PDA

View Full Version : Gấp. Lỗi Study English 4.1

khoa2chia
02-08-2006, 10:03
Tui cài Study English 4.1 bằng account chính.tạo ổ CD ảo trên máy để chứa đĩa Study English 4.1.
chạy trên Account chính ngon lành.
nhưng chạy Dictionnary trên các account khác (được phân quyền Power User - trên quyền account litmited thường và chỉ thua quyền account chính Amin của máy tính cá nhân)
toàn bị báo lỗi

sau đó tui đã cấp quyền full (quyền tương đương với account chính ) cho các account kia để toàn quyền truy cập và thao tác (kể cả xóa) cái thư mục lưu giữ file ảnh ảo của ổ CD ảo đó nhưng vẫn bị báo lỗi khi dùng từ điển.
xin chỉ giáo.

studentxxi
09-08-2006, 18:20
bạn thử gở ra làm lại thử chứ tui vẫn bình thường chả sao cả tất cả user đều đc cả
nhưng lại bị cái lỗi này mới điên là không viết tiếng việt đc trong từ điển của nó từ điển việt anh í
chán ghê tránh đc vỏ dưa gặp ngay vỏ mít

henanct
09-08-2006, 21:24
Em cũng bị lỗi gõ tiếng việt không được trong từ điển V-A , bác nào biết khắc phục xin giúp với

khoa2chia
15-08-2006, 23:21
bạn thử gở ra làm lại thử chứ tui vẫn bình thường chả sao cả tất cả user đều đc cả
nhưng lại bị cái lỗi này mới điên là không viết tiếng việt đc trong từ điển của nó từ điển việt anh í
chán ghê tránh đc vỏ dưa gặp ngay vỏ mít

gỡ ra cài lại vẫn thé. gost lại hệ điều hành rùi cài lại vẫn thế (hđh cài mới rất ngon nha)
bản Alcohol tạo ổ đĩa ảo tui dùng cũng rất ngon. đã dùng System Machanic repair các registry ngon lành lắm.
vẫn lỗi cũ.
chỉ tra được từ điển nếu dùng trong account admin hoặc chạy Run as với quyền admin.
cách chữa các pác ơi. tui đang cần cách chữa con lỗi này :bawling:
thankkkkkkkk.............

Xpro
07-09-2006, 15:43
mấy bác có thể up lên dc ko mình đi hỏi ở nhiều tiệm đỉa rùi mà có thấy tiêm nào đâu xin các bac dưa len gùm nha
em thay mặt tất cả mọi người đang cần cái Study English 4.1 Xin cảm ơn nhiều