PDA

View Full Version : Em sẽ đi lên lầu, nếu anh muốn thì ...

thagnv
16-08-2006, 02:23
Tôi và bạn gái đã quen nhau từ hơn 1 năm và chúng tôi quyết định đám cưới.

Cha mẹ hai bên đều ủng hộ chúng tôi. Bạn bè ủng hộ chúng tôi. Còn bạn gái của tôi, cô ấy thực sự là ước mơ của tôi !

Chỉ có một điều duy nhất .. hơi phiền : đó là cô em gái của cô bạn tôi !

Cô em vợ tương lai của tôi tròn đôi mươi, luôn mặc váy ngắn ... không thể ngắn hơn được nữa ! Mỗi khi đến gần tôi thì cô ấy rất hay làm bộ cúi xuống nhặt cái gì đó khiến tôi có thể nhìn thấy... cả áo lót của cô ta !

Tôi để ý thấy cô ta không làm như vậy khi đến gần những người khác .

Một hôm, cô em vợ tương lai gọi tôi đến để kiểm tra danh sách khách mời đám cưới. Khi tôi đến thì cô ấy có một mình ở nhà ! Cô ấy thì thào vào tai tôi rằng cô ấy rất .. ham muốn tôi, và vì tôi lại sắp lấy vợ nữa nên cô ấy không còn muốn kiềm chế nữa . Cô ấy nói muốn cùng tôi chỉ một lần thôi, rồi sẽ quên đi mãi mãi để tôi yên tâm lo cuộc sống gia đình riêng .

Tôi rất sốc và chẳng nói được một lời nào, ngồi chết lặng !

Cô ấy tiếp : Em sẽ đi lên lầu, nếu anh muốn thì ..em chờ anh trên phòng ngủ của em .

Tôi như hoá đá, ngồi lặng đi nhìn cô ấy đi lên lầu . Khi lên tới trên cầu thang, cô ấy kéo jupe xuống, tuột tất ra, rồi ném xuống cạnh chân tôi.

Tôi đứng lặng đi một giây, rồi tôi quay đầu, lao ra phía cửa ra vào. Tôi mở cửa ra , đứng lặng một giây nữa, thở sâu, rồi đi về phía xe otô của mình.

Bỗng tôi nhìn thấy bố vợ tương lai xuất hiện, ôm chầm lấy tôi, nươc mắt rưng rưng : CHúng ta rất hạnh phúc là con đã vượt qua lần test cuối cùng này. CHúng ta không thể nào tìm được một người đàn ông tốt hơn thế nữa cho con gái của chúng ta. Welcome to the family !

Thưa các bác... hic hic... thú thiệt nếu là em thì em rớt rồi... hu hu hu... :(

1adult
16-08-2006, 05:40
99% là rớt rồi,.....

LogitechTM
16-08-2006, 06:38
trời ạ . khinh khủng quá .
có lẽ đó là tấm gướng "Sáng" để em học tập :D .

dly
16-08-2006, 08:29
Tui thì ..... chắc em hổng kịp lên lầu quá

dinhbaochau
16-08-2006, 08:33
Mịa ơi! Thử cái kiểu này thì chắc là rớt 101% rồi!
Đây là câu chuyện thôi chứ nếu có thật, bảo đảm 100% rớt là cái chắc. Hic...

1adult
16-08-2006, 08:54
Mịa ơi! Thử cái kiểu này thì chắc là rớt 101% rồi!
Đây là câu chuyện thôi chứ nếu có thật, bảo đảm 100% rớt là cái chắc. Hic...

nếu k rớt thì đâu phải đàn ông, chắc ông bố vợ phải cho tiền đi khám thôi................................

pinochu
16-08-2006, 09:07
ặc, nếu là em thì em cũng thi rớt nốt..
(hỏi khí không phải, bác thagnv làm nghề gì vậy?)

viet_dt
16-08-2006, 09:22
được test thế này sướng nhỉ :D

NumPad0
16-08-2006, 09:27
Cu này bệnh 100% òi
Đủ nài... Đủ nài... Đủ nài... Đủ nài... Đủ nài... Đủ nài... Đủ nài...

#empty#
16-08-2006, 10:37
Mình nhớ nó còn đoạn cuối:
"Vậy, luôn nhớ mang theo BCS trong xe hơi."

:D

dungvinhntv
16-08-2006, 11:07
oái như thế thì mình chạy mất dép. hu. hu hu..............

halo
16-08-2006, 11:10
Mình nhớ nó còn đoạn cuối:
"Vậy, luôn nhớ mang theo BCS trong xe hơi."

khặc khặc đúng òi, nó đi ra xe để lấy thêm "phụ tùng", lão bố vợ xông ra sớm qué nên thèng cu đâm ra ... hên. Chứ nếu không phải vậy thì tui không thể hỉu nổi.

NumPad0
16-08-2006, 14:32
Ờh nó chạy ra car để lấy vô cái vibrator. Há há há

dinhbaochau
16-08-2006, 15:37
(hỏi khí không phải, bác thagnv làm nghề gì vậy?)

À. Tiên sanh ấy làm nghề Nuôi gà.
Không nghe người ta kêu Thả gà tiên sanh đó sao. Nuôi gà thường thôi, không phải "gà kia" đâu nhé.

thagnv
16-08-2006, 15:50
À. Tiên sanh ấy làm nghề Nuôi gà.
Không nghe người ta kêu Thả gà tiên sanh đó sao. Nuôi gà thường thôi, không phải "gà kia" đâu nhé.
Hic hic... hổng ngờ tự dưng vô diễn đờn sanh quạt lại có thêm cái tên nữa... Thả Gà... Tiên Sanh... hic hic... em còn trẻ chán... các bác già cả rồi, tính chơi thằng em, cho thằng em hết đường gái gú phải hông?
Từ đầu đến giờ bác nào test cũng tự rớt hết rồi... gặp bác dly còn ác chiến hơn nữa, hổng kịp lên lầu luôn...

Tôi như hoá đá, ngồi lặng đi nhìn cô ấy đi lên lầu . Khi lên tới trên cầu thang, cô ấy kéo jupe xuống, tuột tất ra, rồi ném xuống cạnh chân tôi.
Em paste y sì ình đoạn này vào mà đọc hổng hiểu, tại sao trong jupe lại có chiếc tất (vớ) nhỉ?
Có lẽ tác giả viết lộn phải hông mấy bác...
Mà ông này cũng hên ghê há, em nghĩ em lúc đó đầu chắc bốc lửa luôn quá, cô này cũng may là quẳng cạnh chân, chứ lỡ nó rớt trên đầu thì chắc... thôi hổng tưởng tượng nữa... đi ăn xế thôi... :D

Arkain
16-08-2006, 16:07
khặc khặc đúng òi, nó đi ra xe để lấy thêm "phụ tùng", lão bố vợ xông ra sớm qué nên thèng cu đâm ra ... hên. Chứ nếu không phải vậy thì tui không thể hỉu nổi.

Đúng rồi, bác nào dịch jokes nước ngoài mà lại bỏ quên đoạn cuối thế kia!

thagnv
16-08-2006, 16:12
Thiếu thế hóa ra lại là hay... :D

hungpmu
16-08-2006, 17:07
sao giống tôi vậy, không thể qua nổi

dly
16-08-2006, 17:44
Em paste y sì ình đoạn này vào mà đọc hổng hiểu, tại sao trong jupe lại có chiếc tất (vớ) nhỉ?
Có lẽ tác giả viết lộn phải hông mấy bác...

Hổng lộn. Theo ngôn ngữ địa phương miền Bắc trước kia chữ "tất" phải hiểu là Hết. (Tuột tất ra, tuột tất tần tật Phải hiểu là cởi hết ra)

Ví dụ nữa nè: Đôi dzớ (Đôi vớ) còn được gọi là "bít tất" có nghĩa là che hết.

Tiva
16-08-2006, 21:21
em thì em cũng sẽ rớt theo chân các bác thôi ,Test kỉu gì thế ko bít ,ông bố vợ tương lai ác ko chịu dccccccccccccc ^________^!

Arkain
17-08-2006, 02:51
Thiếu thế hóa ra lại là hay... :D

Bậy bạ, đó mới là phần quan trọng nhất của nguyên bài!

"Kết luận: nên giữ BCS trong xe"

LogitechTM
17-08-2006, 03:37
ặc ặc :D , anh arkain chốt đúng thật .

thagnv
17-08-2006, 07:33
Bậy bạ, đó mới là phần quan trọng nhất của nguyên bài!

"Kết luận: nên giữ BCS trong xe"
Vâng ạ, em cũng hiểu ý anh Arkain rồi ạ!
Nhưng hay ở đây mà em muốn nói có nghĩa là post thiếu đi như thế, nó sẽ trở thành một đề tài mở... mọi người có thể còn nhau thư giãn bàn luận... chứ chốt lại câu kết như thế... theo em là thiếu hay!
:)

dly
17-08-2006, 14:55

Hắn ra xe hổng phài để lấy BCS mà là lấy .......

Đố biết là gì?

thagnv
17-08-2006, 15:49
Hắn ra xe hổng phài để lấy BCS mà là lấy .......

Đố biết là gì?
Lấy gì thế bác... ???
:(

dly
17-08-2006, 17:56
Hông biết thiệt à? Lấy.... con dao cạo

LogitechTM
17-08-2006, 18:56
Hông biết thiệt à? Lấy.... con dao cạo

éc :D bác dly vui tính thật

ThichNuDiuHien
18-08-2006, 08:29

:yes:

BESAME MUCHO

Phút giây này
sẽ không đến với đời ta
hai lần đâu

:yes:
:yes: :yes: :yes:

dly
18-08-2006, 08:39
Đề Nghị Bác Thích xem xét lại. Bác cứ gửi những hình nhìn ứa máu thế ni thì em đây cao máu mà...... ặc ặc

Còn nữa hông chép vô CD gửi .....

thagnv
18-08-2006, 09:17
huhuhu ghét bác Thích quá... bác cứ bỏ lửng lừng lưng thế này em ứa máu mắt!!!

nghiepvu4
18-08-2006, 09:32
phai em thi di len lau roi nhay lau luon

em se di len lau va:::::::::?

cac huynh oi giup em tung buoc dowload 1 driver ve voi

em xin chan thanh cam on

acquyxautrai
18-08-2006, 14:59
hê hê! Cái câu chuyện này khôi hài thật. Cũng có thể nghĩ theo một cách khác là thằng kia chạy ra xe rồi lấy BCS. Ông bố tưởng là thằng này đã vượt qua thử thách nên chạy ra ôm nó. híc
Có đứa con gái nào tự nhiên rủ mình lên lầu chắc nó cũng phải lên với trăm thằng rùi mới bạo dạn như vậy. Như thế thì AIDS bỏ mạng luôn, tốt nhất là phòng tránh tốt ra xe lấy BCS rồi vào làm thịt :))

nguyenphong3380
18-08-2006, 16:46
Nếu có thử thách như thế này thì bố thằng nào chịu được hả các bác. Tính mở chuyện này hơi cao. Vui phết...

Arkain
18-08-2006, 17:05

Tại lúc đó bác Dê Lỳ bị đứng tim nên ẻm phải ở dưới lầu đợi xe cứu thương :lick:

nmtonline
18-08-2006, 21:13
Đang buồn thúi ruột mà đọc bài này của mấy bác vui quá, hết buồn luôn.
Mà công nhận, nếu thử mà thử kiểu đó thì chắc chắn em rớt rồi, như bác nào nói đó, không rớt không phải là đàn ông :d. Nếu thằng đó mà chạy ra xe để đi về thật thì không biết đêm tân hôn nó có chạy mất dép luôn không nữa. Con em vợ thử cũng ác thiệt, thử thế thì cho nó biết mặt luôn, dơn dơn trước mặt, ngày nào cũng làm mình ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái, cả 2 mắt đều mệt và mỏi => chỉ có nước theo em lên phòng ngủ.
Ông bà già vợ nào cũng thử kiểu này thì đứa chị gái ế hết, còn đứa em gái thì không biết có còn ra gì nữa không khi mà cởi hết toàn bộ đôi vào mặt ông anh rể. Thử gì ác thế mà thử!
Kết luận: Nên giữ bao cao su bên mình.

redhorse
18-08-2006, 23:46
Lở rớt bài test này củng hay, ko đươc cô chị thì được cô em, biết đâu còn lời hơn nữa :D

bluesky
19-08-2006, 02:54
Nếu em ở vào tình thế này thì chắc chắn sẽ ko hấp tấp mà nên suy xét thật kỹ:
1-Chẳng ai lại cho không thứ gì (nothing for free)
2-Mà sao lại là trong nhà? 1 nơi quá sức nguy hiểm...hehehe

dinhbaochau
19-08-2006, 09:02
Nếu em ở vào tình thế này thì chắc chắn sẽ ko hấp tấp mà nên suy xét thật kỹ:
1-Chẳng ai lại cho không thứ gì (nothing for free)

Ông nài! Đến cái lúc đó mà còn "nghĩ" được những điều như thía thì tui "Bái pục" chẳng qua ông đứng ngoài ông nói "phét tấu" thôi.
Hay là Bò lu kinh nghiệm nhiều trong những tình huống như thế.!

Nhân Tâm
19-08-2006, 11:30
Ông nài! Đến cái lúc đó mà còn "nghĩ" được những điều như thía thì tui "Bái pục" chẳng qua ông đứng ngoài ông nói "phét tấu" thôi.
Sao lại phục, bác Bùi test giùm Bò lu cái..â đi ..!

unlucky555
19-08-2006, 14:15
KHi cô nàng thủ thỉ muốn mình thì pah3n xạ lúc đó là: Em này chúng ta ra ngoài nói chiện. Anh còn một số việc cần bàn và cần em tư vấn, nhớ n1oi to để phòng trong nhà có người ẩn mình. Sau đó đưa ra ngaòi có thịt thì thi6t ở hotel.
Kinh nghiệm của em ah1 ko bao giờ thịt tại nhà nàng, nơi đ1o quá nhiều rủi ro á

QuanNguyen
19-08-2006, 21:34
Tôi đứng lặng đi một giây, rồi tôi quay đầu, lao ra phía cửa ra vào. Tôi mở cửa ra , đứng lặng một giây nữa, thở sâu, rồi đi về phía xe otô của mình.
Tự trấn an mình, tốt quá.

Bỗng tôi nhìn thấy bố vợ tương lai xuất hiện, ôm chầm lấy tôi...
May cho ông già vợ, nhờ trấn an mà ổng không bị "đâm" chết.

baocaosu
19-08-2006, 21:39
tôi đoán là anh ta ra ngoài xe lấy baocaosu thôi mà. tôi mới gọi dt cho anh ta.anh ta nói không phải thế đâu.anh ta nói "tôi đã tính rất kỹ,cô em vợ thích mình như thế thì trước sau gì mình không tém dược.nếu bây giờ mà tém nó, có thể nó sẽ la toáng lên để giành tôi trong tay chị nó. và thế là tôi sẽ không tém được chị nó.thế là tôi cố kìm nén đợi tém xong chị nó rồi đến lượt nó cũng chưa muộn.tính già hóa non.bây giờ tôi mới biết là bố già lừa tôi.thế mới tức chứ...nhưng bác cứ yên tâm, sau này tôi sẽ tém nó dễ thôi mà.tôi đã thấy tất cả ...của nó rồi...." .....công nhận tên này thâm thúy quá đi các pác nhẩy!

Soul's Raider
21-08-2006, 15:29
pó tay. Thử thách như thế này thì rớt là cái chắc. Nhưng mà cũng muốn thử lắm :D

thagnv
21-08-2006, 15:59
Trưa nay, tui ngồi uống cà phê, ngẫm nghĩ ra được một chuyện hổng biết có đúng hôn?
Anh đó sở dĩ trấn an, thở dài và đi ra ô tô là vì ảnh mới cắt bao ...đó mấy bác... cũng hợp lý thôi, sắp đám cưới rồi mà, phải nở mày nở mặt chứ...

therockdx
21-02-2007, 14:34
Kinh nghiệm quý báu: Luôn luôn để BCS trong xe, có cần thì đi ra lấy.

thongtinlaptop
21-02-2007, 14:44
Cạm bẩy luôn luôn bên cạnh ngay cả trong nhà :D, kiểu test này thì nghe có vẻ hơi chuối !...

Arkain
28-07-2009, 08:46
Xem video quảng cáo luôn cho nó gọn :)

http://www.youtube.com/watch?v=TaXKGj2DwFo

blackjack_hp84
25-08-2009, 15:26
ặc ặc thằng bố vợ này bị lừa. Nó ra oto lấy thêm phụ tùng để hành sự ................

nguyenduydat80
25-08-2009, 15:32
cau chuyen co ve khong co that

PRI MEDIA
11-09-2009, 15:09
Ông bố vợ này tưởng bở roài, nhỡ đâu thằng con rể tương lai ra xe lấy... thứ gì đó thì sao nhỉ? :D :))

Kìa,con chim
11-09-2009, 17:49
hì hì, rút kinh nghiệm sau này lỡ ai rủ mình kiểu đó thì ra xe chờ 5' quay vào là chắc ăn nhất ! Việc gì phải vội .... kekee 35 ... 3..5

chinhngon
11-09-2009, 18:02
Chúng ta luôn để BCS trong xe

dinhanhency
11-09-2009, 21:29
hê hê! Cái câu chuyện này khôi hài thật. Cũng có thể nghĩ theo một cách khác là thằng kia chạy ra xe rồi lấy BCS. Ông bố tưởng là thằng này đã vượt qua thử thách nên chạy ra ôm nó. híc
Có đứa con gái nào tự nhiên rủ mình lên lầu chắc nó cũng phải lên với trăm thằng rùi mới bạo dạn như vậy. Như thế thì AIDS bỏ mạng luôn, tốt nhất là phòng tránh tốt ra xe lấy BCS rồi vào làm thịt :))

Nếu vậy thì còn gì mà làm thịt nữa. Người ta thịt từ lâu rồi. Ặc ặc.

Shellingfox
12-09-2009, 11:12
Mình rớt chắc .... :((

thuankkk
15-09-2009, 12:04
Muốn sang thì bắc cầu Kiều,
Muốn thương cô chị phải... "chiều" cô em :D

gvhieu
15-09-2009, 16:18
vấn đề ở đây là safe *** he he vui thật đấy

qingsong
15-09-2009, 17:07
Thì ra là kịch bản quảng cáo của hãng Troijan:D

lonelynight2804
15-09-2009, 18:05
phải coi clip mới đúng là ý ngĩa của nó

fedorian
15-09-2009, 19:03

Ai viết mà thâm thật, ``tôi như hóa đá,'' lúc ấy không chạy đi lấy BCS thì mới là chuyện lạ.

itgirlhp
15-09-2009, 19:44
Trời!Lúc ấy bản lĩnh đi đàn ông di đâu cả rồi

CNTTSG
15-09-2009, 22:52
phải công nhận là quá hay:D
Mình mà như vậy là rớt chắc
pải coi clip mới thầy hay:D

jiangtien
15-09-2009, 22:55
Tôi như hoá đá, ngồi lặng đi nhìn cô ấy đi lên lầu . Khi lên tới trên cầu thang, cô ấy kéo jupe xuống, tuột tất ra(ko phải là giày với tất mà là tất cả), rồi ném xuống cạnh chân tôi.(may ko ném trúng đầu)
Tôi đứng lặng đi một giây, rồi(bất chợt) tôi quay đầu, lao ra phía cửa ra vào. Tôi mở cửa ra , đứng lặng một giây nữa, thở sâu, rồi đi về phía xe otô của mình.(tôi luôn để sẵn trong xe)
Bỗng tôi nhìn thấy bố vợ tương lai xuất hiện(giật cả mình), ôm chầm lấy tôi, nươc mắt rưng rưng : CHúng ta rất hạnh phúc là con đã vượt qua lần test cuối cùng này(hả ặc ặc). CHúng ta không thể nào tìm được một người đàn ông tốt hơn thế nữa cho con gái của chúng ta("hú hồn" nhưng vâng dĩ nhiên rồi ạ "há há oái sao run thế"). Welcome to the family !:D(may bố ra sớm đó hic hic oạch nhưng vẫn cú quá tiếc ngẩn ngơ)

jiangtien
15-09-2009, 23:00
Bỗng tôi nhìn thấy bố vợ tương lai xuất hiện, ôm chầm lấy tôi, nươc mắt rưng rưng : CHúng ta rất hạnh phúc là con đã vượt qua lần test cuối cùng này. CHúng ta không thể nào tìm được một người đàn ông tốt hơn thế nữa cho con gái của chúng ta. Welcome to the family !

ngocmai_q
16-09-2009, 09:09
Nhớ ko lầm là anh ta ko tốt ji` đâu,ra lấy bao thì cóa

scorpio
16-09-2009, 09:26
thằng này tui nghi nó BĐ quá, kéo váy được mời gọi thế mà bỏ đi thì tiếc lắm

vgnfw490
16-09-2009, 10:52

chính xác nó còn 1đoạn nữa,khi đó nhân vật "Tôi đứng lặng và thầm nghĩ: may là mình để bcs ngoài xe"

ninhducthuan
16-09-2009, 17:09
=)) cái này hôm trc có chiếu trên Rubic Online =)). Mẹ! sao tự nhiên ông bố vợ ra làm j, bị cướp miếng đùi gà trên miệng :-L

Arkain
19-09-2009, 11:15
Lạ nhỉ, coi xong clip quảng cáo rồi mà vẫn có nhiều người vẫn phải đoán già đoán non là sao? >.<

cavang125
19-09-2009, 11:21
ax, nguy hiểm thế ~"~ may mà......cún iu của mình ko có em gái :D

Hoa_Hong_Da
20-09-2009, 20:52
May mà hôm đó thằng này để BCS ngoài xe ô tô

canhsonkt3
21-09-2009, 17:08
chà tui chac rớt từ vòng gửi xe ấy mà cô emdepj hoen hay cô chị đẹp hơn nhỉ

boylongo
06-10-2009, 22:07
thực ra bác chủ xị quên mất câu thú tội của thằng cha này là nó chạy ra xe lấy bao cao su =))

casaulenbo
21-10-2009, 10:32
bố mẹ vợ này cao thủ thật, không biết mấy bác đủ bản lĩnh tỉnh táo thoát đựoc bài test này nhể