Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 33 / 33
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Tôi không nói thêm với lkn nữa, để cậu ấy tự suy nghĩ.

Với các bạn khác, tôi không hiểu tôi set cho lkn lên SM lúc nào mà các bạn nói thế nhỉ? lkn chỉ lên làm Mod box Internet/Web 1 thời gian mà thôi.
    Đấy, tụi nó cố tình chơi em nên nói em làm SM đấy

Tất cả đều là do ghen tức người khác mà sinh ra thôi, giờ em chả thèm quan tâm, thằng nào tức kệ nó, để cho nó thấy nhục Sống trên đời thì đừng nên ghen ăn tức ở, chơi mấy cái trò bẩn như vậy nha các bác

Quote Được gửi bởi vneye
    p/s: 2000-1800=200 -> chắc cũng gần bằng số bài lkn bị del nhỉ, kaka (dự đoán thế)
    Em thấy cái xử lý của admin chán quá nên tự Del đấy bác à, em del các bài tut, thread, may mà del sớm, nhưng giờ vẫn có người bảo em là quảng cáo, háo thắng, tự cao

@kcreative: Thôi đi bác à, bác cú em cái vụ làm Paypal của bác nên vẽ ra, bài viết đó thì có gì sai, ý kiến của tôi là vậy đó. Nếu bác không thích Việt Nam thì mời ở bên đó luôn, khỏi về nữa!

Lỗi 1 phần cũng do admin thôi, để trong cái Thông báo mới như thế, mà bảo sao tụi nó không cú em, có lý do để quậy mà Mà lại toàn tính điểm sai thôi à, không tính điểm đóng góp, thôi cho em xin, hic hic. Ít ra anh cũng phải thông cảm, đằng này lại làm lớn lên, nó có chửi anh như thế đâu, nên anh đâu có biết. Trước khi xử lý ai đó, nên đặt mình vào vị trị của người đó xem vì sao lại thế rồi mới xử. Tụi nó làm tập thể 4-5 đứa mà, một mình em địch không lại...

80% người vào đây viết bài đều cú em vì lý do nào đó, có cơ hội rồi đó, tha hồ nha các bác
    Được sửa bởi lkn2 lúc 14:43 ngày 05-11-2006

Like
    0
    Quote Được gửi bởi VPPC View Post
    quan hệ không tốt với nhân dân nơi cư trú, không đủ tiêu chuẩn
    Hình như chỉ một "bộ phận dân cư xấu tính", thấy không bằng người khác thì chọc phá thôi bác à... hoặc "cố tình" làm gì đó...

Like
    0
    Thôi nha, đủ rồi đấy, tự nhiên cãi nhau chả ra cái gì cả. Mỗi người nhịn một chút thì chết ai? Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau. Các cụ dạy cấm có sai bao giờ

Nếu tiếp tục, DDTH mất đi một Mod nhiệt tình như lkn, mất đi một member đóng góp nhiều kiến thức về mấy khoản online services như adult1... và các member khác nhw cumcumber v..v.. Vậy cái kết cục đó có dở hơi hông nhỉ??? Giờ anh closed thread này ở đây để mọi người "back to work" nhá. Như vậy có "lợi" cho DDTH và các member khác hơn.

Ai đồng ý... giơ tay lên... (tự giơ tay trước gương thui).

Closed. have fun!

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết