Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Cần phần mềm bảo mật win XP cho tiệm Internet. Gấp gấp gấp

Tui làm ở tiệm internet nhưng cứ bị phá deep freeze không hà. Tui muốn tìm 1 phần mềm không cho phép khách cài phần mềm, không cho tải các tập tin từ trên mạng xuống, không cho dùng USB, không cho duyệt web (kể cả các trang web bình thường)nếu chỉ cho vào 1 số trang web nhất định do mình quy định thì càng tốt. Quan trọng nhất là không cho khách tải, cài hay chạy các phần mềm ngoài các phần mềm có sẵn trên máy. Các bác cố gắng giúp đỡ tui, chỉ cần cho tui biết tên phần mềm nếu có link down thì càng tốt. Nếu không có phần mềm mà có nào làm được 1 trong các việc trên thì càng hay trừ cách phân quyền Admin và user ra nha các bác. Cám ơn các bác trước
    Quote Quote

Like
    0
    -Nếu bạn đã cài Deep Freeze thì cho dù khách có tải gì, cài gì vô thì sau khi khởi động máy lại cũng mất hết rồi còn gì. Còn USB thì bạn cứ cho khách dùng đâu có ảnh hưởng gì. Còn không cho duyệt web thì bạn mở tiệm internet làm gì vậy? Nếu sợ khách vào web đen thì bạn hãy cài mấy phần mềm chống web đen là xong.
    -Nếu Deep Freeze bị phá thì bạn cứ thiết lập cho quyền truy cập ở mấy máy con là Guest thì đâu thể nào cài chương trình phá Deep Freeze được chứ. Chức bạn thành công!

Like
    2
    Tui muốn tìm 1 phần mềm không cho phép khách cài phần mềm, không cho tải các tập tin từ trên mạng xuống, không cho dùng USB, không cho duyệt web (kể cả các trang web bình thường)nếu chỉ cho vào 1 số trang web nhất định do mình quy định thì càng tốt
    Thế thui chuẩn bị luôn cách bảo mật cái tiệm luôn đê
    Định sập tiệm Net à bro T_T

Like
    0
    Quote Được gửi bởi U.F.O View Post
    Thế thui chuẩn bị luôn cách bảo mật cái tiệm luôn đê
    Định sập tiệm Net à bro T_T
    Lần trước nghe kể khó khăn của *UFO* rồi
    @*UFO*: Bạn ra tiệm đĩa hỏi mua đĩa LHT 322, trong đó có 1 bộ quản lí máy khá hay, chỉ có điều sẽ khá tốn tài nguyên máy. Mấy người chơi game chưa chắc đã thích thế đâu

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết