Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    30

Kiếm tiền bằng cách Upload Ebook nè

Bạn có thể làm giàu với Share360?

Bạn đã bao giờ nghĩ rằng một file thiết kế bạn tạo ra, một mã nguồn tâm đắc, hay bất kỳ dữ liệu số nào của bạn có thể trở thành một loại hàng hoá trí tuệ đặc biệt và được giao dịch mua bán một cách dễ dàng?

Gia nhập vào Share360.vn không những là cách để những dữ liệu số của bạn được phổ biển rộng rãi trong cộng đồng cư dân mạng, mà còn là một trong những con đường làm giàu đơn giản mà hiệu quả.

Share360.vn tạo ra môi trường giao dịch dữ liệu dễ dàng mà để download, người truy cập có thể nhắn tin SMS, chuyển khoản và các hình thức thanh toán phổ biến để nạp Credit. Tổng số 50% giá trị Credit sẽ được chia sẻ cho người Upload dữ liệu số, phần còn lại được dùng vào việc duy trì và nâng cấp website.

Doanh số trong tài khoản của bạn ngày càng tăng lên tương ứng với nhu cầu tìm kiếm, download tài liệu từ phía người dùng. Website tự động thống kê số lần download và cộng số tiền vào tài khoản của bạn. Bạn có thể theo dõi doanh số mỗi ngày qua chức năng quản trị của mình.

Bạn hoàn toàn có thể rút tiền từ tài khoản bất cứ lúc nào và bằng mọi hình thức khác nhau: yêu cầu chuyển khoản, nạp tiền vào thẻ điện thoại, rút tiền trực tiếp tại trụ sở Share360.vn. Số tiền mỗi lần rút tối thiểu là 200,000VNĐ

Upload càng nhiều, tài khoản càng lớn! Một cách làm giàu hoàn toàn tiện lợi và hữu ích với Share360.vn !

Ví dụ, bạn thử làm phép nhân:
    1 Credit tương ứng với 100 VNĐ.Bạn upload 1 file dữ liệu và đặt phí 100 Credit cho mỗi lượt Download tài liệu đó của người dùng. Bạn có 50% tổng giá trị Credit từ các lượt download. Vậy một lượt Download bạn có 5.000VNĐ.

Giá trị tài khoản của bạn sẽ tăng theo số lượt download từ người truy cập. Với 1000 lượt download, tài khoản của bạn đã được cộng vào 5.000.000VNĐ !

Với Share360.vn, bạn có thể làm giàu từ những dữ liệu số mà mình sở hữu. Đó cũng là một cách lý tưởng để sử dụng nguồn dữ liệu giá trịmột cách hiệu quả nhất.

Chúc các bạn thành công!
    Quote Quote

Like
    0
    Mấy loại này khoai ăn bỏ xừ ... toàn đi làm content hộ người khác

Like
    0

Like
    30
    Quote Được gửi bởi HAI_PAC View Post
    các bác PM mấy user site mà hỏi nhé, em miễn bàn luận.

Like
    7
    giống như kilobook ko nhỉ các bác..nói thì nói vậy, nhưng có những mặt trái và những "chiêu" rất quái, ai muốn tham gia thì nên tìm hiểu kỹ nha, để sau này khỏi mất công than vãn...
    Thiết kế web -Y!M:dailv_cntt-Mobile: 0983707963

Like
    37
    Em chơi site dưới chữ ký em thôi
    An phận thủ tường !

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết