Trang 8 / 18 FirstFirst ... 356789101113 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 171

Chủ đề: Góc của Châu !

Like
    612
    Vì một mai tươi đẹp hơn, tớ xin tặng chị/cô/bé Châu phô này dùng để làm PR

Các con mèo chú ý: sau khi chuột đã tự "thu gom" lại một nơi thì một hai ba nhảy ra dứt điểm

Like
    20
    Như vầy mà còn chưa ngán huống hồ là gà mái :

Được sửa bởi The Old Man lúc 07:15 ngày 05-10-2006

Like
    529
    Như của bác TOM em không ngán. MC như thế ni em mới thua
    Được sửa bởi dly lúc 12:22 ngày 05-10-2006 Reason: ^_^

Like
    0

Hấp dẫn đây !

Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    [COLOR="Blue"]Vì một mai tươi đẹp hơn, tớ xin tặng chị/cô/bé Châu phô này dùng để làm PR
    CỨ GỌI EM LÀ CHỊ CŨNG HỔNG SAO ĐÂU ANH ÁC KÊN KÊN
    CÁM ƠN ANH & MÈO TOM GỢI Ý...
    EM ĐANG CỐ LUYỆN TẬP NÈ:

Các con mèo chú ý:sau khi chuột đã tự "thu gom" lại một nơi thì một hai ba nhảy ra dứt điểm
    DÀ...DẠ, ĐẾN NƯỚC NÀY THÌ CHÚNG EM XIN...BẤT BẠO ĐỘNG Ạ !

THỎ GÀ TRĂN TRỞ !

CÁM ƠN BẠN CHÂU NẶNG ĐÃ GỬI CHO MÌNH TIN NHẮN NÀY:

Like
    0

Tệ thật !

có gì đâu " đàn bà là nơpi hội tụ những tinh hoa của đất trời mà
    Như thế mà không yêu thì mới là lạ

Like
    20
    Phụ nữ cũng như phần mềm máy tính. Giao diện đẹp chưa chắc chạy đúng. Chạy đúng chưa chắc chạy thông minh. Chạy thông minh chưa chắc dễ bảo trì. Mà nếu một phần mềm có đủ hết các yêu cầu trên thì chắc gì mua được, mà dù có mua được đi nữa thì chưa chắc gì chúng ta có đủ trình độ quản lý, nếu có đủ trình độ quản lý ... thì cũng phải phập phồng lo sợ mấy thằng hacker nó ... hốt mất.

PS- Cái này không phải của tui viết.

Like
    612
    Quote Được gửi bởi jenna View Post
    À còn chuyện này nữa, mấy con mèo trong dd, chị tuyên chiến làm gì, diệt hết lấy gì chạy vòng vòng cho vui mắt. cứ để thế, người ta gọi đó là cái thú nuôi vật cưng trong nhà đó chị. Cưng còn không hết, diệt làm chi.

Thương
    Jenna
    Rồi, con mèo nào muốn nhảy vào lòng Jenna đầu tiên đây?

Like
    0

Hạnh phúc Mừng lắm khi đọc bài của Jenna !

=jenna;608528]oh, có hội phụ nữ đó mà tại danh tánh của chị Châu lờ mờ quá nên chắc K chưa kếp nạp vô hội này hoạt động kín, males duy nhất có khả năng nhìn thấy hội là VK với zesus (lâu quá chắc viết lộn nick của người ta rồi). Trong cái list hoa hồng chị liệt kê khéo là có mấy cây quýt đẹt lọt vô ^^ Em còn nhỏ lắm, chị Châu đừng gọi em bằng chị.
    Lạ, đã là hội "kín" của chị em mà sao lại có tên ma-le nào độc quyền dòm nhỉ
    Thích nhất cách ví von của jenna đó - quýt đẹt hi hi quýt đẹt mà lọt vào tay Châu, Châu ...nhai cả hột
    chị Châu cũng thích tìm hiểu kiến trúc tín ngưỡng, tôn giáo hen, em cũng thích lắm, nhưng em thích ở khía cạnh nghệ thuật nhiều hơn là khía cạnh đời sống, xã hội, chừng nào rảnh chắc ngồi post chơi chơi cho có cái để bà con đọc
    Gia Lai là một tỉnh miền núi - biên giới nằm ở phía bắc Tây Nguyên trên độ cao 600 - 800 mét so với mặt biển. Chiếm tuyệt đai đa số cư dân bản địa ở Gia Lai là hai dân tộc Jrai và Bahmar. Theo những tài liệu dân tộc học và khảo cổ học thì có thể giả định địa danh cư trú gốc của người Jarai là cao nguyên Pleiku và hai lưu vực sông Ayun và sông Ba. Rồi từ địa bàn đó, dần dần người Jrai tiến xa lên về phía tây và về phía Bắc. Còn người Bahnar thì cư trú chủ yếu ở Đông Bắc tỉnh Gia Lai (huyện An Khê, huyện Kbang, huyện Kon Chơro và huyện Măng Yang) và ở Đông Nam tỉnh kon Tum (quanh thị xã Kon Tum, huyện Kon Plông).
    Hai dân tộc Jrai và Bahmar không chỉ là hai dân tộc lớn nhất, có ý thức rõ về địa vực lưu trú, mà còn có những tác động nhất định đối với các dân tộc khác trong khu vực.
    Quê mình như vậy nên cần phải có kiến thức về dân tộc học, mình cũng muốn post một số bài về phong tục tín ngưỡng quê mình lắm, nhưng sợ không phù hợp với đàn này !
    À còn chuyện này nữa, mấy con mèo trong dd, chị tuyên chiến làm gì, diệt hết lấy gì chạy vòng vòng cho vui mắt. cứ để thế, người ta gọi đó là cái thú nuôi vật cưng trong nhà đó chị. Cưng còn không hết, diệt làm chi.
    Mình...bất bạo động mà
    (rất rất rất xin lỗi mọi người nếu lời lẽ của jenna quá hỗn xược, một lần nữa rất rất rất xin lỗi, jenna chỉ có ý chọc ghẹo chứ không có ý hỗn xược với bất cứ ai)
    Chắc các anh các bác trên đàn này không nghĩ thế đâu
    Mình cũng "quậy" các anh các bác lắm đó chứ
    Vd: gọi bác Tom là...mèo Tom, anh DLy = Dê lỳ...
    Mến !

Like
    529
    Quote Được gửi bởi tonnumychau View Post

Quê mình như vậy nên cần phải có kiến thức về dân tộc học, mình cũng muốn post một số bài về phong tục tín ngưỡng quê mình lắm, nhưng sợ không phù hợp với đàn này !
    Ủng hộ tất cả các chân. Post đi C...
    Lạ, đã là hội "kín" của chị em mà sao lại có tên ma-le nào độc quyền dòm nhỉ

Mình...bất bạo động mà

Lại còn nhai cả hột nữa Hic

Được sửa bởi dly lúc 10:39 ngày 06-10-2006

Like
    0

Hạnh phúc Bác Út đâu rồi ?

CẢM NHẬN SÀI GÒN

Khác hẳn quê mình

mưu sinh 1

mưu sinh 2

ai cũng là ninja