Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 74
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi virtualgirl View Post
    óanh chít chừ

này thì 20 char
    Vừa check lại 1 lần nữa, vẫn thấy còn down được. Kiểm tra lại soft trên máy bạn đi

Like
    0
    Nhưng mà chẳng có key thì cũng chả giải quyết cái gì.

Like
    0
    Mình có làm kĩ thuật giúp cho 1 tiệm game online theo kiểu khi nào hỏng hóc, trục trặc gì họ sẽ gọi điện đến sửa. Hơn 20 máy có Deep Freezer nên cũng khỏe vụ virus, phá phách nhưng mà lại khổ vụ phải update gameonline liên tục nào là Mu, VLTK, Audition, Hiệp khách, Gunbound... cứ vài bữa lại có update, update vài chục Kb thì mặc kệ cho khách chờ tí không sao đằng này hầu hết mỗi lần vài chục Mb, thấy khách la làng chủ tiệm cứ gọi điện đến update hoài, khổ cái nhà chủ chả biết gì sất, không dám đụng đến cái máy, cứ thấy khách cằn nhằn là gọi điện thôi. Hư hỏng gì cho đáng bỏ thời gian đến sửa cũng được, đằng này cứ phải liên tục disbale Deep từng máy, update rồi khóa lại. Nhiều lần vừa update cho 1 game hôm nay xong, ngày mai lại có game khác update tiếp

Chắc cũng có nhiều bạn khác giống mình, khổ lém mấy bác ơi... vậy bạn nào có soft + key của Clean Slate 4.0 share cho anh em với, xin hậu tạ...

Like
    0
    các chuyên gia soft đâu hít cả rùi

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Mình cũng đang dùng thử cái này xem thế nào, không biết mọi người làm sao chứ tui thì trước khi setup tui đẩy system time lên năm 2009, sau khi setup "song" tui vào Bios chỉnh lại time hiện hành, hiện giờ máy tui chạy bản DEMO đến dd/01/2010... Đang chờ kết quả, không biết có thể xài tạm được mấy tháng k. Mọi người cho ý kiến nhé.

Like
    0

Cần chú ý ! Chú ý khi dùng Ghost hay True Image với Clean Slate

khi sử dụng acronis true image hay norton ghost
    nếu như bạn tắt máy ngang rồi dùng acronis true image hay norton ghost để sao lưu máy thì khi bạn restore, những thay đổi vẫn còn và KHÔNG BIẾN MẤT sau khi khởi động, bởi phần dự trữ của Clean Slate chỉ bị xóa, còn Clean Slate chưa kịp phục hồi lại những thay đổi trên máy. Tốt nhất, nếu như bạn lỡ tắt máy ngang, hãy khởi động lại máy, chờ cho đến khi vào được Windows, có thể tắt Clean Slate cũng được, Restart hệ thống đàng hoàng rồi hày dùng True Image hay Ghost nhé.

Like
    0
    sao key ban cho không sau73 dụng đưoc bạn ơi

Like
    0
    link của doquan0 thì vẫn hoạt động tốt tui down về được mà , tổng cộng 9.35M chỉ có key của bác TOMMY00105 cho thì không phải rồi , vậy bác TOMMY làm ơn cho trót coi lại dùm đi , các cao thủ soft oi trổ tài đi cho pà con nhờ với.

Like
    0
    chốt lại vấn đề là pác nào có soft và c-rack của thằng này nén lại thành một file và up lên
    www.sendspace
    hoặc www.turboupload.com
    cho anh em xài với đi

Like
    0
    ___Chốt lại là chưa ai có krack của bản 4.***

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết