sau: ketnoidailau trong 12 tháng không đạt 100 point thì bị nó hủy, còn bao nhiêu điểm mấy năm trời của mình nó hủy theo luôn; về tk mobi portal thì nếu trong vòng 6 tháng gì đó mà không login vô nó cũng hủy luôn?!
    Chưa bao giờ thấy cái trò mèo này! Cũng hên, viettel và vinaphone portal không ra mấy cái quy định mèo mửa này, mà biết trước mobi làm ăn vầy thì mình cũng chả bao giờ thèm đăng ký mấy dịch vụ của nó nữa.

Mình chụp screenshot để mọi người xem thêm:

Mọi người đánh giá và suy nghĩ kĩ khi chuẩn bị đăng ký mobi portal hay ketnoidailau của mobifone nhé!
    Quote Quote

Like
    0
    Cái này đã là quy định của tụi nó rồi, có gì đâu, bác dọa tụi support chụp hình report chả nhằm nhò gì đâu. Tụi nó cũng làm theo quy tắc thôi.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    cái này tụi nó đã quy định như vậy rồi mà,phải làm sao được

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    189
    Nhưng ý là quy định dở chứng của bọn nó củ chuối vậy đó chứ. Có mạng nào quy định giống vầy đâu, hic.

Like
    0
    Hỏi thử chứ bạn có đọc thoả thuận sử dụng trước khi đăng ký không? Nếu không thì ngưng được rồi.

Like
    189
    Quote Được gửi bởi Cà Phê Sữa Đá View Post
    Hỏi thử chứ bạn có đọc thoả thuận sử dụng trước khi đăng ký không? Nếu không thì ngưng được rồi.
    Nói thật với bác chứ, hồi mình đăng ký TUYỆT ĐỐI ko có mấy cái quy định nhảm này! Nó mới thay đổi thời gian gần đây, vào cuối 2011, còn mình đăng ký vào 2007!

Like
    20
    Quote Được gửi bởi cuncon1202 View Post
    Nói thật với bác chứ, hồi mình đăng ký TUYỆT ĐỐI ko có mấy cái quy định nhảm này! Nó mới thay đổi thời gian gần đây, vào cuối 2011, còn mình đăng ký vào 2007!
    Thế nó có thông báo cho bác về thay đổi ko.Haizz,nói chung bác ko cập nhật thông tin thì cũng ko trách họ đc

Like
    189
    Quote Được gửi bởi Thiết Kế Website View Post
    Thế nó có thông báo cho bác về thay đổi ko.Haizz,nói chung bác ko cập nhật thông tin thì cũng ko trách họ đc
    Thông tin như thế nào bạn. Nó cứ thay đổi soành soạch như vậy là nó đúng ha, áp dụng quy định gì KH cũng phải chịu ha.

Like
    8
    thanks bác,giờ mới biết,thử login vào xem

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    189
    Mình nghĩ, với 2 dịch vụ này mobifone giở trò vầy, thì chắc các dịch vụ khác mobifone cũng sẽ hoặc đã giở trò vầy thôi. Tốt nhất khỏi đăng ký dịch vụ gì của nó nữa cho xong, bực mình ghê gớm!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết