PDA

View Full Version : Gửi tiền trực tiếp từ paypal nước ngoài vào tài khoản paypal của mình có sao không ?

nicky789
26-11-2011, 18:55
mình làm freelance cho một bạn ở UK, mỗi lần bid dự án hay transfer money qua trang freelancer (dot) com toàn bị mất %, mà lại cao nữa. Mình muốn bảo bạn ấy chuyển thẳng vào tài khoản paypal của mình để mình rút qua bank. Mình muốn hỏi các bạn là nếu chuyển trực tiếp thế liệu có bị limit hay là khó rút không ? mình sợ paypal nó lại tưởng là mình ăn trộm tiền hay gì đó limit account thì lại khổ . Mình đảm bảo tiền là tiền sạch và yên tâm là bạn ấy thanh toán không bao giờ report để lấy lại tiền.

Các bạn có kinh nghiệm rồi giúp mình với nha

Thanks

google.cn
26-11-2011, 19:01
tiền sạch thì cứ làm thoải mái đi bạn, ko sao cả đâu

AnhTuanKB
26-11-2011, 19:13
Bạn xem coi freelance.com có support money booker không. Hoac la keu nguoi do thanh toan wa MB neu quen biet lau.
Sai MB tot lam, mat fee chi khoang $5 la total.

nicky789
26-11-2011, 20:43
mình dùng ACB mất rồi, còn transfer tiền trong freelancer nó lấy phần trăm cao lắm, mà mình chỉ có transfer vài chục $ một lần nó lấy mất 10% :( . Có cách nào gửi thẳng vào thẻ VISA debit của mình luông không các bạn

Mình bảo bạn kia gửi vào paypal cho mình thì mình có thể rút được tiền đó vào bank ngay không nhỉ ?

myShinichi
27-11-2011, 00:49
Freelancer dot com cấm việc trao đổi thông tin mà từ thông tin đó dẫn đến các sự liên lạc trao đổi trực tiếp ! Cẩn thận kẻo bị ban đấy nhé !

Trốn phí còn bị tội nặng hơn :batman:

mrkita
27-11-2011, 01:24
Không sao cả Bác nhé.