PDA

View Full Version : Toi co' mot chuong trinh` ngon ngu macro

anhminhk42
17-01-2003, 20:33
Mot chuong trinh` lap trinh` don gian voi' cac' ham` lap san co' the viet them thong so' va` chay ngay khong can` dich (tuong tu nhu cac' lenh cua exell ) viet' bang pascal voi' giao dien do` hoa

day la` mot van' de` moi' ma` toi vua` khai thac' de co' 1 chuong trinh da nhiem cho dos ( dung` thuat toan' phan chia thoi` gian chay ) moi modul ( cac' doi' tuong) deu` co' 1 bo xu ly' thoi` gian chay rieng va` co' ma nhap vao` trong thoi` gian chay nen co' the nang cap' hay sua chuong trinh` ngay lap tuc' ,khong yeu cau` dich lai (ngon ngu thong dich ) nhung van con` nhieu` sai
sot' de` ki` sau se dem ma nguon` va` ban demo cho ba` con
xem va` cho y' kien' !

vanhao84
18-01-2003, 20:27
oh ! su huynh đã viết xong chưa , em hơi bị thích với đề tài của bác đấy , bác có thể zip cho em cái code duoc ko ? de em ngam cuu , cám on ong anh truoc nhé .
vanhẵo@yahoo.com

LuXuBu
21-01-2003, 10:21
anhminhk42 ơi viết có dấu đi, tui đọc không hiểu gì hết.
Cám ơn.

boyalone
25-01-2003, 15:41
Trời ơi, đề tài hay wá trời luôn, bác có hảo tâm thì send cho em cái code, em cũng muốn ngâm cứu nữa.... Thank

real_time
26-01-2003, 09:32
nghe cũng hay wá vậy thì bạn gì upload lên đi! à nhưng anhminhk42 viết theo kiểu gì vậy cho mình hỏi thêm chút có phải tích hợp với asembler???

Godbloc
29-01-2003, 19:57
Oi mai toi moi' tim` duoc nguoi` dong` chi' huong '
Cam on troi` phat ,co' the cho toi dia chi duoc khong ???
Nhung gi` ban lam` toi cung da tung` lam` ,chi co' dieu` khong tim` duoc nguoi` de tam su thoi . Ngon ngu lap trinh` cho viet nam va` hedieu` hanh cho viet nam ....
Hay lien he : Godbloc@yahoo.com

Godbloc
29-01-2003, 20:02
Truoc day mot lan` tinh` co` da thu viet' chuong trinh` kieu nay` roi` , co' the hom nao` se mang ma nguon` ra so co' the lai trung` hop thi` minh` se ket' ban ok , Toi rat' mong co' 1 nguoi` cung chi' huong nhu vay ...Cam on